Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Nay vào recruits auctions thấy có thằng nó bán ref giá 1000 gold, tò mò vô coi thì thấy ref k có chút thu nhập luôn, tốn 50 gold phí đấu giá vô lí thật.

đang đói bác ơi, mua đc cái company tốn tiền nuôi quá :popo_beat_brick::popo_beat_brick:
Bác sai quá sai rồi, dịch bệnh thế này lại mở công ty cà phê ???

mua cái Licensing Form ở đâu vậy các bác, em định tăng licensed cho công ty?? :popo_adore:
Bạn vào Market -> global market -> Book & Document -> Document -> Licensing Form để mua nha.
Ai biết chỉ em phát.em đọc bài và đọc comment mà không hiểu gì luôn.xin lỗi vì em là tấm chiếu mới
Bạn có thắc mắc gì có thể ghi rõ ra, nếu biết thì mình sẽ chỉ giúp bạn.

Bạn vào Market -> global market -> Book & Document -> Document -> Licensing Form để mua nha.

Bạn có thắc mắc gì có thể ghi rõ ra, nếu biết thì mình sẽ chỉ giúp bạn.
Em như tấm chiếu mới à bác.muốn tìm hiểu thôi chứ chưa có kiến thức và không hiểu bài viết luôn ấy

Em như tấm chiếu mới à bác.muốn tìm hiểu thôi chứ chưa có kiến thức và không hiểu bài viết luôn ấy
Bạn vào đăng kí tài khoản đi, nếu được thì ref cho mình link dưới chữ kí, rồi sau đó nếu có vấn đề gì thì tính tiếp.

Bác có tele hay zalo không, em newbie có gì em hỏi với
Giờ thì nên chọn nước nào chiến bạn.
Giờ mình cũng ít có time, bạn có thể hỏi ở đây luôn này.
Còn country thì cứ Venezuela hoặc germany hoặc vietnam

Bác có tele hay zalo không, em newbie có gì em hỏi với
Giờ thì nên chọn nước nào chiến bạn.
Chọn nước cũng tùy thuộc vào sở thích cũng như thời gian nữa, bạn yêu thích chiến tranh có thể đi theo @dksieg chọn Vietnam (cần nhiều time 1 chút do đánh nhau riết); bạn yêu thích hòa bình có thể đi theo @BetPOB chọn Venezuela (ít thời gian). Germany có 1 bác nào đó e quên rồi. Chủ yếu chọn cùng nước với người ref cho thuận tiện chỉ bảo, chủ động mua sắm, chọn org, ...

Chọn nước cũng tùy thuộc vào sở thích cũng như thời gian nữa, bạn yêu thích chiến tranh có thể đi theo @dksieg chọn Vietnam (cần nhiều time 1 chút do đánh nhau riết); bạn yêu thích hòa bình có thể đi theo @BetPOB chọn Venezuela (ít thời gian). Germany có 1 bác nào đó e quên rồi. Chủ yếu chọn cùng nước với người ref cho thuận tiện chỉ bảo, chủ động mua sắm, chọn org, ...

Giờ mình cũng ít có time, bạn có thể hỏi ở đây luôn này.
Còn country thì cứ Venezuela hoặc germany hoặc vietnam
E mới vô thì chọn làm job, xong hết biết làm gì tiếp theo.
Ngoài làm việc thì còn làm gì thêm ko mấy bác
Mình chơi vn

E mới vô thì chọn làm job, xong hết biết làm gì tiếp theo.
Ngoài làm việc thì còn làm gì thêm ko mấy bác
Mình chơi vn
bạn có ref ai ở topic này ko, nhắn bạn ấy chỉ dẫn ingame cho, thông thường cần làm là: vay gold học kĩ năng (mua learning book trên global market nâng kĩ năng, dc nhiều VND hơn khi work), gia nhập org nhận bonus mua meal rẻ 90%, tìm nhà tình thương (tăng energy để 3 work/ngày), lập company (<48h 1 lần vô thu hoạch và bán trên thị trường đc gold), ... Cơ bản là thế, tùy từng quốc gia sẽ có chút khác biệt.

bạn có ref ai ở topic này ko, nhắn bạn ấy chỉ dẫn ingame cho, thông thường cần làm là: vay gold học kĩ năng (mua learning book trên global market nâng kĩ năng, dc nhiều VND hơn khi work), gia nhập org nhận bonus mua meal rẻ 90%, tìm nhà tình thương (tăng energy để 3 work/ngày), lập company (<48h 1 lần vô thu hoạch và bán trên thị trường đc gold), ... Cơ bản là thế, tùy từng quốc gia sẽ có chút khác biệt.
E thấy link ref ở #1 nên em ref luôn bác
Vay gold vs học kn ở chổ nào bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week