[Mr MMO 2013] - MLouis1997 - Trai Hải Phòng ,Bé nhưng ham học hỏi !!

Status
Not open for further replies.

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Insuree Balance
0
Lời đầu tiên em muốn tạ lỗi với các anh chị đã ủng hộ em trong topic cuộc thi hát nhép,lần đó tinh ăn,suy nghĩ nông cạn nên đã lấy clip của thằng bạn thân.Nhưng sau thời gian suy nghĩ,em quyết định từ h sẽ dùng chính ảnh mặt mình cho chính chủ(bị chê xấu trai cũng đc :( )
** Bài dự thi của em **

Họ & tên thật: Lê Thế Mạnh
Ngày tháng năm sinh: 26/5/1997 (Chắc gần như bé nhất nhỉ )
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : Mới tham gia chắc được hơn 3 tháng,em mới biết PTC,Captcha,PTP
Hiện đang làm gì ( học gì ) : THPT Anhxtanh - Lớp 10 (Sắp lên 11 ,hehe ) :D
Sở thích: Đồ họa,ngôn ngữ lập trình,MMO ( :D ),English ,Bơi,Popping,Nhạc US
Địa chỉ : Hải Phòng (Cùng gần nhà bác kenyu_hp luôn)
Số điện thoại : 01287389809
Yahoo, Gmail or Skype : [email protected]
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: Không có thành tích gì xuất sắc lắm ạ,chỉ biết làm web bằng vài mã nguồn đơn giản như WP,VBB.Đồ họa tí biết tàm tạm Photoshop .Và hiện tại thì em học thêm Popping :D

Vài dòng em tự giới thiệu bản thân và quá trình bạn gia nhập MMO , lý do em tham gia vào cuộc thi Miss & Mr MMO này:

- Trước hết về bản thân: Em năm nay mới 16 tuổi,nhưng sau khi trượt cấp 3 quốc lập,em tự nhận thức mình nên thay đổi bản thân,cố gắng học giỏi,lấy lại kiến thức,và cũng tự nghĩ rằng mình nên bắt đầu học kiếm tiền.Nên em đã tình cờ tìm được forum mmo4me.Em biết đến forum từ hè năm ngoái rồi,nhưng chỉ vào forum đọc các topic hướng dẫn newbie của các anh chị.Mãi đến tháng 1/2013 em mới tạo ID :)).Và từ đó đến h em vẫn không ngừng muốn trau dồi học hỏi các anh chị để biết thêm về MMO .

- Lý do em tham gia vào cuộc thi: Cái mẹt thì xấu,nhưng do bản tính thích thể hiện,muốn được các anh lớn biết đến!

Sau đây là bộ ảnh tham gia dự thi :
** Đây là ảnh đầu năm

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Gần Tết này:

attachment.php

attachment.php

** Tháng 3 này :
attachment.php

attachment.php

attachment.php

**Và hiện tại,được mấy hôm thôi :D

2 Ảnh cuối không phải PTS nhé :)

Các bác cho em xin update sau mấy tấm chụp có giấy ghi MMO4ME nhé :D

Cảm ơn các bác đã theo dõi,mong nhận được sự ủng hộ của các anh chị em ạ!!

Update thêm: Em viết bên trên,nhưng cũng chỉ coi MMO là nghề tay trái thôi,vẫn cố gắng học tập.Mấy hôm nữa có điểm thi HK em post lên cho các anh chị

Attachments

34.3 KB · Views: 335
    25 KB · Views: 308
    55 KB · Views: 307
    63 KB · Views: 314
    73.8 KB · Views: 308
  • thang3 2.jpg
    thang3 2.jpg
    58.4 KB · Views: 67
Last edited by a moderator:
1997 :binhsua139:
Hình như Rule ko chấp nhận em ơi.
Vote nhé

Rule là 1997 được tham gia mà anh :D

Up top cái ạ :)

vote cậu này, thằng mắt hý trông cũng bảnh nhỉ

vote cho e hải phòng phát :D

kaka vote cho mem bé nhất từ bữa đến giờ...... :D

zai hải phòng tuổi trẻ tài cao ;))

Các anh chị ơi,vote cho em thì click vào nút thank nhé :(,không là không tác dụng đâu.Cảm ơn tất cả mọi người :D

theo mình thì thớt cố gắng học tốt để vào một cái trg ĐH hơn là cố kiếm thật nhiều tiền từ bây giờ, tuy việc đấy ko làm cậu có tương lai tốt hơn nhưng ít nhất nó sẽ làm cậu có tương lai vững chắc hơn ( hay vs mình là yên tâm MMO hơn @@ ). Mình cũng có 2 thằng bạn HP, 1 học THPT Marie Curie, 1 Lê Quí Đôn ( hình như đều ko phải trường "tốt" ở HP ) nhưng đều đỗ Đh điểm cao và 1 trong 2 giờ đã mở shop kinh doanh = vốn tự thân. Và đặc biệt là 2 thằng đó đã làm cho mình nhận ra là dân HP mặc dù mang tiếng đầu gấu, quê mùa nhưng có nhiều người sống rất sạch và nghĩa khí ^^.
P/s: chém gió thôi hồi thì chốt lại vẫn vote cho thớt 1 phiếu :D

theo mình thì thớt cố gắng học tốt để vào một cái trg ĐH hơn là cố kiếm thật nhiều tiền từ bây giờ, tuy việc đấy ko làm cậu có tương lai tốt hơn nhưng ít nhất nó sẽ làm cậu có tương lai vững chắc hơn ( hay vs mình là yên tâm MMO hơn @@ ). Mình cũng có 2 thằng bạn HP, 1 học THPT Marie Curie, 1 Lê Quí Đôn ( hình như đều ko phải trường "tốt" ở HP ) nhưng đều đỗ Đh điểm cao và 1 trong 2 giờ đã mở shop kinh doanh = vốn tự thân. Và đặc biệt là 2 thằng đó đã làm cho mình nhận ra là dân HP mặc dù mang tiếng đầu gấu, quê mùa nhưng có nhiều người sống rất sạch và nghĩa khí ^^.
P/s: chém gió thôi hồi thì chốt lại vẫn vote cho thớt 1 phiếu :D
dân hp quê mùa bao h thế =.= "

Thằng này hình như vay minhsunguyen91 tiền xong k trả này :binhsua08:

dân hp quê mùa bao h thế =.= "
haizz, vậy mà có bao ông nói thế đó cậu, mình cũng cóc hiểu là lấy cái ý kiến đấy ở đâu ra, thậm chí nhiều ông trường iem còn nghĩ HP toàn nông thôn với nói ngọng hết ấy ( không có ý kiến gì với các bác nói ngọng với nông thôn đâu nhé, đừng đáp gạch iem @@ )

a cũng quê hp nè nhưng h đang học trong hcm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week