Ask Liệu mmo còn có thể làm được không ạ

tranchuong1z

Newbie
Reactions
0
MR
6.047
Em sinh viên năm 2 muốn tìm gì đó làm vào thời gian rảnh để phụ tiền ăn ở cho gia đình ạ
- mọi người cho em hỏi giờ mmo còn làm được không ạ, em mới tìm hiểu, trước có đi bào tiền cỏ/km từ bóng đá, hay bán tips nhận định bóng đá trên mấy site bán tips freelancer mà em cảm giác cứ đuối đuối, xưa cấp 3 em có cày thuê game nft như axie infinity mà nay chắc cái đó chết rồi, anh chị cho em hỏi còn hướng đi nào khác không ạ.

đợt em cũng có tìm hiểu khảo sát rồi mà sao làm cứ tạch hoài ấy
Khảo sát k dễ, dễ thì đã người người làm, nhà nhà làm. Những người làm vài lần tạch rồi nghỉ luôn kêu khảo sát khó là những người không kiên trì :v

Upvote 0
dư sức , có khi 1 tháng cả trăm triệu xây được nhà mua thêm đất luôn ấy chứ , mmo mà hợp là ra tiền khủng khiếp , mmo là vua trong các nghề mà :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037:

Upvote 0
MMO thì tất nhiên là được đó bác, MMO thì rất nhiều lĩnh vực, nếu bác chịu khó + may mắn thì có thể được nhiều tiền
em lượn lờ trên này cũng hơi lâu rồi mà chưa tìm thấy nào thích hợp ấy ạ nên cứ nản nản kiểu bơi hoài ngoài biển mà ko thấy bờ ấy

Upvote 0
nếu k có sở thích , định hướng , sở trường ,.... thì đúng như kiểu đứng giữa biển :)))) mmo thì nhiều ngách , mà ngách nào cũng khó , có vài món ra tiền khá lớn mà k phải ai cũng có đủ kiến thức để làm , cũng có nhiều ngách có kiến thức làm vẫn dãy đành đạch =))))

Upvote 0
nếu k có sở thích , định hướng , sở trường ,.... thì đúng như kiểu đứng giữa biển :)))) mmo thì nhiều ngách , mà ngách nào cũng khó , có vài món ra tiền khá lớn mà k phải ai cũng có đủ kiến thức để làm , cũng có nhiều ngách có kiến thức làm vẫn dãy đành đạch =))))
em muốn thử để xem mình có phù hợp không ạ, biết là nhiều và khó nên không có định hướng không biết bơi từ đâu nên em lên đây hỏi tìm hiểu mọi người làm gì trên mạng để kiếm tiền và học hỏi theo ạ !

Upvote 0
dư sức , có khi 1 tháng cả trăm triệu xây được nhà mua thêm đất luôn ấy chứ , mmo mà hợp là ra tiền khủng khiếp , mmo là vua trong các nghề mà :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037:
pipidn giàu mà giấu. suốt ngày than vãng thì ra lại đại gia ngầm

Upvote 0
Em sinh viên năm 2 muốn tìm gì đó làm vào thời gian rảnh để phụ tiền ăn ở cho gia đình ạ
- mọi người cho em hỏi giờ mmo còn làm được không ạ, em mới tìm hiểu, trước có đi bào tiền cỏ/km từ bóng đá, hay bán tips nhận định bóng đá trên mấy site bán tips freelancer mà em cảm giác cứ đuối đuối, xưa cấp 3 em có cày thuê game nft như axie infinity mà nay chắc cái đó chết rồi, anh chị cho em hỏi còn hướng đi nào khác không ạ.
Hiện tại có nhiều hướng đi lắm bạn à: youtube, aff shopee, aff tiktok, facebook, nếu bạn có kỹ năng về lập trình thì mở dịch vụ code tool .v.v... mình thấy nhiều mà :popo_boss:

Upvote 0
MMO giờ khó hơn xưa nhiều nhưng vẫn có thể làm dc. kiếm được nhiều hay ít thì tùy vào khả năng của mỗi người.

Upvote 0
pipidn giàu mà giấu. suốt ngày than vãng thì ra lại đại gia ngầm
kích cầu động lực thôi mà , có j đâu mà giàu

Upvote 0
Hiện tại có nhiều hướng đi lắm bạn à: youtube, aff shopee, aff tiktok, facebook, nếu bạn có kỹ năng về lập trình thì mở dịch vụ code tool .v.v... mình thấy nhiều mà :popo_boss:
nhận code tool nhưng phải pro thì mới có người thuê chứ bác, chứ code cùi cùi thì đâu ra :)))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back
Top Bottom