[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
help me!!!!!! Mình login vô sống được hơn 20 acc mà không ra code nào! mình xài soft vina, cao thủ nào vào giúp mình với!:binhsua21:

mod cho mình xin mấy post ở đây với nhé, nếu không được thông báo mình để mình xóa đi nhé. tks!

update:

thôi mình không cằn nhằn nữa, nói chung là hết cách rồi:binhsua43:

tam giác đỏ lia chia hết, nghỉ tay chút thôi, kiểu này ăn banned như chơi. load tốt, bác sĩ 20%, chân dài nhiều, tam giác đỏ cũng nhiều----> ngủ thôi:binhsua41:

hôm nay load nhanh lắm các bác ạ...từ 12h tới h 10id full sp25 nhé...

hôm nay hứa hẹn 1 ngày không khả quan lắm...mói sáng mà chậm dì
20id speed 14

rrnegg

sáng nay load chậm thế nhỉ???:binhsua36:

Tình hình 6:45 AM
rất ít code bác sĩ, và giống như mọi hôm. Mún load nhanh chắc phải tầm 10h trở đi:binhsua37:
(mới nghe tin giá vàng tiếp tục lại giảm, chuẩn bị WMZ lại giảm tiếp rồi :(( )

Tình hình là rất ít bác sĩ.k tam giác.1id=1speed ..co ai biết cho hỏi chút..Có phải là pri 0 thi chỉ bị trừ pri chứ k bị ban đúng k nhỉ? Tối qua lúc đang cao điểm 1id=2.5 speed thì lơ là k để ý bị treo soft mất vài phút--->hậu quả là bị ban mất 11id xót lại 1id pri0 bị giảm xuống pri 4 mà k bị ban..:binhsua46: rất chi là buồn! tự nhiên tình nguyện làm không công cho pix @@

Tình hình là rất ít bác sĩ.k tam giác.1id=1speed ..co ai biết cho hỏi chút..Có phải là pri 0 thi chỉ bị trừ pri chứ k bị ban đúng k nhỉ? Tối qua lúc đang cao điểm 1id=2.5 speed thì lơ là k để ý bị treo soft mất vài phút--->hậu quả là bị ban mất 11id xót lại 1id pri0 bị giảm xuống pri 4 mà k bị ban.. rất chi là buồn! tự nhiên tình nguyện làm không công cho pix @@
Pri 0 vẫn bị banned như thường nhá, mấy tuần trc mình bị hết 5id pri 0 đấy. Nói chung là pix nó banned là banned đừng hỏi lý do

Load đang rất nhanh với 30id, toàn code dễ gõ.

Attachments

72.7 KB · Views: 45
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,929
Latest member
hoducchinh