Mới bị hack LR các bác vào giúp e

3 lớp pass LR, gmail 2 lớp, hack dc LR cũng là một cao nhân kiệt suất tái hiện trong lúc đói

mình dùng yh thôi.chứ dùng gmail chắc ko hack đc.lạ mỗi là nó ko thay đổi máterkey vs pin mà vẫn vào đc mới giỏi

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

nhà mày có Antivirus ko thì cài đi,mà có 2.63 LR nó cũng lấy,rẻ rách VKL

đang quét rồi.bọn này mấy lr nó chả lấy .

Ờ,Thay gmail với xác nhận phone cho chắc.Hôm nọ về nhà 12h đêm nhận được tin nhắn vào đt,cứ tưởng bị hack,hóa ra chị mình vào mail

kinh thiệt, hack gio pro qua

Thưa chủ thớt! thưa toàn thể anh chị em!

- Thứ nhất chủ thớt kiểm tra lại như lời bác daquybaoloc nói! Nghĩa là bác truy cập trên trang lr giả!
- Thứ 2! bác chử thớt nên kiểm tra trên máy bác có download và cài phần mềm nào mới không! Có đ][cj ai gửi link lạ không! Vì th này là bọn hack cài keylook...Đó có thể gắn vào 1 phần mềm hoặc 1 địa chỉ mail! Chỉ cần bác kích vào nó là nó auto cài và soi hết hoạt động của mình! Kể cả các pass mail hay pass yahoo..

Do vậy bác nên kiểm tra lại và gỡ bỏ phần mềm lạ! Có khi để an toàn nên Ghost lại!

LR chỉ bảo mật đc 99% thôi nhé , 1 % còn lại vẫn bị hack ;)

mình ko down link gì thế mới thấy lạ chứ.còn địa chỉ trang lr thì có sẵn trên máy rồi.mình chả bao h click vào link lr trong mail cả.ai biết thay mail trong lr ko chỉ e vs.hình như mất 2 ngày thì phải

nó hack được cái yh của bác nhưng k thèm đổi pass hay sao ấy chứ. hoặc là máy bị cài keylog hoặc là ngu ngơ vào 1 trang lr giả mạo hoặc là thằng bạn thân hay con vợ của bác nó biết pass nên hack =))

nó hack được cái yh của bác nhưng k thèm đổi pass hay sao ấy chứ. hoặc là máy bị cài keylog hoặc là ngu ngơ vào 1 trang lr giả mạo hoặc là thằng bạn thân hay con vợ của bác nó biết pass nên hack =))
Nó làm gì có ny hả bác :))

Ủa cho hỏi dùng bàn phím ảo mà nó hack củng dc hả kinh vậy

hack được LR lun cơ ak ... tưởng đâu IP khác đăng nhập thì nó gửi CODE về mail mà ta ... sao hack được ... ???

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back