• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Mừng mình trở thành Trial mod!

Status
Not open for further replies.
Chủ yếu là do bản thân mình thôi, cẩn thận từng chút trong gd thì scam kiểu gì
Z chữ ký nhé thớt
Chúc thớt may mắn trong công viêc

đăng ký 1 vé. chúc mừng bạn .

Z424164501082
Sticky các topic phòng tránh scam ngoài trang chủ thật nổi bật, hoặc làm cái popup hiện ra ngay khi truy cập mmo4me

Chúc mừng TRIAL MOD !
Z chữ ký :)

Chưa bao giờ thấy scam nhiều như hiện tại, có thêm cậu thì sẽ giúp các topic scam giải quyết nhanh hơn. Hy vọng sẽ giảm thiểu bớt được nạn clone nick scam

Z302250188898

Z112366190790
Chúc mừng hey

Ai bị scam 1 lần cũng tốt mà
Lần sau sẽ có những kinh nghiệm hay hơn
Nói chung là phải bị scam thì mới khôn được

chúc mừng b thôi chứ ko tham gia event :binhsua25:

Chúc mừng thớt nhá mong là sẽ giải quyết scam nhanh chóng cho các bạn bị scam . Bị scam hay không la do ý thức mỗi người thôi !

Z180974947571

Vừa bị site hyip scam mà vừa bị smod nhắc nhở nửa xui wá hi vọng trúng yahoo: thosanbupbe, chúc bạn thành công!

Chúc bác sớm trở thành mod chính thức :binhsua20:

Chúc thớt phát triển tốt...và càg khẳng định mod trong tương lai hơn

Z133338443327 theo mình lập 1 team riêng hoặc vài mod nào có nhiều thời gian âm thành check những nick new để phát hiện clone đủ bằng chứng thì cho bay thẳng tay

chúc mừng bác nhé....có gắng lên mod nha
WMZ : Z359571058465

xin 1slot đi nào, chúc bạn hoàn thành tốt nhiệm vụ :binhsua20:

- giảm scam thì chỉ giao dịch với những người uy tín ở forum hoặc PM mình để biết được hướng dẫn hoặc hỏi nếu cần ex. ko tiếp nhận giao dịch bất kỳ người nào buzz mình .

Z816971419570

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,048
Latest member
sikachongtham