Mới bị hack LR các bác vào giúp e

LR nó kinh lắm mà khác IP là nó Veri đến mail luôn có mà vào, chắc bác có bị người thân chơi

Thế này nếu k bị chôm luôn acc LR là vì cookies rồi :D

lr mà hack đc thì siêu hacker rồi

nó điên lắm, có lần nó yêu cầu có lần không đấy bác ạ

Cái này là do bạn setup chọn Medium (Region/ISP change) , thì chỉ khi thay đổi dải IP hoặc nhà mạng khác mới có email confirm, nếu bạn tick chọn vào ô High (any change of IP address) thì mọi thay đổi IP đều phải xác nhận, ngoài ra đôi khi yahoo mail bị lỗi, do vậy 100% nên dùng gmail, vừa bảo mật vừa nhanh :)

Chọn sự trợ giúp hỏi người thân đi! :D, chứ khác IP là nó bắt verify pin rùi!! Copy paste cái pas cho nó lành!! Haizzz

LR ko bao giờ gửi mail cho bạn
Nếu có gửi thư thì chỉ là xác nhận chuyển, nhận tiền (nếu chọn) hoặc xác nhận Pin. Chú ý: Không đính kèm link

đã từng bị như bạn 1 lần.xem như bố thí cho mấy con dog mua xương gậm đi bạn

đã từng bị như bạn 1 lần.xem như bố thí cho mấy con dog mua xương gậm đi bạn
coi như là lấy kinh nghiệm đi, lần sau cẩn thận hơn.

Cứ như tớ thì hack bằng niềm tin.
Chỉ dùng máy tính duy nhất ở nhà ( mình tớ dùng ko à ) máy nào cũng có pass !
Không bao giờ log những trang này ở ngoài hàng net !
Không đọc thư của người lại không có trong danh sách người quen, ko mở file đính kèm nếu ko phải là người quen uy tín.
Lưu ý : LR ko bao giờ hỏi bạn bất cứ điều gì và cũng ko bao giờ có event trúng thưởng trừ khi các bạn yêu cầu support họ mới gửi thư lại cho mình hoặc chúng ta nhận tiền MMO về tài khoản chẳng hạn.
Khi vào trang hãy để ý http://www.libertyreserve.com/ là trang chuẩn của LR được tìm thấy bằng google, trang hack LR sẽ bị không bao giờ giống http://www.libertyreserve.com mà sẽ bị thiếu hoặc gần giống bởi nhà cung cấp không bao giờ cấp được 2 domain giống nhau. Để ý 1 chút là được , nói chung tất cả là do mình khi gd trên 4rum hãy gd với những người có uy tin mà bạn tin tương. Còn rất nhiều bạn có thể tự kết hợp nhiều ý kiến của mọi người bạn sẽ là người thành công :binhsua06:

Hủy LR đó đi thay cái mới là ok
đúng rồi đó, thay cái LR mới mà xài cho chắc, ko nên vào LR nhiều, nếu có nhận đc thanh toán thì vô mail xem thư thôi, trước khi login vào LR nên quét virut với xóa cookie, nên login = GC vì GC bảo mật cao

Chả hiều nó hack LR kiểu gì, không ra quán net, một mình 1 máy thì làm sao mà mất được. :binhsua104:

tôi ít khi nào quan tâm tới mail trong inbox của mail tạo acc LR...và k click link của người lạ..nhưg thỉnh thoảng có coi chút ít phim mát :D...
Chia buồn cùng bạn.

tôi ít khi nào quan tâm tới mail trong inbox của mail tạo acc LR...và k click link của người lạ..nhưg thỉnh thoảng có coi chút ít phim mát :D...
Chia buồn cùng bạn.
e chat yh rồi bị gửi file captcha.chứ e ko check mail linh tinh.còn film mát thì virus nhưg e ko sợ loại đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom