Ask Liệu mmo còn có thể làm được không ạ

tranchuong1z

Newbie
Reactions
0
MR
6.047
Em sinh viên năm 2 muốn tìm gì đó làm vào thời gian rảnh để phụ tiền ăn ở cho gia đình ạ
- mọi người cho em hỏi giờ mmo còn làm được không ạ, em mới tìm hiểu, trước có đi bào tiền cỏ/km từ bóng đá, hay bán tips nhận định bóng đá trên mấy site bán tips freelancer mà em cảm giác cứ đuối đuối, xưa cấp 3 em có cày thuê game nft như axie infinity mà nay chắc cái đó chết rồi, anh chị cho em hỏi còn hướng đi nào khác không ạ.

là sao vậy ạ kiểu giờ em vô thì muộn rồi hay sao :((
MMO giờ khó kiếm hơn bạn. Vs có đc trò gì thì cũng dễ bị fix nhanh. Rồi nhiều người làm hơn nên cạnh tranh nhiều.
Rồi ngồi máy tối ngay nên mất mát nhiều quan hệ,kỹ năng mềm giảm đi,các bệnh về mắt,xương khớp....
Trò gì cũng vậy. Ko phải cứ cố gắng là làm đc đâu bạn.Đặc biệt là mmo

Upvote 0
Lót dép hóng các cao nhân!

Upvote 0
Em sinh viên năm 2 muốn tìm gì đó làm vào thời gian rảnh để phụ tiền ăn ở cho gia đình ạ
- mọi người cho em hỏi giờ mmo còn làm được không ạ, em mới tìm hiểu, trước có đi bào tiền cỏ/km từ bóng đá, hay bán tips nhận định bóng đá trên mấy site bán tips freelancer mà em cảm giác cứ đuối đuối, xưa cấp 3 em có cày thuê game nft như axie infinity mà nay chắc cái đó chết rồi, anh chị cho em hỏi còn hướng đi nào khác không ạ.
siêng năng trả lời các bài viết trong mmo cũng kiếm 1 tháng cũng được 80$ đấy :D sinh viên kiếm 80$ 1 tháng cũng đủ tiền ăn rồi

Upvote 0
hãy nhớ MMO là vua của các nghề , bạn làm được MMO thì tiền bạc chỉ là cái búng tay ,
MMO sẽ cho bạn tất cả , thời gian , tự chủ , tiền bạc , hãy làm MMO 1 cách nghiêm túc và chịu khó học hỏi , thu nhập bạn sẽ cao và có cuộc sống thượng lưu rất thoải mái , mình nói có đúng ko ạ
MMO là tương lai , 1 tương lai sáng lạ cho người biết nắm bắt cơ hội , MMO cho bạn cơ hội hãy bắt lấy , đời người sống được bao lâu , hãy tham gia MMO ngay hôm nay , vào và kiếm thật nhiều tiền , chỉ đơn giản vậy thôi ,

Upvote 0
đương nhiên là còn rồi, MMO sẽ không bao giờ chết trừ khi mạng internet không còn tồn tại.
vấn đề là bạn có chịu khó tìm tòi học hỏi không mà thôi.

Upvote 0
em muốn thử để xem mình có phù hợp không ạ, biết là nhiều và khó nên không có định hướng không biết bơi từ đâu nên em lên đây hỏi tìm hiểu mọi người làm gì trên mạng để kiếm tiền và học hỏi theo ạ !
Khó chứ, theo được thì kiếm tay trái đc, t có vài thứ tặng free inbox tele t chỉ @babipalon3

Upvote 0
1 thời game nft rồi thì cứ chiến vào thị trường đó, cày mệt vl thôi
Trong thời gian học MMO thì vẫn phải đi chạy xe hoặc gì đó để sinh tồn trc đã :v
Còn MMO thì rộng bao la, tối mình nhớ ra thì phím cho

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom