Ask PP business bị litmit thì có nên sử dụng PP personal tiếp được không ?

PP business bị litmit thì có nên sử dụng PP personal tiếp được không

PP business thì người nhà em đứng tên. PP personal thì info của em. Khác Address. 2 tài khoản này đăng nhập trên 1 máy tính và điện thoại

PP business bị limit 180 day sau 1 năm sử dụng , sau khi bị giới hạn đầu tiên cung cấp thông tin doanh nghiệp, em đã cung cấp đúng nhưng yêu cầu và vẫn bị litmit. Chỉ nói chung chung rủi ro cao. Ban đầu em làm cổng thanh toán khoảng 1 tháng sau đó em nhận tiền từ Net để chi trả cho đối tác khác nữa. .

Còn PP personal thì em làm dùng cổng thanh toán 7 năm và không nhận tiền từ Net bao giờ và trải qua 3 lần xác minh rồi.

2 tài khoản này đểu một mô hình kinh doanh , vậy tại sao PP business bị cho là rủi ro cao, còn PP personal lại không bị sao.???

Giờ em phân vân không biết có nên sử dụng tiếp PP personal tiếp không. Vì sợ lại bị dính lứu đăng nhập cùng trên một máy tính hoặc cũng cùng làm cổng thanh toán liên quan đến PP business . Có khi nào dùng PP personal của em liên đới nó lại litmit luôn không ?

Last edited:
Personal bị limited vẫn dùng business bình thường. Và ngược lại. Còn không yên tâm có thể mua mới account bên mình nhé, hỗ trợ đăng ký tên theo yêu cầu luôn

Tốt nhất vẫn cứ nên chia ra ko nên chung vì đôi khi bot nó xử lý auto xui xui vẫn đi xa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom