Event Mời các bạn tham gia vui xuân trúng giải 25$+các giải bổ sung cùng vnexmoney.com

Status
Not open for further replies.

danhmay24h

Staff member
Moderator
Reactions
3,921
MR
27.396
Insuree Balance
48524|502.68
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-23-16-pm-22-51-usdt-23-11-btc-389-eth-10tr6-bch-5tr7-xrp-5-2-sell-pm-23-59-wmz-23-99-usdt-23-86-btc-406-trieu-all-bank.284585/|50.26|VIP9|0|5
1||Thẻ ĐT, Games
Phone Number
Call me! Call me!
Chào tất cả các bạn MMO !

Sau hơn 1 tháng ra mắt Website Auto https://vnexmoney.com - Mua bán PM, BTC-E, WMZ và Exchange giữa các bank vnđ như VietComBank, Vietinbank, Á Châu Bank, Đông Á Bank, Agribank , Với Rate và mức phí exchange bank vnđ rất tốt, hôm nay mình mở 1 event nho nhỏ để các bạn chung vui với vnexmoney.com trong dịp tết này.

Thể lệ của event như sau:

1/ Điều kiện tham gia:

Là tất cả các member tại MMO có nick MMO đăng ký trước ngày 30/1/2016

2/ Cách thức tham gia:

Các bạn hãy comment 1 lời chúc cho dịch vụ của vnexmoney.com khi năm mới đang tới gần.

3/ Cách tính trúng thưởng:

Lấy kết quả 2 số cuối giải đặc biệt của xổ số Miền Bắc ngày 06/02/2016 (Tức ngày 28/12/2015 âm lịch)

- Mỗi bạn chỉ được comment 1 lần, Những bạn ở # 1 với comment là 1 số sẽ được tính với số 0 ở đầu, như 01, 02, ..., Trường hợp chủ event trúng thưởng tức 01 thì sẽ nhường lại cho các bạn.

Bạn nào có 2 số cuối của thứ tự comment trùng với 2 số cuối giải đặc biệt của xổ số Miền Bắc ngày 06/02/2016 sẽ trúng thưởng. Mình sẽ lấy 2 người có comment trùng đầu tiên theo thứ tự để trao giải.

01 Giải nhất được 20 $

01 Giải nhì được 5$

Trường hợp số người trúng giải không đủ để trao thưởng, thì mình sẽ thêm kinh phí để mở event thêm 1 lần nữa để vui xuân nha.

Giải thưởng sẽ được trao vào ngày 07/02/2016 (tức ngày 29 tết)

Cảm ơn các bạn đã tham gia event.

Chúc các bạn sức khỏe và vui vẻ trong năm mới 2016 nha.

P/S: - Do đây là event tính theo comment nên mặc dù có rất nhiều bạn comment mà mình muốn cảm ơn, nhưng lại không thể comment vì như thế sẽ làm mất thứ tự comment của các bạn, nên các bạn cho mình cảm ơn những lời chúc của các bạn trong tim nha.

- Nếu số người tham gia event đông, mình sẽ tăng thêm kinh phí để mở thêm giải thưởng, sao cho đến người comment cuối cùng cũng vẫn sẽ có cơ hội trúng thưởng.
Mình dự tính sẽ bổ sung thêm 8 giải 3 nữa vì cứ 100 người lại có 1 người trúng thưởng, nên đến khi kết thúc event sẽ có thêm nhiều giải thưởng bổ sung.

Mình nhầm ngày. Xin lỗi các bạn nha. Event tiếp tục được tính tới đúng ngày 06/02/2016 dương lịch, mời các bạn chưa comment tiếp tục comment nha.

Thông báo: 17h hoặc 18h ngày 06.02.2016 mình sẽ close toppic để chốt danh sách người tham gia Event, và đợi kết quả xổ số miền bắc để tìm ra các bạn trúng giải nha.
Cảm ơn các bạn đã tham gia.

Last edited:
Chúc vnexmoney càng ngày càng phát đạt ^_^

Chúc dịch vụ năm mới làm ăn phát đạt, lấy số :D

Chúc dịch vụ Auto của anh trai ngày càng phát đạt, đông khách
Và em chúc anh sang tuổi mới sức khỏe và thành công, giảng dạy tốt và trên Forum cùng anh em mmo tích cực chống Scammer như năm qua

chúc vnexmoney làm ăn ngày càng phát đạt

chúc dịch vụ đông khách, năm mới phát đạt hơn năm cũ

Chúc vnexmoney.com và anh em mmo sanh năm mới làm ăn tiến tới :)

đầu năm chúc mọi người cùng kiếm được nhiều tiền làm ăn phát đát ;)

Chúc vnexmoney.com hốt bạc :3

chúc bác năm mới nhiều sức khỏe, làm ăn tốt, tiền vô ào ào tiền thất thoát nhỏ giọt :D

Chúc dịch vụ vnexmoney đông khách
Chúc anh luôn là 1 giảng viên giỏi ngoài cuộc sống và 1 Mod tích cực trên forum

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,833
170,902
Latest member
dungitvn