Em rất khó khăn , e xin một việc làm đơn giản

kiencskk

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Em xin tóm tắt lại cuộc đời của em.
Em năm nay 19t ( mọi ng nghĩ còn quá trẻ. e cũng thấy vậy ) e có công việc ổn định làm mộc tháng kiếm 6tr ,vì ham muốn kiếm tiền trên mạng e đa vô tình chơi game ,.... và mất khoảng số tiền 60tr . Thực sự đối với e là một con số lớn , vì em gd e còn chưa có đất nhà , mà mình là lao đông chính trong nhà.
Giờ đây e đã bỏ hết suy nghĩ buồn rầu , và bắt đầu 1 cuộc đời mới , mình làm ra tiền bằng công sức của mình chứ ko xin của ai
.
Hiện tại e rất khó khăn . E cố làm và có thời gian tối e không biết làm sao để kiếm ra tiền trên MMO vì em đã tìm tòi và học vẹt trên mạng cũng lâu rồi
.Nay e Đăng bài viết này xin các A,chị có công việc nào cho e xin 1 chân mỗi tối cố kiếm 50-100k để lo cho tiền ăn Hai mẹ con
. Em xin chân thành cảm ơn

Trong mmo những ông lớn đều có ngành nghề riêng cả. 1 nhà giao dịch 1 con buôn hay 1 chuyên viên marketing
Họ làm mmo đều làm thêm và liên quan đến ngành nghề của họ. Ít có ai tay ko bắt giặc trên này đâu.

Upvote 0
Chào bạn, mình giờ mới có 20t thôi nên nói chung về mặt cuộc sống cũng chưa có nhiều kinh nghiệm nhưng mình vẫn sẽ cho bạn 1 số lời khuyên sau
1.Cố gắng thật giỏi tay nghề thợ mộc của bạn, bạn càng giỏi thì năng suất làm việc sẽ tốt hơn và sẽ làm đc nhiều tiền hơn. Hãy để dành những buổi tối để nghỉ ngơi và ở bên cạnh gia đình, hoặc có thể nhận thêm 1 số công việc khác về để tối làm tăng thu nhập, khi nào có kha khá vốn rồi thì ta mở xưởng hay kinh doanh 1 thứ gì đó.
2.Nếu công việc mộc của bạn ko phát triển hơn thì đi làm việc khác :D (cơ mà cái này rủi ro lắm nên cứ có 1 khoảng vốn ổn ổn tí đi đã)
3.Nếu bạn thực sự muốn dành thời gian buổi tối cho MMO thì có thể ib cho 1 số người offer công việc cho bạn như mấy cái reply ở trên hoặc thích tự tìm hiểu thì có thể xem qua mấy cách thức kiếm tiền đơn giản như đánh văn bản,khảo sát,...
Nếu muốn thử thách thì làm Affililate marketing :D
Nói thế cơ mà việc làm bên ngoài vẫn ổn hơn là MMO bạn à, nhưng nếu bạn đã chấp nhận làm thì phải cố gắng.
Chúc cho gia đình bạn yên ổn, hạnh phúc nhé ^^

Upvote 0
Chào bạn, mình giờ mới có 20t thôi nên nói chung về mặt cuộc sống cũng chưa có nhiều kinh nghiệm nhưng mình vẫn sẽ cho bạn 1 số lời khuyên sau
1.Cố gắng thật giỏi tay nghề thợ mộc của bạn, bạn càng giỏi thì năng suất làm việc sẽ tốt hơn và sẽ làm đc nhiều tiền hơn. Hãy để dành những buổi tối để nghỉ ngơi và ở bên cạnh gia đình, hoặc có thể nhận thêm 1 số công việc khác về để tối làm tăng thu nhập, khi nào có kha khá vốn rồi thì ta mở xưởng hay kinh doanh 1 thứ gì đó.
2.Nếu công việc mộc của bạn ko phát triển hơn thì đi làm việc khác :D (cơ mà cái này rủi ro lắm nên cứ có 1 khoảng vốn ổn ổn tí đi đã)
3.Nếu bạn thực sự muốn dành thời gian buổi tối cho MMO thì có thể ib cho 1 số người offer công việc cho bạn như mấy cái reply ở trên hoặc thích tự tìm hiểu thì có thể xem qua mấy cách thức kiếm tiền đơn giản như đánh văn bản,khảo sát,...
Nếu muốn thử thách thì làm Affililate marketing :D
Nói thế cơ mà việc làm bên ngoài vẫn ổn hơn là MMO bạn à, nhưng nếu bạn đã chấp nhận làm thì phải cố gắng.
Chúc cho gia đình bạn yên ổn, hạnh phúc nhé ^^
cảm ơn a . e cũng đag cố phát triển nghề mộc . tại bh e đag gặp khó khăn về tiền , nhà cửa ,.. nên e muốn làm thêm .

Upvote 0
Cho mình ké với mình đói quá

Upvote 0
Upvote 0
Đi làm part time đấy bạn. Family mart hay Vinmart cũng hay thấy tuyển. Còn không thì lãnh văn bản về nhà đánh.

có đánh văn bản hả bác, giới thiệu em kiếm tí cháo với. Không có đồng ra đồng vào, nghĩ nó chán

Upvote 0
Lâm đồng, DakLak, Gia Lai sắp tới mùa cf rồi ! Bác nào muốn kiếm tiền thì lên đây không thiếu việc đâu nhé :p

Upvote 0
Lâm đồng, DakLak, Gia Lai sắp tới mùa cf rồi ! Bác nào muốn kiếm tiền thì lên đây không thiếu việc đâu nhé :p
ý là người ta muốn tìm việc online để kiếm thêm thu nhập vào ban đêm ấy bác :popo_big_smile:

Upvote 0
phụ hồ welcome

Upvote 0
tháng 6tr mà ko đủ sống ah , chắc là bay lắc , đi bar đua đòi thôi , next đi thím , trong này có người làm tháng hơn 300k mà k dám xài hay ăn chơi đó

Upvote 0
tháng 6tr mà ko đủ sống ah , chắc là bay lắc , đi bar đua đòi thôi , next đi thím , trong này có người làm tháng hơn 300k mà k dám xài hay ăn chơi đó
Lạy hỒN đồng chí

Upvote 0
bạn có thể làm theo cách này:
+ fake ip, tạo 10 acc freebitco.in ko ref
+ dep mỗi acc 10$ => 100k sts
+ bet hi-lo ăn 10% => 100k sts mỗi acc ăn 10k
+ cố gắng win 6/4 acc => lời được 2 acc => 20k sts ~ 2$
+ tùy lòng tham mà quyết định thành bại...

Cách chơi site thì tham khảo topic: https://mmo4me.com/threads/tong-hop...tecoin-ltc-dogecoin-doge-ethereum-eth.318089/
Rất thiết thực mình thích những góp ý như thế này :) Nhưng newbie như cậu ta .. không khéo đi luôn 100$ :popo_big_smile:

Upvote 0
newbie thường mắc phải 1 nhược điểm rất lớn là THAM và LƯỜI. dù trong tay ko có tiền, ko có kiến thức nhưng lại luôn muốn kiếm tiền nhiều và nhanh @@ gặp riết chán chả buồn hướng nghiệp mấy ông newbie nữa .

Upvote 0
Rất thiết thực mình thích những góp ý như thế này :) Nhưng newbie như cậu ta .. không khéo đi luôn 100$ :popo_big_smile:
Nhưng biết đâu cũng kiếm được tí tiền, lại được thỏa mãn đam mê. :popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back