[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là đang load nhanh,nhưng bác sĩ tới 40% trong đó 80% code bác sĩ là k dịch đc nên tốt nhất đi ngủ cho lành ..the end!
theo như bạn này thì mất ~32% là phải bỏ qua. vậy thì ta esc 10%, 22% ta gõ dontsee. thôi ráng gõ chứ ngủ nữa là chết đói thật á chứ

22 id speed 30, bác sĩ ít mà chân dài nhiều quá cơ:binhsua31:

log 25 id vãi cả time out.pause vội pause vàng...waiting toàn bộ...

:binhsua24:nó load cà giựt cà giựt. hên xui may rủi quá, thôi đánh tiếp. 20id ~ 30sp trở lên đó nha mọi người

này thì rùa này :binhsua29:. không hẳn là rùa, nhưng mà nó không nhanh bằng lúc nãy, log thêm acc là thấy mệt chả muốn gõ nữa rồi :binhsua31:

rớt mạng liên tục time out hết cả bực mình thiệt.

nhanh chậm thất thường ...đờ mờ nó... có khi nhanh chừng 30 s rồi chậm lại... vãi thật :binhsua23:

mọi người nghỉ tay cho mình hỏi tình hình với.

không biết có phải do proxy không nhưng mà em nó giờ load rùa quá. 35id cũng chỉ được sp 25 thôi. bác sĩ thì nhiều vô số kể, code xanh liền chữ cũng ra ào ạt, mình là mình ghét nhất cái code này (trừ bác sĩ ra nhé) :binhsua30:

code này tui cũng căm thù nó...speed giảm thê thảm roy...chậm dần lại roy...lát làm típ...20id sp22..delay chut...

Last edited by a moderator:
híc híc, mình comment nhiều quá, mà giờ ráng comment thêm phát nữa rồi đi ngủ

38 id ngồi ngó màn hình 2p không ra cái code nào :binhsua24:choáng váng quá tắt hết đi chuẩn bị đi ngủ thôi. ai bị tình trạng tương tự or ai biết máy mình đang xảy ra cái vấn đề gì thì cho mình biết với nhé. ráng ngồi thêm 5p nữa khéo die mệ 38 id = 38*3 = 144 obama thì chắc toi mạng :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week