Event [Fanpage: Tuổi thơ dữ dội ] Event thẻ điện thoại

Status
Not open for further replies.

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001

Bước 1: Truy cập Fanpage: Tuổi thơ dữ dội - https://www.facebook.com/tuoithovsdudoi

Bước 2: Like Fanpage nếu bạn thích - không bắt buộc nhưng mong các bạn ủng hộ vì lần đầu làm fanpage chưa có kinh trong vụ makerting này

Bước 3: Comment bất cứ gì - ko được cm liên tục - nếu được bạn có thể góp ý cho fanpage của mình mình cảm ơn trước

Bước 4: Quay lại vào 17h ngày 19/02/2014 xem mình có ôm giải không nhé - nếu có inbox mình loại thẻ mà bạn muốn nhận

Even: - Bạn nào có số thứ tự cm trùng với 2 số đầu (giải 8) của số số CẦN THƠ ngày 19/2/2014 nhận được 1 thẻ điện thoại 10.000 VND mạng bất kỳ
- Có nhiều giải thưởng ví dụ CẦN THƠ ra số 09 thì các cm #09; #109; #209; #309; . . . giới hạn tối đa 10 giải
- Một người có thể nhận được nhiều giải nếu may mắn

Ps: Của ít lòng nhiều mong AE ủng hộ!

Kết quả: Bạn z0n trúng giải - vui lòng inbox loại thẻ muốn lấy cho mình nghe
Dường như event ko được mọi người hưởng ứng cho lắm - hẹn giặp lại vào lần sau với giải thưởng tăng hơn nhiều lần ::)

Last edited:
Đây là cái comment :D :D
Góp ý là nên chạy ads hoặc chạy app cho page giai đoạn đầu chứ không thì lâu mới tăng like

góp ý 1 điều duy nhất cho page , đừng để page mất đi cái chất của từ " Tuổi thơ dữ dội " , những page khác giờ toàn post những nội dung câu like và lặp lại những tấm ảnh ấy , mất đi chất hài hước khi mình like page .

chúc thớt làm ăn tốt ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,731
171,827
Latest member
advanceesthet
Back