Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

cũng lâu lắm rồi mới quay lại . Làm offer tới 2013 ra trường thì nghỉ hẳn . giờ kinh tế xuống quá , ae có team cho ké vào làm kiếm tiền mua sữa cho con với

Tôi đã đọc hết 8 trang về offer, và đang đọc hết các loại nội dung khác. Tôi cũng có kinh nghiệm hơn 10 năm về affiliate marketing. Gần đây thì ngâm cứu các thể loại thanh toán daily và weekly thì mới ra kèo offer, content locking, cpa... Mới trao đổi với 1 bro, công nhận bọn nước ngoài nó làm kinh khủng.
Nó không dại hack network đâu, vì khó nhưng nó quay ra hack người dùng, ví dụ fake coupon...Tui đang ngâm cứu, trước hết là hack cpa network qua mobile offer đã :)

Thực tế offer nó không nát, mà chính các anh em VN ta làm cho nó nát, bản chất offer hay affiliate đã phát triển hình thức mới hiện đại và hiệu quả hơn, chỉ là các anh em chít nhiều quá không theo kịp với thời đại thôi.

Ví dụ Getresponse, phần mềm email, nó cho hoa hồng 30% trọn đời, các anh em chiến đi.

Tôi đã đọc hết 8 trang về offer, và đang đọc hết các loại nội dung khác. Tôi cũng có kinh nghiệm hơn 10 năm về affiliate marketing. Gần đây thì ngâm cứu các thể loại thanh toán daily và weekly thì mới ra kèo offer, content locking, cpa... Mới trao đổi với 1 bro, công nhận bọn nước ngoài nó làm kinh khủng.
Nó không dại hack network đâu, vì khó nhưng nó quay ra hack người dùng, ví dụ fake coupon...Tui đang ngâm cứu, trước hết là hack cpa network qua mobile offer đã :)

Thực tế offer nó không nát, mà chính các anh em VN ta làm cho nó nát, bản chất offer hay affiliate đã phát triển hình thức mới hiện đại và hiệu quả hơn, chỉ là các anh em chít nhiều quá không theo kịp với thời đại thôi.

Ví dụ Getresponse, phần mềm email, nó cho hoa hồng 30% trọn đời, các anh em chiến đi.
Có hd chiết tiết kg bro, mình quan tâm, only
Getresponse

không cheat sao lãi được bác , đi mua traffic hay info về lỗ sml

giờ đói quá, bạn nào còn làm được cho theo với ạ

Em có một kèo mà hiện tại nhóm ở quê em đang làm. Hy vọng Bác hứng thú nghiên cứu và cho em theo ( em newbie chưa biết gì ) . Zalo 0971533317

đâu rồi cái thời cheat cpalead, pin submit ngày 3-400$ :)) lâu lâu ghé thăm

đâu rồi cái thời cheat cpalead, pin submit ngày 3-400$ :)) lâu lâu ghé thăm
Thánh đây rồi :D pro thật ngày 3-400$ luôn.
p/s : bạn chủ thớt cần gì cứ nhắn mình biết mình support nha

mình có hệ thống app android chiến off mobi ok, tích hợp được nhiều net ngon, có thể tận dụng kiếm tiền từ real traffic được, ae quan tâm hợp tác nhắn telegram mình nhé: pireward

mình có hệ thống app android chiến off mobi ok, tích hợp được nhiều net ngon, có thể tận dụng kiếm tiền từ real traffic được, ae quan tâm hợp tác nhắn telegram mình nhé: pireward
Sell source code ko bạn ?

Offer giờ nát bét rồi bác ơi, nhiều người mở miệng ra còn ăn được mục đích gạ bác đi mua khoá học mà thôi

Thánh đây rồi :D pro thật ngày 3-400$ luôn.
p/s : bạn chủ thớt cần gì cứ nhắn mình biết mình support nha
A hỗ trợ được gì ạ? Học xong a đẩy tự bơi, xin làm lấy kinh nghiệm cũng ko có thì anh hỗ trợ học viên kiểu gì? Mục đích a vào topic này để lùa thêm à?

A hỗ trợ được gì ạ? Học xong a đẩy tự bơi, xin làm lấy kinh nghiệm cũng ko có thì anh hỗ trợ học viên kiểu gì? Mục đích a vào topic này để lùa thêm à?
Uầy nếu đúng như vậy thì tội mấy bác newbie lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back
Top Bottom