Tutorial Nhận dạy 01slot cày game truyền thống, thu nhập 30-60tr/tháng

Mấy dạng game như thế cơ bản nó sẽ xảy ra vô vàn điều chưa lường đến được như bị cướp rss nếu ko nằm trong top 1, bán rss nếu ko cẩn thận bị NPH tịch thu rss rồi nếu có khi bị ghét bị zero. Bán tút(Hay bán cái kiểu quy trình thế chỉ tính thuận chứ ko tính nghịch) Còn bảo các bạn sẽ làm được giá tầm đó nhưng bạn phải cày như trâu như chó có khi 18h 1 ngày chứ ko đùa. Cái giá phải bỏ ra quá đắt sau khi mua tut
chịu thôi đồng tiền của họ họ thích làm gì họ làm thôi :v

Lộ tên game lại nhớ một thời huy hoàng =]]
Xưa cũng cày game của bọn IGG
Lordmobile với royale mobile bán acc rss cho mấy thằng tây cũng được vài ngàn , mà cày như trâu chó thức đêm hôm nên bỏ .
Dạng này không bỏ vài nghìn $ đập vào acc chính thì móc đâu ra top sv mà đòi bảo kê clone farm rss, vài nghìn $ sợ còn không đủ ý chứ ăn sao nổi mấy thằng china .
Chủ thớt bán tut chỉ là hướng dẫn chơi , tối ưu nâng cấp công trình, troop,... mà giá tận 40m, thật sự thì 3 chấm lắm 🤣
Chưa kể chơi phải lâu, acc sức mạnh top sv thì mới có khách mua , rồi dev game có cấm đoán hay không vv....

Mấy dạng game như thế cơ bản nó sẽ xảy ra vô vàn điều chưa lường đến được như bị cướp rss nếu ko nằm trong top 1, bán rss nếu ko cẩn thận bị NPH tịch thu rss rồi nếu có khi bị ghét bị zero. Bán tút(Hay bán cái kiểu quy trình thế chỉ tính thuận chứ ko tính nghịch) Còn bảo các bạn sẽ làm được giá tầm đó nhưng bạn phải cày như trâu như chó có khi 18h 1 ngày chứ ko đùa. Cái giá phải bỏ ra quá đắt sau khi mua tut
Có cày 24h/24h mà k đập tiền vào thì móc đâu ra top sv hả bác 🤣🤣

Nói thế ko đúng bạn. Mình cũng là có trách nhiệm với cộng đồng cảnh báo với mọi người đừng để ăn bánh vẽ. Mấy người họ chưa biết thì cứ mơ mộng thế thôi chứ mình nói thẳng để đc như chủ thớt bảo thì khi đến mùa quýt

Attachments

581.7 KB · Views: 211
Lộ tên game lại nhớ một thời huy hoàng =]]
Xưa cũng cày game của bọn IGG
Lordmobile với royale mobile bán acc rss cho mấy thằng tây cũng được vài ngàn , mà cày như trâu chó thức đêm hôm nên bỏ .
Dạng này không bỏ vài nghìn $ đập vào acc chính thì móc đâu ra top sv mà đòi bảo kê clone farm rss, vài nghìn $ sợ còn không đủ ý chứ ăn sao nổi mấy thằng china .
Chủ thớt bán tut chỉ là hướng dẫn chơi , tối ưu nâng cấp công trình, troop,... mà giá tận 40m, thật sự thì 3 chấm lắm 🤣
Chưa kể chơi phải lâu, acc sức mạnh top sv thì mới có khách mua , rồi dev game có cấm đoán hay không vv....
Đúng rồi quá đắt mỗi quy trình thôi 40M mình chỉ thấy tiếc cho người bỏ tiền ra thôi

Đúng rồi quá đắt mỗi quy trình thôi 40M mình chỉ thấy tiếc cho người bỏ tiền ra thôi
40 giá ối dồi ôi trong khi game kiếm ra tiền mơ hồ thật sự , không biết ăn bánh vẽ gì mà bỏ lần 40 trẹo =))...

Cám ơn tất cả mọi người đã bàn luận sôi nổi. Góp cái nhìn đa chiều cho những bạn có ý định học. Mình vẫn sẽ làm những việc mình đang làm:
- Đưa cơ hội đến cho người cần
- Làm đúng rule của sân chơi MMO4ME
- Kiếm tiền và giúp đỡ những người thân quen,. có thiện chí với mình cùng nhau kiếm tiền, như việc mà mình đã làm bao năm qua.
Bây giờ tên game đã lộ điều đó cũng không ảnh hưởng gì đến mình hết. Nhưng lúc nào rảnh có thể mình sẽ điều chỉnh lại giá học phí sao cho hợp lý hơn. Bạn nào có khả năng thì test con game đó xem thế nào rồi review lại cho mọi người nhé. Mình vẫn khẳng định, và các học viên cũng đã confirm những gì mình viết trong topic là đúng. Ngoại trừ việc kiếm 30-60tr 1 tháng vì chưa đủ thời gian.

p/s: dành cho những bạn newbie, mới đến sân chơi MMO xin hãy tôn trọng các quản trị viên. mình ở cái sân chơi này cũng hơn 10 năm rồi, mình đã chứng kiến quá trình hình thành và phát triển của MMO4ME với sự giúp sức của các QTV nên xin các bạn hãy giữ phép lịch sự tối thiểu khi đến nhà của người khác: đã không đóng góp được gì thì đừng dùng những lời khó nghe với họ, vì họ chẳng liên quan gì đến topic này của mình.

Hình như thớt bao đầu ra bán rss gì đó với chọn se vờ ,country... mấy khâu này mới khó với ngừ mới. Ông nào chăm và có khiếu game sẽ ra $.

P/s: tui ko hạp mấy thể loại game này, như ông bỏ tiền ra học 1 tuần ở trên, dù thớt mời tới làm chung. Ham tiền ko có chút đam mê cũng đành chịu... next 🤭

chơi chơi kiếm lấy chục em. lúc ấy tiền kiếm trong game dc thì là kiếm thêm . chục em tầm 400 rồi, làm giàu không khó.

Các bác nhẩy vào con albion mà đi buôn đi khéo ngày kiếm vài lít không kéo thì còn cái nịt,game global người đông như quân mông,hay làm gì thì làm đều có tiền,hên xui + chăm chỉ là ra tiền mà cũng lòi lìa đấy.Game global thì nhiều mà tut thì phải chơi sâu mới có,chơi sâu thậm chí cũng chả biết...Chứ để mà kiếm đều và ổn định 30~60tr/tháng bỏ 100tr cũng vẫn rẻ.Cơ mà miếng bánh đã bé còn đem chia người khác thì chỉ có bánh nát rồi rồi.Đem chia khéo còn mất cả cái bánh :D:D

đọc ngon ăn ghê nhỉ? cơ mà mình nghĩ dễ kiếm ăn thế làm quái gì có ai chịu share cho người khác cùng ăn? :ami_fat_cat_114: nhìn cái thu nhập ham vc,l/

à đó là ý kiến của mình vụ 50%. vì sau khi biết tên game + cách chơi thì mình giải ngân 50%. Nên trung gian chỉ giữ 50% thôi. Đâu thể nào biết được tên game xong lấy lại hết tiền được, mặc dù mình đợt đó cũng rất khó khăn nhưng làm người ai làm vậy bao giờ. Mình tự động là người bỏ tiền ra học xong cũng là người tự động từ bỏ thì cũng phải bỏ học phí là đúng rồi.
Còn vụ chơi game thì tại mình có sẵn máy và cũng muốn thử kiếm tiền từ game xem thế nào nên mình mới mạo hiểm thử. Chứ giờ thì như mấy cmt trước của mình đó. 40tr là quá cao để theo học khoá này.
Còn vụ tut thì mình ko biết là có hay không, tại mình mới theo có 1 tuần nên không biết về sau sẽ thế nào. Mình chỉ đang review lại 1 tuần đầu của mình thôi à.
P/s: bỏ 40tr học code không có tác dụng gì đâu bạn ơi :D đừng làm anh em thêm hy vọng về tương lai mịt mờ đó. Hiện tại 1m2 9 ông dev. Không có nền tảng hẳn hoi còn lâu mới theo kịp ở thị trường hiện tại
có bán lại tên game không bác

Lâu lâu thả vào tấm hình cho mấy bác tìm hiểu tỉnh táo. Không phản hồi được nhưng vẫn già mồm bảo những gì viết ở Topic là đúng cơ :pepe_the_Frog_018::ami_fat_cat_077:

Lâu lâu thả vào tấm hình cho mấy bác tìm hiểu tỉnh táo. Không phản hồi được nhưng vẫn già mồm bảo những gì viết ở Topic là đúng cơ :pepe_the_Frog_018::ami_fat_cat_077:
View attachment 247670

Mình chỉ có nghĩa vụ phải chứng minh với các bạn đã bỏ tiền ra học và với các MOD khi các MOD thấy mình có dấu hiệu lừa đảo và yêu cầu mình phải chứng minh.

Game đang có sever mới 1065 gì gì đó mới xóa hôm qua, cày khá mất nhiều thời gian =))

Mình mất 3 tháng đầu để chơi, không một ai chỉ. sau đó test thêm 3 tháng mới ra quy trình nhanh nhất và hiệu quả nhất như bây giờ đó cậu. à chống bị qét nữa. Cũng may mình quen được 1 cậu chơi game 5-6 năm hướng dẫn mình một số mẹo trong game

40m đem vào bcr, xóc đĩa, tài xỉu cho nhanh. x2 - x100 tk méo gì ngồi cày mất tg kkk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom