Ask Offer còn chiến được không? Tìm người chia sẻ kiinh nghiệm làm Off

Không biết offer còn làm được không mọi người? Bỏ thời gian chừ làm lại không biết bắt đầu từ đâu? Anh em ai còn làm offer cho xin FB hay zalo để tạo group chia sẻ kinh nghiệm làm Off để kiếm kèo, cần anh em thật lòng để cùng đi lên. Mong nhận hồi âm, ib zalo hay fb càng tốt nhé mn.

ông đừng đem tầm nhìn của ông áp vào người khác , họ kiếm cả tỷ nhưng có thể chi phi của họ chiếm hơn 1 nửa để tạo ra một doanh số đó, họ chấp nhận đầu tư chịu rủi do thì họ thu thôi
Biết câu tiền kiếm được 1 tháng có nghĩa là gì không ??? doanh thu - tiền trả cho mem - tiền sock = tiền kiếm được, mà sao phải nhảy dựng lên thế, cùng team bán tut lùa gà với bạn kia à, muốn người khác tin kiếm được 1 tỷ/ tháng thì show proof ra nha bé :popo_beat_brick:

ông đừng đem tầm nhìn của ông áp vào người khác , họ kiếm cả tỷ nhưng có thể chi phi của họ chiếm hơn 1 nửa để tạo ra một doanh số đó, họ chấp nhận đầu tư chịu rủi do thì họ thu thôi
Hehe, trong mảng MMO thì có người vẫn làm ra được ở mức đấy, chứ trong offer trước giờ cũng khó có team nào ăn được mức doanh thu như thế, ngày xưa nguồn ip còn chưa nát, chi phí cho nó còn rẻ còn chưa được, nói gì đến giờ, chi phí cho nguồn ip chiếm phần lớn chi phí đầu tư. Cũng theo nghề này từ 2014 đến giờ, giờ thì chỉ xem offer như nghề phụ kiếm thêm lúc rãnh rỗi chứ cũng ko đầu tư vào nó như trước.

Nói thật, hơn chục năm ở cái forum này trước giờ chưa nghe ai nói làm offer tháng kiếm được tiền tỷ cả, ngay cả giai đoạn thời hoàng kim của offer, mấy chủ group offer còn không được nữa chứ đừng nói là 1 cá nhân, nếu các anh em làm offer hơn chục năm về trước mà thấy câu này chắc cười bể bụng :popo_bye:
bây giờ ko có thôi chứ ngày xưa có nhé, mình biết 1 ông ngày xưa bào aliexpress tháng cả tỷ

Hehe, trong mảng MMO thì có người vẫn làm ra được ở mức đấy, chứ trong offer trước giờ cũng khó có team nào ăn được mức doanh thu như thế, ngày xưa nguồn ip còn chưa nát, chi phí cho nó còn rẻ còn chưa được, nói gì đến giờ, chi phí cho nguồn ip chiếm phần lớn chi phí đầu tư. Cũng theo nghề này từ 2014 đến giờ, giờ thì chỉ xem offer như nghề phụ kiếm thêm lúc rãnh rỗi chứ cũng ko đầu tư vào nó như trước.
bác này nói nó hợp tình hợp lý nè, chứ bác ở trên kia em cũng không định nói đâu, mà thấy bác ấy nói theo kiểu quy chụp thế em k thích

Cũng có hiểu biết đó :popo_bye:

Vấn đề về offer đó, chứ không ảo tưởng như ai kia :popo_beat_brick:
Bây giờ nếu chịu đầu tư thì cũng kiếm được chút ít, nhưng muốn kiếm ăn lâu dài thì tui chọn con đường khác, giờ cứ để auto làm được nhiêu hay nhiêu, có cũng được ko có cũng được :)))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,558
Latest member
MisDax

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back