[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Load tạm. 25id sp 27. Có điều chả hiểu sao cứ log vào là dis 2id chính, còn mỗi 1 id. Chẳng lẽ bữa nay chỉ log đc 1 id chủ thôi sao?

Load tạm. 25id sp 27. Có điều chả hiểu sao cứ log vào là dis 2id chính, còn mỗi 1 id. Chẳng lẽ bữa nay chỉ log đc 1 id chủ thôi sao?

mình vẫn log 3id bình thường mà bạn...

rrqtyb

Cạp từ 2 rưỡi tới 10h...tổng thời gian nghỉ ngơi với log acc mất 1 tiếng...mãi mà sp vẫn lẹt đẹt...không lên cao được...:binhsua28:
công nhận biết được cách tìm proxy tốt nên không phải ngừng giữa chừng vì acc bị die proxy... :binhsua31:

Gõ nhiều quá rụng tay luôn rùi :binhsua24:

rrqtyb

Cạp từ 2 rưỡi tới 10h...tổng thời gian nghỉ ngơi với log acc mất 1 tiếng...mãi mà sp vẫn lẹt đẹt...không lên cao được...:binhsua28:
công nhận biết được cách tìm proxy tốt nên không phải ngừng giữa chừng vì acc bị die proxy... :binhsua31:

Cần chỉ thêm kinh nghiệm gõ thì pm yahoo anh chỉ cho. keke

19ID speed 24.2

Code ngắn và k có bác sĩ

Đã inbox cho bạn chaongaymoi nhé

Last edited by a moderator:
19ID speed 24.2

Code ngắn và k có bác sĩ

Mình tiếp tục share list proxy mình đã sử dụng nãy giờ cho bạn nào inbox mình đầu tiên nhé. Chắc chắn k bị trùng và sẽ lâu lắm mới bị loading vì có mình làm chuột bạch với mấy proxy đó nãy giờ rồi :binhsua50:
Mình inbox cho bạn mà ko thấy bạn trả lời.

bí quyết gỉ chia sẻ cho AE với :binhsua22:

Tình hình 3h kém 10p.
load tương đối (em max sp 25)
27 id và cố đến phút cuối còn 16 :binhsua15:
Rất ít BS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061