SCAM Tặng $15 khi mở tài khoản trải nghiệm với Orbit Global FX

Tk của mình nhé

.

Thớt cũng là ng có tín ở 4rum. K lẽ nào đâu ae. :))
Cái sàn rác đấy thì uy tín gì . mỗi tháng n đẻ cả chục sàn như vậy trên wikifx , xm tặng 30$ còn bị bọn n đấm cho tím cả ng lấy gì mấy cái sàn dựng này cho không 15$ :p

chào các bạn ,

Hôm trước mình có post bonus tặng $15 ,là tiền của mình và mình cũng không nói đây là bonus của sàn.
Mình cũng nói bonus có thời hạn trong tháng 8 và trong giới hạn 100 bạn,mình có post vài nơi ,và mình cũng có việc riêng không online thường xuyên

Khi đủ chỉ tiêu mình không send bonus và có vài bạn quay broker scam ,và mail chửi người ta nữa

Nên mình online gởi thông báo này và không bonus $15/account nữa nha

Cảm ơn các bạn !

chào các bạn ,

Hôm trước mình có post bonus tặng $15 ,là tiền của mình và mình cũng không nói đây là bonus của sàn.
Mình cũng nói bonus có thời hạn trong tháng 8 và trong giới hạn 100 bạn,mình có post vài nơi ,và mình cũng có việc riêng không online thường xuyên

Khi đủ chỉ tiêu mình không send bonus và có vài bạn quay broker scam ,và mail chửi người ta nữa

Nên mình online gởi thông báo này và không bonus $15/account nữa nha

Cảm ơn các bạn !
Bắt đầu dỗi rồi :ami_fat_cat_098:

Chỉ là mình thấy chủ thớt nên đóng topic hoặc có bài để thông báo ko còn bonus nữa, chứ bác báo 100 người, ko nói rõ post nhìu nơi, bên này ngta ko bik đk nên cảm thấy bị lừa cũng là bt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom