Ask Liệu mmo còn có thể làm được không ạ

Em sinh viên năm 2 muốn tìm gì đó làm vào thời gian rảnh để phụ tiền ăn ở cho gia đình ạ
- mọi người cho em hỏi giờ mmo còn làm được không ạ, em mới tìm hiểu, trước có đi bào tiền cỏ/km từ bóng đá, hay bán tips nhận định bóng đá trên mấy site bán tips freelancer mà em cảm giác cứ đuối đuối, xưa cấp 3 em có cày thuê game nft như axie infinity mà nay chắc cái đó chết rồi, anh chị cho em hỏi còn hướng đi nào khác không ạ.

pipidn

Hero
Reactions
3,634
MR
14.423
Chat with me via Skype
dư sức , có khi 1 tháng cả trăm triệu xây được nhà mua thêm đất luôn ấy chứ , mmo mà hợp là ra tiền khủng khiếp , mmo là vua trong các nghề mà :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037: :ami_fat_cat_037:

Upvote 0

SirT

Junior
Reactions
44
MR
1.115
nếu k có sở thích , định hướng , sở trường ,.... thì đúng như kiểu đứng giữa biển :)))) mmo thì nhiều ngách , mà ngách nào cũng khó , có vài món ra tiền khá lớn mà k phải ai cũng có đủ kiến thức để làm , cũng có nhiều ngách có kiến thức làm vẫn dãy đành đạch =))))

Upvote 0
nếu k có sở thích , định hướng , sở trường ,.... thì đúng như kiểu đứng giữa biển :)))) mmo thì nhiều ngách , mà ngách nào cũng khó , có vài món ra tiền khá lớn mà k phải ai cũng có đủ kiến thức để làm , cũng có nhiều ngách có kiến thức làm vẫn dãy đành đạch =))))
em muốn thử để xem mình có phù hợp không ạ, biết là nhiều và khó nên không có định hướng không biết bơi từ đâu nên em lên đây hỏi tìm hiểu mọi người làm gì trên mạng để kiếm tiền và học hỏi theo ạ !

Upvote 0

sockscheap

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
927
MR
2.814
Chat with me via Yahoo Messenger
Em sinh viên năm 2 muốn tìm gì đó làm vào thời gian rảnh để phụ tiền ăn ở cho gia đình ạ
- mọi người cho em hỏi giờ mmo còn làm được không ạ, em mới tìm hiểu, trước có đi bào tiền cỏ/km từ bóng đá, hay bán tips nhận định bóng đá trên mấy site bán tips freelancer mà em cảm giác cứ đuối đuối, xưa cấp 3 em có cày thuê game nft như axie infinity mà nay chắc cái đó chết rồi, anh chị cho em hỏi còn hướng đi nào khác không ạ.
Hiện tại có nhiều hướng đi lắm bạn à: youtube, aff shopee, aff tiktok, facebook, nếu bạn có kỹ năng về lập trình thì mở dịch vụ code tool .v.v... mình thấy nhiều mà :popo_boss:

Upvote 0

hophudat

Hero
Reactions
3,130
MR
0.618
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
MMO giờ khó hơn xưa nhiều nhưng vẫn có thể làm dc. kiếm được nhiều hay ít thì tùy vào khả năng của mỗi người.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week