Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

Ăn đô lẻ vẫn rất là bình thường mà bạn. Ngon hơn nhiều so với đi cày khảo sát ( như trong diễn đàn này ).

Mở forum mmo4me ra là toàn thấy khảo sát với khảo sát. Phát ngán.

Ăn đô lẻ vẫn rất là bình thường mà bạn. Ngon hơn nhiều so với đi cày khảo sát ( như trong diễn đàn này ).

xin kèo ăn đô lẻ á

Em mới học có nhiều phone ạ, điện thoại có làm đc ko bác?

Offer giờ cực kỳ khó, một offer kỳ cựu cho hay, cách đây 3 4 năm thì còn được chứ bây giờ off check cực kỳ gắt, off desktop thì mình ko biết chứ off mobile giờ toàn bật check p360 vô phương cứu chữa, khuyên mem new nên tìm hướng đi khác

Offer giờ cực kỳ khó, một offer kỳ cựu cho hay, cách đây 3 4 năm thì còn được chứ bây giờ off check cực kỳ gắt, off desktop thì mình ko biết chứ off mobile giờ toàn bật check p360 vô phương cứu chữa, khuyên mem new nên tìm hướng đi khác
p360 chả lẽ vô cách pass à cậu?

p360 chả lẽ vô cách pass à cậu?
Đơn giản nó giống như con AI vậy , cứ 10 lead mà nó thấy bất thường tầm 3 4 lead thôi nó AUTO LOCK , chứ đừng nói đến vài trăm vài ngàn lead :popo_big_smile: :popo_big_smile: :pepe_the_Frog_061: , nghe đâu nó còn có hệ thống check cảm biến , rung ... :pepe_the_Frog_048: :pepe_the_Frog_048: :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071:

giờ newbie thì đi hướng nào anh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom