Mệt mỏi, buồn chán, giờ làm gì???????

boconganhbz

Newbie
Reactions
68
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tự nhiên gần đây xảy ra nhìu chuyện quá, lẩn quẩn lanh quanh giật mình mới thấy thời gian trôi qua mau quá,rút cuộc chả biết cái quái gì đang xảy ra,chả biết mình đang làm cái gì..., mọi thứ cứ rối tung lên, mệt mỏi và buồn chán,quá khứ thì chả có gì là vui vẻ, hiện tại thì buồn chán, tương lai thì mù mịt!.........
Không biết làm sao nữa...............

:binhsua07: tích cực quay tay đi

Treo máy tự tử!

Đùa thui, thử nghĩ kỹ xem còn niềm vui nào khác ko? Người thân, bạn bè, sở thích đam mê...?Tạm quên những cái ko vui đi bạn nhé.
Lấy lại hứng khởi thì lại tiếp tục thôi. Làm việc hăng say, mọi thứ rồi sẽ ổn.

Theo minh nen di cu'u net. van. may se den

:binhsua07: tích cực quay tay đi
nếu ông ngồi cạnh tui lúc này chắc chắc tui sẽ dần ông một trận ,không đùa đâu- nếu ông thấy vẻ mặt tui lúc này! mệt lắm rồi!

coi cái này đi,coi xong rồi quyết định đi chết hay ráng sống :m114:
[video=youtube;zEkVRUYYOt8]http://www.youtube.com/watch?v=zEkVRUYYOt8[/video]

nếu ông ngồi cạnh tui lúc này chắc chắc tui sẽ dần ông một trận ,không đùa đâu- nếu ông thấy vẻ mặt tui lúc này! mệt lắm rồi!

"Người bị đau chân thì không nghĩ được gì ngoài cái chân đau của mình cả"
Ko lẽ ngồi buồn nản như vậy mãi? Đi ngủ cũng được đó. Ngủ khỏe rùi dậy có sức còn tính tiếp.

"Người bị đau chân thì không nghĩ được gì ngoài cái chân đau của mình cả"
Ko lẽ ngồi buồn nản như vậy mãi? Đi ngủ cũng được đó. Ngủ khỏe rùi dậy có sức còn tính tiếp.
nhiều đêm tự nhiên đang ngủ thấy gối ướt ướt - thức dậy mới biết mình khóc - khóc trong giấc ngủ, trong những giấc mơ về chính cuộc đời hiện tại của mình!nữa đêm ngồi im - lặng lẽ trong bóng tối!
Chỉ khóc trong giấc ngủ, trong giấc mơ,những lúc mơ màng như vậy thôi còn không bao giờ khóc !
có những nỗi đau từ đâu đến, dai dẳng, dai nhách, bám chặt ...........

:binhsua08: buồn thì giải quyết được gì . cứ vui lên mà sống .
còn dần dc ta thì mơ đi :binhsua16:

thế bây giờ thớt muốn cái gì,cho thớt 10 tỷ có giải quyết được ko :m114:

Cuộc đời nó luôn có 2 mặt , nếu như cứ nhìn nó u ám thì mãi mãi nó u ám , nếu nhìn nó bằng con mắt tươi đẹp thì nó luôn tươi đẹp .

Ví dụ bạn bị người yêu lừa tiền --> có 2 trường hợp xảy ra :
1 . Con mắt u tối sẽ nhìn thấy : Trời ơi , tiền của mình bao công sức mới kiếm ra , vậy mà bị lừa , tiếc quá đi --> Mất ăn , mất ngủ --> Tự hành hạ bản thân
2 .Có thêm 1 bài học quý giá là : Mình phải cẩn thận hơn , không nên bị lừa , tiền mất đi rồi sẽ kiếm lại được , thay vì có thời gian buồn hãy suy nghĩ làm sao để kiếm lại được số tiền nhiều hơn .

Cuộc sống luôn có 2 mặt của nó , hãy luôn nhìn vào mặt tốt đẹp nhé bạn . P/S: Nếu có tự sát nhớ chuyển toàn bộ tiền cho mình nhé :D :D :D :D :D đùa thôi .

ờ, tự tử đi bạn :binhsua20:

Giờ nhào zô làm việc nếu chưa có thì gõ captcha cậu, cho wen hết hiện tại, quá khứ nè.
Còn tương lai ko mù mịt vì có $ mà ^^!.
Như cậu trên nói ak phải nhìn vào mặt tốt đẹp chứ ai không có nỗi khổ riêng chứ. :)

ông này giống tui hồi 4 tháng trước, nhưng giờ đã bị đồng tiền che hết con mắt rồi, chỉ lo kiếm tiền thôi ko suy nghĩ đến chuyện khác nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,871
170,932
Latest member
qamabox

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week