Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

sau kèo đấy giờ chắc còn mỗi STB , là cap to cho mấy tay to cũ
Sau thời 2018 thì mình cũng bớt hẳn thời gian cho offer ra đầu tư bên ngoài rồi, giai đoạn từ 2019-2021 là hầu như ko quan tâm đến offer, giờ vào nhìn lại thấy cũng như newbie =))

Đây là topic đang nói về offer bạn à, chứ các mảng khác nói làm cái gì, rõ ràng tiêu đề và nội dung đang bàn về offer mà

chắc đồng chí đang nhầm lẫn giữa con ali của mảng offer với con ali của mảng dropshipping rồi :pepe_the_Frog_018:

mình nhớ ko nhầm thì con ali của offer từ thời 2015 thì phải ;)

chắc đồng chí đang nhầm lẫn giữa con ali của mảng offer với con ali của mảng dropshipping rồi :pepe_the_Frog_018:

mình nhớ ko nhầm thì con ali của offer từ thời 2015 thì phải ;)
Chỉ có pro là hiểu em, thấy toàn newbie bàn về tiền tỷ/ tháng với mốc thời gian offer năm 2019 mới ghê chứ :popo_too_sad:

nói với người hiểu , chứ nói với người không biết thì như nước đổ đầu vịt thôi bác
AE vui vẻ thôi, mỗi người mỗi ý nên cũng không biết được ai đúng ai sai, điều quan trọng nhất ở đây là trả lời cho chủ thớt biết về "Offer còn chiến được không". Và câu trả lời trong 4r thì luôn luôn là "ra ngoài làm kiếm 200-300k/ngày" :D
Còn 4r giờ vào chỉ dành cho những câu hỏi đặt thù có mục đích sẽ có người chuyên môn trả lời, còn lại là đa phần toppic đều dành cho anh em chém gió với nhau :D

nói với người hiểu , chứ nói với người không biết thì như nước đổ đầu vịt thôi bác
Tháng kiếm tiền tỷ mà rảnh ngồi đây nói nhảm thì hiểu vấn đề rồi, từ trước tới giờ những người kiếm được nhiều luôn ẩn mình trước đám đông, còn đây cứ ném bom khắp nơi thì có gì mờ ám rồi, nick tạo năm 2021 mà bàn chuyện 2015-2019 là đủ hiểu rồi :popo_bye:

Tháng kiếm tiền tỷ mà rảnh ngồi đây nói nhảm thì hiểu vấn đề rồi, từ trước tới giờ những người kiếm được nhiều luôn ẩn mình trước đám đông, còn đây cứ ném bom khắp nơi thì có gì mờ ám rồi, nick tạo năm 2021 mà bàn chuyện 2015-2019 là đủ hiểu rồi :popo_bye:
Kaka, mình mới reg nick chưa được tháng đây này, theo dõi 4r thì lâu mà toàn vào đọc thôi nên cũng chả reg làm gì, đợt này thấy bạn "Quân" tử nổi quá nên reg cái vào xem box chat có gì vui không :)))

Kaka, mình mới reg nick chưa được tháng đây này, theo dõi 4r thì lâu mà toàn vào đọc thôi nên cũng chả reg làm gì, đợt này thấy bạn "Quân" tử nổi quá nên reg cái vào xem box chat có gì vui không :)))
tôi còn vừa chạy grab bỏ mẹ ra mà phải tranh thủ vô hóng

Mình thấy các đồng chí đang lèo lái vấn đề đi xa rồi, mình nghĩ nên stop thôi, khi phản biện thu nhập của offer , của thời trước và thời nay ... @sockscheap , @PBB , @NguyenVanHuynh ai cũng có cái đúng và cũng có cái lý riêng tùy góc độ nhìn vấn đề như avatar của @dalat

với cách dùng avatar của @PBB thì mình cũng biết chuyên môn của bạn như thế nào :popo_sweet_kiss:, không cần phải giải thích thêm về offer cho người không am hiểu đâu, mình cũng có đứa em hay thích để avatar liên quan hoặc để giữ 1 kỷ niệm nào đó , vd như avatar này : :popo_smile:

cái avatar này cũng đã giúp 1 số người kiếm được hơn 100k $ lúc chưa nát đấy, ai từng húp rồi sẽ biết thôi :popo_big_smile:.

Chốt lại là các đồng chí nên dừng tranh luận vấn đề phản biện, có thảo luận câu câu hỏi liên quan của chủ topic thì mình xin chả lời 2 vế

Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off​

trả lời :

1 : còn chiến đc ko ? -> tất nhiên là vẫn còn chiến được, và còn tùy solo hay team nữa, thu nhập thì cũng tùy là đủ sống, đủ ăn đủ chơi, đủ lo vợ con hay đủ nuôi sgbb ... nó vô chừng lắm :popo_sweat:

2 : tìm người chia sẻ kinh nghiệm ? -> hiện nay đa số các lão làng đều tự ăn, đôi khi còn giấu ăn 1 mình chứ ít ai chia sẻ lắm, chia sẻ cho người có biết nghề thì miếng bánh sẽ bị thu hẹp, còn chia sẻ cho người chưa biết gì kiểu tay ngang thì tốn time với chẳng ai chia sẻ cho người lạ đâu, trừ khi 1 số thành phần thùng rỗng kêu to chia sẻ kiểu tính phí bằng bất kỳ hình thức nào đối với mình cũng đều có ác cảm (mình không có ý vơ đũa cả nắm đâu nhưng sự thật hiện nay nó phũ lắm)

chém gió vui thôi, vui vẻ ko quạo nha bà con, có duyên set kèo nhậu cùng thì hú mình với :popo_big_smile:

chém gió vui thôi, vui vẻ ko quạo nha bà con, có duyên set kèo nhậu cùng thì hú mình với :popo_big_smile:

Vâng, rồi ai cũng lên trình thui a :popo_bye:

👉 8 cách uống bia beer, rượu KHÔNG SAY :ami_fat_cat_056:

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.
Vẫn cày kiếm bt, ăn $ thật vẫn thích hơn.
Tele tui @Babipalon3

Vâng, rồi ai cũng lên trình thui a :popo_bye:

👉 8 cách uống bia beer, rượu KHÔNG SAY :ami_fat_cat_056:

View attachment 226077

dạo này đô chú được nửa thùng chưa ???

8 cách này sao na ná giống 8 cách giúp CHỊCH DAI vậy =))

1. ăn cơm trc khi ăn phở
2. ăn các thực phẩm bổ sung như hàu
3. set kèo some sẽ được lâu hơn, gần ra thì đổi người ...
4. sờ loz béo, đ_éo loz gầy
5. hạn chế vắt cạn sữa tuyến tiền liệt bằng tay
6. không được thử tư thế mới 1 cách đột ngột, nghĩa là 1 tư thế chưa thử bao giờ thì phải làm quen dần.
7. tuân thủ nhịp độ hoặc lút cán 1 nông 2 sâu
8. gần ra thì nghĩ đến chuyện khác hoặc nghĩ đến chủ nợ hoặc con nợ

chú biết tính anh rồi, chém gió 1 hồi cũng phải đổi chủ đề thăm napoleon hill thôi :popo_ah:

p/s : mod đừng bắn em vì tội tuyên truyên văn hóa SẼ nhá :popo_sweat:

với cách dùng avatar của @PBB thì mình cũng biết chuyên môn của bạn như thế nào :popo_sweet_kiss:, không cần phải giải thích thêm về offer cho người không am hiểu đâu, mình cũng có đứa em hay thích để avatar liên quan hoặc để giữ 1 kỷ niệm nào đó , vd như avatar này : :popo_smile:

View attachment 226069

cái avatar này cũng đã giúp 1 số người kiếm được hơn 100k $ lúc chưa nát đấy, ai từng húp rồi sẽ biết thôi :popo_big_smile:.
À đúng rồi, cái avatar của mình cũng để lại cho mình cái kỉ niệm nên vẫn dùng nó, còn avatar của bạn kia mình cũng có rớ được ít ở TW vs JP :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom