Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

off ngày xưa có vài team tháng kiếm triệu đô là có, ko chém gió làm gì với mấy cái thằng ếch ngồi đáy giếng. show proof kiểu gì? các bác ấy chém chết.

Đồng ý hiện tại offer bây giờ khó, chi phí quá cao. lead 10-15 con đã báo bot rồi.
Nhưng 1 ngày 1-2k thậm chí hơn hoàn toàn có thể mà.
Bạn làm Offer thì thừa biết là hệ thống chống gian lận luôn cập nhật hiện đại qua các tháng năm và tools tút cũng vậy. luôn có kẽ hở.
Chắc hẳn từ lúc làm offer bạn đã bỏ lỡ nhiều con ngon mà người khác làm được nhiều. rất nhiều ?
Câu văn đã lộ rõ mục đích lùa gà bán tút trá hình à " Chắc hẳn từ lúc làm offer bạn đã bỏ lỡ nhiều con ngon mà người khác làm được nhiều. rất nhiều ? " Vậy để không bỏ lỡ mấy con offer ngon thì hãy inbox mình mua tut ngay đúng không ??? :popo_bye: Chiêu này xưa rồi Diễm ơi :popo_beat_brick:

Câu văn đã lộ rõ mục đích lùa gà bán tút trá hình à " Chắc hẳn từ lúc làm offer bạn đã bỏ lỡ nhiều con ngon mà người khác làm được nhiều. rất nhiều ? " Vậy để không bỏ lỡ mấy con offer ngon thì hãy inbox mình mua tut ngay đúng không ??? :popo_bye: Chiêu này xưa rồi Diễm ơi :popo_beat_brick:
Offers cái nghề đầu tiên mình kiếm đc tiền, đưa mình tới MMO... đôi lúc vào hoài niệm thôi chứ ko mua/bán. bạn đã xem hồ sơ của mình và thấy mình rất ít mua bán hoạt động 10 năm qua mà. Mong bạn đừng công kích cá nhân không đúng sự thật.

Last edited:
=)) tôi thấy ông kia nói chuyện bt mà, sao ông cứ nghĩ người ta vào bán tut tiếc gì vậy, cá nhân tôi cũng từng làm thuê cho mấy ông admin offer mua mấy cái nhà hà nội luôn rồi, nhưng đợt 2018 bết bát quá họ nghỉ hết. họ có tiền chuyển qua kinh doanh hết rồi

off ngày xưa có vài team tháng kiếm triệu đô là có, ko chém gió làm gì với mấy cái thằng ếch ngồi đáy giếng. show proof kiểu gì? các bác ấy chém chết.
chuẩn bác ạ, off ngày xưa caps nhiều con còn vô hạn, PO cũng cao ko như bây giờ, thời ý hệ thống check fraud chỉ check đc mấy cái cơ bản như dup ip, rrs. còn proof thì chả ai show proof lớn cả, vì show ra là cả đám vào xin ăn :)

=)) tôi thấy ông kia nói chuyện bt mà, sao ông cứ nghĩ người ta vào bán tut tiếc gì vậy, cá nhân tôi cũng từng làm thuê cho mấy ông admin offer mua mấy cái nhà hà nội luôn rồi, nhưng đợt 2018 bết bát quá họ nghỉ hết. họ có tiền chuyển qua kinh doanh hết rồi
bảo thủ thì ko bao giờ khá lên đc. kệ thôi b ạ

Chỉ sợ chơi cái này cũng không thể kiếm được cả triệu đô/ tháng nữa :popo_bye:
đây là ảnh mình lấy trên group offer của 1 bro từ 2020, nửa tháng đã 18,5k, nên nhớ đây là 2020, còn cách đó vài năm nữa còn hơn thế rất nhiều. còn nếu bạn vẫn ko tin thì mình chịu :))

đây là ảnh mình lấy trên group offer của 1 bro từ 2020, nửa tháng đã 18,5k, nên nhớ đây là 2020, còn cách đó vài năm nữa còn hơn thế rất nhiều. còn nếu bạn vẫn ko tin thì mình chịu :))
View attachment 226332
2020 mà thế này quá khét.

Nói như bác thì ai nói chẳng được, em cũng có thể nói tháng em kiếm được mấy chục tỷ $ từ offer, khi ai hỏi proof thì em nói: proof củ cải

Đồng ý hiện tại offer bây giờ khó, chi phí quá cao. lead 10-15 con đã báo bot rồi.
Nhưng 1 ngày 1-2k thậm chí hơn hoàn toàn có thể mà.
Bạn làm Offer thì thừa biết là hệ thống chống gian lận luôn cập nhật hiện đại qua các tháng năm và tools tút cũng vậy. luôn có kẽ hở.
Chắc hẳn từ lúc làm offer bạn đã bỏ lỡ nhiều con ngon mà người khác làm được nhiều. rất nhiều ?
Vâng chắc có thể ^^ , xác nhận là vẫn còn ăn uống đc với nghề này , nhưng khó với NEWBIE dễ với PRO

Last edited:
Hội nhóm vài chục k/tháng bây giờ họ tụ tập ăn nhậu, giao lưu kiếm thêm kèo, không rảnh mà ngồi chém gió hay kể cho mấy newbie nghe làm gì đâu :))

lần đầu kiếm tiền đc từ mmo cũng từ offer. Làm thuê cho 1 bác admin, vẫn nhớ con offer điền form đăng ký về mảng mắt ( có cái banner nhỏ nước mắt) nhớ lại 2013 kiểu gà mờ mà vẫn có chút cháo thời sinh viên cũng vui

giờ thấy chả ai đăng nữa , chắc nát rồi mà nếu có làm thì cũng giá bèo , làm cả ngày ko ra nổi tô phở , bế tắt quá

off pc thì hơi nát
chứ off mobile thì vẫn ăn ngon mà
cả cheat và real mobile đều vẫn đang rất ngon
chủ yếu là biết làm hay ko thôi
thời buổi giờ làm món gì cũng phải đầu tư, chứ chơi kiểu free 95% - 100% như xưa thì chắc chắn ko có ăn là phải rồi

off pc thì hơi nát
chứ off mobile thì vẫn ăn ngon mà
cả cheat và real mobile đều vẫn đang rất ngon
chủ yếu là biết làm hay ko thôi
thời buổi giờ làm món gì cũng phải đầu tư, chứ chơi kiểu free 95% - 100% như xưa thì chắc chắn ko có ăn là phải rồi
còn ăn đc , chỉ chỗ làm với , giả lập androi chơi đc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom