• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Nên invest tiếp nào Nano Industry hay không ?

hrdolehoan

Senior
Reactions
143
MR
0.923
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Em cũng đã theo site này đc 1 thời gian không dài lắm nhưng cũng đc ít lãi :p Các pro HYIP vs các monitor cho em hỏi xem site này còn ổn không vậy :D
Thấy nó vừa ra chương trình bonus 35% cho tất cả các deposit cho 500 ng đầu tiên ( cỏn 339 slot nữa) nên ghê tay không dám dep tiếp :D :( các bác nào cao tay chỉ em vài đường cơ bản cái :p
Thanks trc nhiều nhiều à :p :p :p

P/S: chúc cả nhà ngủ ngon

Hyip mà đã chạy đc một thời gian tự nhiên ra plan mới lãi khủng hay bonus khủng thì cứ xác định sắp bán nước cam ép nhé,khó hồi đc vốn. :D

Hyip mà đã chạy đc một thời gian tự nhiên ra plan mới lãi khủng hay bonus khủng thì cứ xác định sắp bán nước cam ép nhé,khó hồi đc vốn. :D
thì thế nên mới nhờ vả các bác giúp :p thấy ghê ghê là mặc dù mấy chỗ khác vẫn chơi mạnh :( haizz nếu die chak ăn cam 50$ :( cũng đắng phết :(

thì thế nên mới nhờ vả các bác giúp :p thấy ghê ghê là mặc dù mấy chỗ khác vẫn chơi mạnh :( haizz nếu die chak ăn cam 50$ :( cũng đắng phết :(
Chơi mạnh là site để promoter dụ hàng thôi.Trước cũng phân vân kiểu như cậu cuối cùng dep vào và kết quả..ăn cam 150$,đắng :(

Chơi mạnh là site để promoter dụ hàng thôi.Trước cũng phân vân kiểu như cậu cuối cùng dep vào và kết quả..ăn cam 150$,đắng :(
mình đã dep đâu :p cơ mà còn gói đang dep vào mà chưa rút hết gôc :( zzz cầu trời cho ẻm sống thêm mưới hôm :)

mình đã dep đâu :p cơ mà còn gói đang dep vào mà chưa rút hết gôc :( zzz cầu trời cho ẻm sống thêm mưới hôm :)
Mình khuyên là không nên dep thêm,rút hết cái kia về là ok,site già thế mà đổi plan thì đúng là sắp có biến,thôi ngủ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom