• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nền tảng để có 1 nghề nghiệp MMO vững chắc

Status
Not open for further replies.
tại cậu có nhiều tiền quá mới thấy 350k là rẻ! hehehe
Bạn có tiền bạn có thể đóng tiền để học các khóa học đúng nghĩa trên mạng, còn nếu bạn có khả năng tự học thì bạn sẽ không tốn khoản chi phí nào cả và Google luôn chào đón bạn :)

oánh dấu phát,tối buy.

Bộ này là từ 1 nguồn hay hổ lốn vậy chủ thớt? Sắp xếp có theo thứ tự ko ạ?

cho e đặt gạch cái. sau có tiền thì mua :D

Cái này của các khóa IMCoaching & AMCoaching hở MOD :)

Mình nhìn cấu trúc nội dung rất giống với khóa học của anh Tỉnh. mà nếu đúng thật thì việc bán lại là không nên. Còn nếu không phải thì :)

Bộ này của aNH TRẦN TỈNH chứ gì nữa.
nói chung ko ủng hộ vụ VI PHAM. bản quyền này!

a đù dạo này lắm pro sell tut hè .....chắc tut ssh + bot ranks của mình ngày kiếm tèn tèn 300k vnd giá thế nào nhỉ ......(chắc 500$ còn rẻ) :confused:
:))))) chắc e truyền ngề rẻ hơn a xíu...400$ :D

Fix 50% đi a mở hàng cho, có khóa học a Tĩnh với a Hùng đây mà mạng yếu làm biếng down quá :p

Khuyên chân thành những ai có định chơi aff thì nên có tầm 5-6tr dắt lưng để đầu tư. Chơi aff k hề dễ 1 chút nào.

a đù dạo này lắm pro sell tut hè .....chắc tut ssh + bot ranks của mình ngày kiếm tèn tèn 300k vnd giá thế nào nhỉ ......(chắc 500$ còn rẻ) :confused:
Bờ rào sell cho em đi ;)

nhảm vl, cái này trên mạng cả thúng mà cũng đem bán, nói thiệt chứ, nếu còn ăn được thì chắc không ai bán đâu

nhảm vl, cái này trên mạng cả thúng mà cũng đem bán, nói thiệt chứ, nếu còn ăn được thì chắc không ai bán đâu
kiến thức thì nhiều lắm, nhưng vấn đề có tổng hợp được có sắp xếp logic cho dễ tiếp thu hay không thôi. Ổng tham gia mmo đã lâu rồi cũng là thành viên quen thuộc trên mmo4me này chả nhẽ ông đem thứ không đáng đồng tiền lên đây bán cho mất uy tín!!!!

Mình đã nói rõ đây chỉ là kiến thức căn bản dành cho người chưa biết gì về mmo cả
Nếu bạn pro bạn có thể nhận những thành viên mới để đào tạo họ, đừng tỏ vẻ như các bạn biết hết thì ng khác cũng biết hết như bạn.

vì là newbie vốn ít nên điều kiện mới hạn hẹp như vậy, chứ các bạn cũng hiểu giá trị của các khóa học trên mạng bao nhiêu tiền rồi.

Có tiền triệu thì đóng tiền vô lớp ngồi học cho thoải mái chứ đâu cần ở nhà tự mày mò ngâm cứu tốn thời gian hơn

Các bạn ra ngoài mua cuốn sách về đọc cũng vài trăm k rồi, đây chẳng khác gì quyển sách giúp người mới hiểu hơn về MMO cả.

Và đây càng không phải sell TUT, vì vậy các bạn đừng có vào comment với kiểu "bán là nát, nát mới bán, ..v...v..", kiến thức căn bản mà còn nát thì còn bạn đập bỏ cái máy tính đi làm bên ngoài còn hơn.

Last edited:
Mình cũng ở quận tân bình,bạn cho địa chỉ mình tới mua dược không.

Mình cũng ở quận tân bình,bạn cho địa chỉ mình tới mua dược không.

1 slot nhưng ở xa giao dịch thế nào bác ơi ?
hiện tại mình ko có ở TP nên các bạn thanh toán qua vcb, da , acb hoặc WMZ rồi mình FreeShip qua công ty chuyển phát nhanh Tín Thành cho các bạn. sau 24h - 48h là sẽ nhận dc hàng.

đã hốt 1 slot rồi nhé . nói chung 350k cũng rẻ đối với những kinh nghiệm thế này :) ....
tôi thấy tự học theo youtube của anh Chen còn hay hơn nhiều, hướng dẫn chi tiếc, tùy là mức cơ bản nhất nhưng cũng đủ hiểu phần nào rồi, cũng đã thử nghiệm 6 ngày, mỗi ngày bỏ 2h, được hơn 100$ rồi nhé :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,021
Latest member
FreddiePrinze

Most discussed of week

Most discussed of week