• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event [Fanpage: Tuổi thơ dữ dội ] Event thẻ điện thoại

Status
Not open for further replies.

tnhieu34

Hero
Reactions
320
MR
0.001

Bước 1: Truy cập Fanpage: Tuổi thơ dữ dội - https://www.facebook.com/tuoithovsdudoi

Bước 2: Like Fanpage nếu bạn thích - không bắt buộc nhưng mong các bạn ủng hộ vì lần đầu làm fanpage chưa có kinh trong vụ makerting này

Bước 3: Comment bất cứ gì - ko được cm liên tục - nếu được bạn có thể góp ý cho fanpage của mình mình cảm ơn trước

Bước 4: Quay lại vào 17h ngày 19/02/2014 xem mình có ôm giải không nhé - nếu có inbox mình loại thẻ mà bạn muốn nhận

Even: - Bạn nào có số thứ tự cm trùng với 2 số đầu (giải 8) của số số CẦN THƠ ngày 19/2/2014 nhận được 1 thẻ điện thoại 10.000 VND mạng bất kỳ
- Có nhiều giải thưởng ví dụ CẦN THƠ ra số 09 thì các cm #09; #109; #209; #309; . . . giới hạn tối đa 10 giải
- Một người có thể nhận được nhiều giải nếu may mắn

Ps: Của ít lòng nhiều mong AE ủng hộ!

Kết quả: Bạn z0n trúng giải - vui lòng inbox loại thẻ muốn lấy cho mình nghe
Dường như event ko được mọi người hưởng ứng cho lắm - hẹn giặp lại vào lần sau với giải thưởng tăng hơn nhiều lần ::)

Last edited:
Đây là cái comment :D :D
Góp ý là nên chạy ads hoặc chạy app cho page giai đoạn đầu chứ không thì lâu mới tăng like

góp ý 1 điều duy nhất cho page , đừng để page mất đi cái chất của từ " Tuổi thơ dữ dội " , những page khác giờ toàn post những nội dung câu like và lặp lại những tấm ảnh ấy , mất đi chất hài hước khi mình like page .

chúc thớt làm ăn tốt ;)

Đã like. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,990
171,042
Latest member
teddi