Những site game Nga, site mới và một cái nhìn tổng quan

Shirokami

Junior
Reactions
28
MR
0.000
Tổng quan về các site nga: Như các bác chơi site nga cũng đã biết, đây cách hình kiếm tiền này là một hình thức đầu tư với lợi nhuận cao và thậm chí là có những trang phát triển mạnh và ưu đãi đến mức mọi người có thể kiếm được 1 khoản nho nhỏ mà không cần phải đầu tư. Nói thẳng ra hình thức này cũng chả khác với các hình thức đầu tư siêu lợi nhuận khác là mấy vì thực sự nếu bác nào muốn kiếm được khá vào thì phải đầu tư chỉ khác 1 điều là số vốn bạn dùng vào sẽ phải cần 1 khoảng thời gian dài để lấy lại, ít nhất là khoảng 1 tháng cho đến thông thường mấy trang gần đây là 3 tháng, vậy nên nhờ số vốn trong thời gian đó cùng với hình thức hoạt động của site sẽ giúp những site này tồn tại khá lâu và bác nào biết đầu tư có thể hòa được vốn và kiếm lãi đến lúc site sập và rủi ro cũng khá thấp. Quan trọng các bác phải cẩn trọng và quyết định xem nên đầu tư site nào qua việc xem các giao diện, site đã tồn tại bao lâu, ssl, monitor, cách mà site ăn lãi, các chương trình khuyến mãi cũng như thanh toán ra sao để xem xét quyết định đúng đắn có thể kiếm lời trước khi site sập. và sau đây mình xin giới thiệu một số site phát triển mạnh và một số site mới có tiềm năng, Hình thức hoạt động chung của các site là bạn sẽ chọn mua 1 thứ gì đó tùy theo trang như cây cối, đá quý, chim chóc, động vật các kiểu con đà điểu tùy theo số tiền của bạn bỏ ra và những thứ đó sẽ cho bạn 1 đơn vị ảo mà bạn có thể đổi được ra tiền mỗi ngày, ngoài ra sẽ có những hoạt động để thu hút chung như thi đầu tư, thi giới thiệu, quảng cáo và nhận tiền (ít) sau một khoảng thời gian,.. ( Cái này chỉ một thời gian ngắn chơi qua 1 2 trang là các bạn sẽ quen, nhớ dùng dịch ở chrome để dễ dàng biết) và sau đây mình xin giới thiệu một số site phát triển mạnh và một số site mới có tiềm năng đầu tư cũng như đánh giá qua để các bạn tham khảo:
1.Super-birds:
http://super-birds.com/?i=264796
Tình trạng: Khá lâu và vẫn đang phát triển ổn định
Lợi nhuận: Rất cao
Nhận xét: điểm nhấn của site này là tỷ lệ tiền ảo tiền thật khi rút sẽ tăng dần với số lần rút của bạn, đó là cách giúp site có thể hoạt động được lâu dài và khiến cho các người chơi muốn để thật nhiều rồi mới rút, tiền ảo hàng ngày cao hơn với site khác do nhiều quảng cáo (tương đương vài rub/ngày)
Đánh giá đầu tư: Lợi nhuận cao nhưng độ an toàn trung bình (8/10)
2.Fermasosedi:
https://fermasosedi.ru/?rid=832335
Tình trạng: Lâu đời và vẫn phát triển ổn định
Lợi nhuận: Trung bình
Nhận xét: Là trang đã tồn tại đến 6 năm, đây là 1 trong trang tốt nhất để các bạn hình dung 1 mẫu site ngon lành để bạn tham khảo, với rất nhiều hoạt động để kiếm tiền khác nhau, thường xuyên có quản lý ở khu chat.
Đánh giá đầu tư:. Lợi nhuận trung bình và an toàn cao (8.5/10)
3.Corn-capital
https://corn-capital.com/?i=1350
Tình trạng: Khá Mới và có tiềm năng phát triển
Lợi nhuận: Trung bình
Điểm nhấn: Mới ra ngày 19/2 .Có 3 loại hộp quà free 30p, 90p và 1 ngày để nhận tiền ảo free, lãi xuất trung bình nhưng hứa hẹn sẽ còn phát triển lâu.
Đánh giá đầu tư: Lợi nhuận trung bình nhưng có tiềm năng là site mới ( 7/10 )
4.ELFIAN
https://elfian.ru/?i=530
Tình trạng: Siêu mới và có tiềm năng phát triển
Lợi nhuận: Khá cao
Điểm nhấn: Mới ra ngày 1/3. Giao diện đẹp, cấu trúc cấp kho tài sản ảo thú vị, lãi xuất tương đương, có quản lý khu chat, dự sẽ có nhiều hoạt động hấp dẫn
Đánh giá đầu tư: Lợi nhuận khá cao với tiềm năng do là site mới (7.5/10)

Còn rất nhiều các site khác nhưng không có thời gian kể hết nhưng trên là những site với các mẫu site mà điểm nhấn để mọi người dễ làm quen, mong các bạn ủng hộ, tìm hiểu phát triển cách kiếm tiền này. Để dễ dàng trao đổi, thông báo site scam, cập nhật site khác, tuyển ref,..... Các bạn có thể tham gia group
https://www.facebook.com/groups/1711864199103540/?ref=bookmarks#_=_
Đặc biệt sắp có 1 site mới tiềm năng sẽ ra ngay ngày 4/3 sẽ sớm cập nhật lên group và diễn đàn sau

Up cái, ế ẩm quá ==! Quên mất bác nào k ref có thể bôi đen link từ đầu đến hết phần ".com", ".ru" nhé

em hỏi chút cái trang super-bird ấy khi mình click quảng cáo trên 10 rup rồi thì cái rup đó mình có rút được không?

em hỏi chút cái trang super-bird ấy khi mình click quảng cáo trên 10 rup rồi thì cái rup đó mình có rút được không?
Không bạn nhé , đó chỉ là 10 bạc ảo để tích vào mua chim, chỉ khim chim đẻ trứng và bán, bạn số bạc bạn bán được chia đôi 1 nửa bạc ảo, một nửa bạc thật, chỉ có bạc thật mới rút được ra rub ( lần đầu cỡ 100 bạ = 1 rub, các lần sau sẽ tăng dần lên)

trang superbird tưởng là die rồi vẫn sống dai nhỉ, nhưng mà mấy site dạng này ko dep thì khó nhằn lắm
mình cũng k nghĩ là site lại sống dai vậy =)) vì lợi nhuận rất cao so với mặt bằng chung, những dạng trang này không dep vào thì tính ra nó chỉ cho vài nghìn vnd 1 ngày thôi là nhiều rồi. Nếu bác nào cần cù tầm 1 2 tháng chắc cũng có kha khá :))

mình cũng k nghĩ là site lại sống dai vậy =)) vì lợi nhuận rất cao so với mặt bằng chung, những dạng trang này không dep vào thì tính ra nó chỉ cho vài nghìn vnd 1 ngày thôi là nhiều rồi. Nếu bác nào cần cù tầm 1 2 tháng chắc cũng có kha khá :))
nó có nhiều phiên bản và nhiều site na ná nhau, trước cũng định chơi nhưng sợ lại ko rút được :D, nhưng giờ nó vẫn hoạt động thì chứng tỏ là vẫn pay đều :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom