Ask Youtube Short có vẻ là mảnh đất mầu mỡ để kéo sub?

Hê nhô cả nhà,
chả là đợt này rảnh quá nên e có làm youtube short cho vui, mới đăng 2 video hút đc ~400 view và 3 lượt sub. Em thấy có vẻ Short dễ ra lượt view với sub hơn up video thường. Không có phải vậy không hay chỉ là do mới đăng video nên Youtube nó ưu đãi nhỉ các Bác.
E đang làm về mảng "dậy đời cho trẻ trâu" nhưng nếu đăng thời gian dài thì không biết lấy nội dung gì để dậy đời cả, ae nào có tip hay thì chỉ e với để e có động lực đi tiếp :))

Đúng là shorts là thị trường mới của Youtube. Họ ưu tiên hiển thị shorts ngay trang chủ đề xuất. Cho nên việc kéo sub từ shorts là cách mà nhiều Youtuber đã thành công từ những tháng gần đây.
Bạn cần tải shorts đều là kéo sub rất nhanh vì nút đăng ký khi xem shorts ở rất gần họ

Đúng là shorts là thị trường mới của Youtube. Họ ưu tiên hiển thị shorts ngay trang chủ đề xuất. Cho nên việc kéo sub từ shorts là cách mà nhiều Youtuber đã thành công từ những tháng gần đây.
Bạn cần tải shorts đều là kéo sub rất nhanh vì nút đăng ký khi xem shorts ở rất gần họ
vâng Bác, e có dùng chatGPT để lấy chủ để mà khổ nỗi đầu óc hơi hạn hẹp, chả nghĩ ra mảng này hay vs lôi cuốn, Bác có típ nào hay k nhỉ

Mới làm mà views ngon quá bác ơi, chúc bác sớm thành công nhé!

Mới làm mà views ngon quá bác ơi, chúc bác sớm thành công nhé!
nick e từ 2014 rồi, trước cũng hay làm video, có 460 sub rồi xong bỏ bẵng 1 thời gian giờ rảnh ms làm lại á Bác

mình mới tạo kênh được 1 tuần cũng post youtube shorts thấy cũng được hơn 150 người đăng ký thấy cũng dễ kéo sub bằng cách này

mình mới tạo kênh được 1 tuần cũng post youtube shorts thấy cũng được hơn 150 người đăng ký thấy cũng dễ kéo sub bằng cách này
nhiều thế Bác, e đc có 10 fub bọ :(.
Bác làm chủ đề gì thế Bác

Gái gú nhảy quay mông quay ngực đi bác
á đù, e làm ở nhà, vk con ngồi sau nó thấy làm cái đấy nó vả k nhặt kịp răng Bác ak :))))

Mình có YouTube 15k sub thật. Ko bật đc kiếm tiền vì trước dùng video đăng lại. Bác nào mua ib

Mình có YouTube 15k sub thật. Ko bật đc kiếm tiền vì trước dùng video đăng lại. Bác nào mua ib
xoá đi rồi vẫn bị soi hả bạn , đăng lên mà ko dính bản quyền cũng đc mà , hoặc render lại đc mà

Ko dễ húp thế đâu bác
em up video bị thông báo giới hạn độ tuổi cho video. sau đó k thấy lượt hiện trên shorts nữa, đăng mấy video khác cũng k thấy hiện, k có view. Liệu có phải bị bóp k nhỉ Bác

em up video bị thông báo giới hạn độ tuổi cho video. sau đó k thấy lượt hiện trên shorts nữa, đăng mấy video khác cũng k thấy hiện, k có view. Liệu có phải bị bóp k nhỉ Bác
Giống mình. Kênh mình 2,3k sub thật mà ko lên view nào cả short lẫn video. Bạn đã khắc phục được chưa?

Giống mình. Kênh mình 2,3k sub thật mà ko lên view nào cả short lẫn video. Bạn đã khắc phục được chưa?
rồi Bác ơi, xóa video vi phạm đi là ok á Bác

Ko dễ như bạn nghĩ đâu, nhìn chung là phải rất kiên trì và nội dung tốt và lâu dài may ra nhé.
Vâng Bác, e cũng thấy thế, tạm thời sau gần 1 tháng kiên trì thì cũng có 1 chút kết quả, hi vọng sẽ ổn ổn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom