???Làm thế nào để tạo ra nguồn thu nhập ổn định???

làm offer , bỏ tiền thuê mem nó cày , tuyển sub đứng luôn , cuối tháng đếm tiền :)

làm offer , bỏ tiền thuê mem nó cày , tuyển sub đứng luôn , cuối tháng đếm tiền :)
Pro thì ko nói, chứ bạn ko tính vụ bị banned rồi phải trả tiền trước cho mem nữa, khả năng lỗ cũng có.
P/s thớt: nghề nào cũng ổn định cả, vấn đề là theo kịp thời đại ko thôi, mmo luôn luôn biến hóa, theo ko kịp thì thất nghiệp :D

mất thời gian

Chẳng qua không chịu đầu tư $$$, cái gì cũng đòi miễn phí + không chịu tìm tòi học hỏi. Đã từng hướng dẫn vài thằng, nhất là mấy thằng sinh viên, mới đầu thì hào hứng lắm nhưng cứ đụng đến vấn đề phát sinh là bắt đầu nản, ngay cả very cái tài khoản PM cũng không xong, rồi đầu lúc nào cũng nghĩ đến cheat, hack. Thôi về mà gõ capcha lao động chân tay đi

À nói thêm, xin cười vào mặt thớt thêm lần nữa nhé "7 năm lăn lộn trên mmo rồi. Nhưng tay trắng vẫn hoàn trắng tay".... không trò gì là mình không thử, không thể loại nào mà mình chưa làm"
Chuẩn luôn rồi.trc mình có đăng bài cho cắm auto kiếm tiền.chơi lâu k muốn thik cheat với hack .lúc k ăn đc nữa ib xin site. Xin đc cheat tiếp.vãi cả **beep**

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,738
171,834
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom