[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.329
Chào mừng các bạn đã đến ngôi nhà thứ 68 của đại gia đình PIXPROFIT!:binhsua25:

Đây là topic tổng hợp chuyên cập nhật liên tục các diễn biến về tình hình load nhanh chậm của pix với số lượng ids cần log bao nhiêu để đạt được speed bao nhiêu cho các member khác theo dõi nắm được thông tin để làm việc hiệu quả nhất .:binhsua33:
Lưu ý : các bạn ko post bài liên quan đến proxy và vấn đề delay $ ở topic này nhé(cố tình vi phạm sẽ band nick mà ko cần hỏi ) , cần thiết các bạn lập hẳn topic thảo luận !
Tình hình dạo gần đây khá hơn ver trước 1 chút :binhsua26:
+Hot hiện nay là vấn đề delay tiền ,nói chung là chỉ có 1 số trường hợp bị cộng tiền chậm thôi, chứ pix nó ko ăn gian kiểu này đâu .
+Load rùa cỡ rùa vào thời điểm giờ vàng (có lúc buổi tối phải log >10id mới cảm thấy vừa lòng)
+ Load rùa cỡ voi vào thời điểm ban ngày (có lúc log >40 id)
+Hạn chết ID/IP chính, buộc member dùng proxy (proxy free --> die liên tục, log id ra vào, thậm chí phải dự phòng tầm 10-30id để thay id bị login laster)

@@@ Lưu ý : post các vấn đề ko liên quan đến chủ đề chính của topic này sẽ bị xóa bài ko cần lý do và cố tình tái phạm sẽ banned nick ko cần báo trước !

Phủ Doãn Captcha chắp bút !

bóc tem
hôm nay load chán quá, giờ vàng không làm ăn gì được 21ID sp 26 nhé

làm gì mà than vậy thým , làm cả tiếng đồng hồ nãy giờ load liên tục mà

BS 10% , chân dài 20%

làm 1 pic mở đầu cho nhà mới nào

Sao minh 19id mà sp 14 nhỉ.
Chắc do proxy hay mạng cùi đây mà.
Pro nào bày cho mình cách tìm proxy tốt với
Xin đa tạ. :)

+Hot hiện nay là vấn đề delay tiền ,nói chung là chỉ có 1 số trường hợp bị cộng tiền chậm thôi, chứ pix nó ko ăn gian kiểu này đâu .

dòng này vô nghĩa , hqua bị mất 5$ nè cha , nhân chứng là ta , ko cộng tiền luôn , ko phải cộng chậm . Pix là 1 cỗ máy , ko thể tránh sai sót . Hy vọng vụ delay hqua là lần đầu cũng là lần cuối đi

làm gì mà than vậy thým , làm cả tiếng đồng hồ nãy giờ load liên tục mà

BS 10% , chân dài 20%

làm 1 pic mở đầu cho nhà mới nào

this is so hot :binhsua53: nhìn mấy cái pri mà ngưỡng mộ

dòng này vô nghĩa , hqua bị mất 5$ nè cha , nhân chứng là ta , ko cộng tiền luôn , ko phải cộng chậm . Pix là 1 cỗ máy , ko thể tránh sai sót . Hy vọng vụ delay hqua là lần đầu cũng là lần cuối đi

hôm qua nó cũng cướp mất 0.6 của a nè luke

- - - Updated - - -

P/s : à ai cho xin tình hình 12h đi , mới ăn xong ko biết

- Tôi cũng mất 0.8 hay 1$ gì gì đó, cả ngày hôm qua nản sáng nay cũng trả buồn gõ. Mà cho hỏi giờ sever p&p gõ vẫn cộng tiền bt à hay mỗi sv pixprofit?

dạo này pix cũng dịnh học tập mega hay sao mà thỉnh thoảng lại rút ít thế

this is so hot :binhsua53: nhìn mấy cái pri mà ngưỡng mộ
anh Hữu Dũng mà bạn , đẹp trai lại tài hoa , 4r này có mỗi ảnh mình gọi = anh thôi đó , mấy đứa kia mình gọi thằng

- Tôi cũng mất 0.8 hay 1$ gì gì đó, cả ngày hôm qua nản sáng nay cũng trả buồn gõ. Mà cho hỏi giờ sever p&p gõ vẫn cộng tiền bt à hay mỗi sv pixprofit?
fix rồi nhé , mà sáng nay vẫn chọn pixprofit cho chắc !

chọn pixprofit thì thấy hơi chậm nhỉ? chắc nhiều người zooo?

tình hình 1:20 . thế nào rồi mọi người

bây giờ mà làm ban ngày thì coi như là.....chết đói
Thứ nhất là vấn đề pri cao
thứ 2 là proxy die liên tục
thứ 3 là load chậm dã man ( 1id ~ 1sp)
==> kiếm dc 1$/1h là wa khó khăn so vs trước đây
cộng thêm với mạng chập chờn thì coi như công sức log id là tiêu

19 id sp 15 nhe

chậm, bác sĩ 50 =>> tăng pri Y_Y . 1id ~ 0.8 speed

- Khâm phục luôn bác sĩ như thế mà gõ vẫn giữ được pri 0 mới tài, mình thì k có định nghĩa pri 0 rồi từ cái đợt đầu năm nó rs lại pri thì gõ chỉ có tăng pri chứ k có giảm. Tạo đến hơn 200 acc gõ mà pri toàn tăng lên 4 5 6 giờ chỉ tạo acc mới lấy pri 3 để gõ thôi :))

Last edited by a moderator:
lợi hại vãi thế...................................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week