Network Ad Network uy tín, hỗ trợ tư vấn nhiệt tìn

Adsterra kiếm vài đồng lẻ uy tín ae ạ

ADSTERRA và Monetag né 2 thằng này ra nhe, tới ngày pay là nó BAN, BAN ko báo lý do, BAN ko thương tiếc, cũng chã thèm mail gì cho mình báo hết. SCAM.

ADSTERRA và Monetag né 2 thằng này ra nhe, tới ngày pay là nó BAN, BAN ko báo lý do, BAN ko thương tiếc, cũng chã thèm mail gì cho mình báo hết. SCAM.
:)))), bác phải làm gì nó mới ban, ko có gì là ko có lý do cả
Nếu nó làm vậy với tất cả user thì nó tàn rồi chứ đâu phải còn tồn tại?
Nó vẫn pay tôi đều mỗi tháng

sao nó bắt xác thực bằng các tài liệu tiếng anh vậy? Làm thế nào để xác thực vậy

View attachment 254560

Đây nè bác, có cần xác thực không vậy? em không thấy có chỗ add tài khoản paypal =)))
Nếu vẫn rút bình thường thì chưa cần nhé bác, khi nào bác muốn rút bằng Wire Transfer thì nó mới yêu cầu KYC thì lúc đó bác hẳn xác minh bằng giấy tờ, còn rút bằng phương pháp khác thì chưa cần. Mình cũng ko có up giấy tờ lên

Nếu vẫn rút bình thường thì chưa cần nhé bác, khi nào bác muốn rút bằng Wire Transfer thì nó mới yêu cầu KYC thì lúc đó bác hẳn xác minh bằng giấy tờ, còn rút bằng phương pháp khác thì chưa cần. Mình cũng ko có up giấy tờ lênView attachment 254574View attachment 254573
thêm tài khoản paypal vào chỗ nào vậy bác, em chưa thấy có chỗ add

Nếu vẫn rút bình thường thì chưa cần nhé bác, khi nào bác muốn rút bằng Wire Transfer thì nó mới yêu cầu KYC thì lúc đó bác hẳn xác minh bằng giấy tờ, còn rút bằng phương pháp khác thì chưa cần. Mình cũng ko có up giấy tờ lênView attachment 254574View attachment 254573
Paypal với webmoney nên chọn cái nào các thím nhỉ? Chọn là lại bị giữ 2 tuần =))

Paypal với webmoney nên chọn cái nào các thím nhỉ? Chọn là lại bị giữ 2 tuần =))
Nếu bác đã chọn paypal (hyperwallet) thì hạn chế thay đổi cổng nhận tiền nhé, hình như nó chỉ cho đổi 3-5 lần thôi, bác nên chọn paypal mình cũng đang chọn cái này, phí rất thấp chỉ có 0.6$

Thôi chọn usd vội các thím ạ, vào xem tỉ giá hối đoái wmz => usd thấp quá
Nếu bác đã chọn paypal (hyperwallet) thì hạn chế thay đổi cổng nhận tiền nhé, hình như nó chỉ cho đổi 3-5 lần thôi, bác nên chọn paypal mình cũng đang chọn cái này, phí rất thấp chỉ có 0.6$
Em vừa check tỉ giá rồi, đồng wmz (webmoney) rớt giá thiệt, lâu lâu vẫn có người mua giá 24k vnd/usd, thậm chí 25k vnd/usd, mà toàn yêu cầu bank không dùng!

Paypal PYUSD thì ổn định ở 24.700 vnd, nên chắc lại thay đổi phương thức thanh toán =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom