SCAM Tặng $15 khi mở tài khoản trải nghiệm với Orbit Global FX

lr2bank

Senior
Reactions
386
MR
3.024
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Mình là Duy ,

Hiện tại mình hợp tác với Orbit Global FX ,broker với nền tảng MT5,spread thấp cho gold và các cặp tiền chính..

Khi các bạn mở tài khoản ,KYC và xác nhận tại topic này với thông tin account number mình sẽ tặng các bạn $15 để các bạn trade trải nghiệm với Orbit Global FX

Ngoài ra khi các bạn giao dịch lâu dài với Orbit Global FX mình sẽ rebate thêm $2/lot gold,các bạn trade càng nhiều mình sẽ rebate càng nhiều đến tối đa $4/lot gold

Link mở tài khoản : https://myorbitfx.com/realaccount?ref=10314&PID=1

Chương trình này có giới hạn thời gian trong tháng 08 và giới hạn chỉ 100 bạn đăng ký trước

Orbit Global FX cũng có nhiều chương trình dành cho IB và trader,các bạn có thể tham khảo tại

Khi nhận bonus ,các bạn nên trade trải nghiệm ,nếu các bạn không trade mà chỉ rút tền orbit có thể từ chối chi trả nha .Mình cũng mong qua chương trình này các bạn có thêm một broker để lựa chọn đầu tư và Orbit có thêm một khách hàng .

Chúc các bạn giao dịch thành công !

Cảm ơn các bạn đã xem tin !

Last edited:
site mới à bác

site mới à bác
Broker này cũng mới ,mình trade với họ thấy cũng okie ,spread thấp ,NFP giãn spread cũng ít hơn các brokers mình đang trade nên muốn phát triển khách hàng với họ

Last edited:
Broker này cũng mới ,mình trade với họ thấy cũng okie ,spread thấp ,NFP giãn spread cũng ít hơn các brokers mình đang trade nên muốn phát triển khách hàng với họ
điều kiện được rút bonus 15$ là như thế nào bạn

Orbit quy định rút min $20 ,mình tặng bạn $15 để bạn trải nghiệm ,khi bạn thấy broker này okie ,bạn có thể trade lâu dài

Ngoài ra lần này mình thử nghiệm ,nếu offer này okie mình sẽ làm với các brokers khác ,những brokers mà mình trade và thấy họ uy tín

Bạn có thể tạo tài khoản và trade thử ,sau đó post cảm nhận lên topic này cho mọi người tham khảo

Cảm ơn bạn .

Orbit quy định rút min $20 ,mình tặng bạn $15 để bạn trải nghiệm ,khi bạn thấy broker này okie ,bạn có thể trade lâu dài

Ngoài ra lần này mình thử nghiệm ,nếu offer này okie mình sẽ làm với các brokers khác ,những brokers mà mình trade và thấy họ uy tín

Bạn có thể tạo tài khoản và trade thử ,sau đó post cảm nhận lên topic này cho mọi người tham khảo

Cảm ơn bạn .
ccccccccccccc

Last edited:
cho mình telegram hay info gì liện hẹ để trao đổi về sàn với

Bạn add telegram : ifxcopy

nha

Mình vừa đăng ký tk xong, đang đợi KYC,
tài khoản : USD - 10397
Okie bạn ,khi nào KYC xong ,bạn tạo tài khoản trade và cho mình nha

tk : 10420
Okie mình đã send bạn $15 vào tài khoản 10420 ,khi nào bạn nhận vào xác nhận giúp mình nhé ,họ trasnfer thủ công nên sẽ hơi chậm

Okie bạn ,khi nào KYC xong ,bạn tạo tài khoản trade và cho mình nha
Ntn là đã tạo xong tk rồi phải ko bác. Mình kyc xong r

Attachments

211.1 KB · Views: 50
Bạn tạo tk trade thử xem được không ,khi KYC xong là mở được tk trade đó

Họ sẽ thông báo tk trade trong email ,khi nào bạn nhận được là okie

Ntn là đã tạo xong tk rồi phải ko bác. Mình kyc xong r
Bạn đợi khi nào họ báo KYC xong thì vô tạo tk nha,

tk : 10420
Bạn có nhận $15 bonus của mình chưa,nếu có bạn vào xác nhận giúp mình nha ,cảm ơn bạn !

Okie mình đã send bạn $15 vào tài khoản 10420 ,khi nào bạn nhận vào xác nhận giúp mình nhé ,họ trasnfer thủ công nên sẽ hơi chậm
xxx

Last edited:
Mình gửi id, bạn check giúp m nhé
Bạn thử mở tài khoản trade với Orbit xem họ báo sao .TK sẽ dạng 10xxx

Mình không check thấy ID bạn gởi,khi KYC xong bạn sẽ thmuc1muc live account và bạn có thể mở tk từ đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom