Network Ad Network uy tín, hỗ trợ tư vấn nhiệt tìn

kinpro

Junior
Reactions
15
MR
1.014
Chắc anh em ở đây ai cũng biết đến Ad NetWork Adsterra rồi nhỉ?
Mình đã từng sử dụng qua nhiều ad network nhưng vẫn thấy Adsterra là ổn áp nhất, hỗ trợ luôn tư vấn nhiệt tình khi cần. Pay đúng ngày. Anh em nào có site traffic cao thì không lo đói :D, mình nói thật là mức CPM cao hơn bên Adsense nhiều nên là các bác nào có site traffic cao hoặc tầm 1k traffic / ngày cũng kiếm được vài đô / ngày từ adsterra rồi :D
Link đăng ký cho mọi người cần: https://beta.publishers.adsterra.com/signup/

Fecha de operación 13 de agosto 2023 a las 20:11
Identificación de la operación 1933648814
Tipo de operación Transferir estado Éxito
Comentario Pago para el jugador CesaritoRH94 del juego Gemly¡Muchas gracias!
Transferencia a la cuenta P1021353743

Attachments

167.5 KB · Views: 130
Bên bác đếm traffic bị hụt không . Site mình đếm được 10k traffic mà bên ad tera tổng có 6k
Phần này chắc nó dựa vào việc người xem có nhìn thấy ads ko nữa nên mình nghĩ nó cũng có hao hụt. Người dùng vào mà không nhìn thấy ads chắc nó ko thống kê

Trước mình cũng xài Adsense được 1 thời gian, sau đó chuyển hắn sang Admaven cho tới giờ luôn. net này CPM cũng khá cao so với mặt bằng chung, với cả ổn định nữa nên t cứ thế mà dùng

Trước mình cũng xài Adsense được 1 thời gian, sau đó chuyển hắn sang Admaven cho tới giờ luôn. net này CPM cũng khá cao so với mặt bằng chung, với cả ổn định nữa nên t cứ thế mà dùng
Thấy Adstera thu nhập ok hơn chứ bn

Mình đã từng sử dụng qua nhiều ad network nhưng vẫn thấy Adsterra là ổn áp nhất, hỗ trợ luôn tư vấn nhiệt tình khi cần. Pay đúng ngày. Anh em nào có site traffic cao thì không lo đói :D, mình nói thật là mức CPM cao hơn bên Adsense nhiều nên là các bác nào có site traffic cao hoặc tầm 1k traffic / ngày cũng kiếm được vài đô / ngày từ adsterra rồi :D
View attachment 228183
Bác cho hỏi dùng banner hay popup

tối ngày PR cái net rẻ rách này, nó trả cho mày bao nhiêu tiền thánG VẬY

View attachment 228183
SELL ACC PAYONEER VER ID ĐÃ KÍCH SEND NỘI BỘ
RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG, CHÌ TỪ 150k
QT IB Ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member