Event Mừng mình trở thành Trial mod!

Status
Not open for further replies.
chúc cậu làm tốt nhiệm vụ nhé :D

Z135943485995

e đóng góp ý kiến! thường gặp nhiều scam nhưng chúng thường có đặc điểm là nick ko có avata :D :binhsua20: tự add nick mình add xong cái mn nên chuột phải xem thông tin luôn + hỏi nick diễn đàn :binhsua17: thường xuyên giao dịch nhỏ lẻ ko trung gian nhưng cũng chưa ăn cam bao giờ! chúc các bác may mắn kiếm đc nhiều xiền :binhsua22:
WMZ: Z113291420165

ko có wmz thay bằng thằng khác dc ko mod

đề nghị công khai IP của mem, nếu 1 người thay đổi ip liên tục thì sẽ đưa vào diện quản lý. các ip ngoài việt nam củng đưa vào diện quản lý. vậy là chặn dc khá scamer đó

công khai ip cũng chả được lợi ích gì cả, nếu có đầu óc tự biết fake ip hay change ip, change ip thì đơn giản là người ngồi nhà dùng máy riêng cá nhân hay laptop sẽ lắp mạng riêng, model hay d-com do ip động cũng chả làm gì khác được, thay đổi liên tục là do công việc của người ta cần vậy chẳng hạn.

// ý kiến của mình đơn giản là mọi người tự có ý thức bảo vệ lấy mình, nếu tính táo, cẩn thận. :)

e đóng góp ý kiến! thường gặp nhiều scam nhưng chúng thường có đặc điểm là nick ko có avata

vãi cả quy chụp vậy scammer phải cảm ơn bạn rồi, lần sau chúng nó sẽ up ava lên để đi scam =))

Last edited by a moderator:
Tìm hiểu kĩ mọi thông tin trước khi giao dịch và hãy sử dụng dịch vụ trung gian !!!
Z387253890331
P.s : Chúc mừng bác lên MOD

Mình xin 1 slot nhé, WMZ: Z428927881063,
Nhờ các bạn có uy tín làm trung gian để hạn chế scam :)

éo đỡ đc, làm mod lấy ý kiến thì phải trả thưởng cho ý kiến hay, đằng này random thì lấy ý kiến làm l gì

Chúc mừng Trial mod ! Chúc cậu sớm trở thành mod chính thức !
Z352119048699

Z278653988761 mong thằng ở trên ko trúng , cũng ko có í tưởng gì , khôn thì ko sao còn ko thì bỏ tiền ra mua bài học cũng hay mà

Chúc mừng thớt. thời gian quay random thật là lâu. ngồi hóng :D
Z283697784825

Chỉ xin random! Ko có ý kiến! WMZ: Z316516994485 Dẫu biết chả đời nào trúng cái event này!

chúc mừng cậu lên chức
ý kiến:cái gì cũng có luật nhân quả.có vay có mượn,có ăn có trả.nên ae nào bị scam đừng tức tối làm gì trước sau gì tui scam cũng gặp chuyện ko tốt lành
wmz mình nek: Z238500244541

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,834
Latest member
Lehoangphuc10403
Back