Em rất khó khăn , e xin một việc làm đơn giản

kiencskk

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Em xin tóm tắt lại cuộc đời của em.
Em năm nay 19t ( mọi ng nghĩ còn quá trẻ. e cũng thấy vậy ) e có công việc ổn định làm mộc tháng kiếm 6tr ,vì ham muốn kiếm tiền trên mạng e đa vô tình chơi game ,.... và mất khoảng số tiền 60tr . Thực sự đối với e là một con số lớn , vì em gd e còn chưa có đất nhà , mà mình là lao đông chính trong nhà.
Giờ đây e đã bỏ hết suy nghĩ buồn rầu , và bắt đầu 1 cuộc đời mới , mình làm ra tiền bằng công sức của mình chứ ko xin của ai
.
Hiện tại e rất khó khăn . E cố làm và có thời gian tối e không biết làm sao để kiếm ra tiền trên MMO vì em đã tìm tòi và học vẹt trên mạng cũng lâu rồi
.Nay e Đăng bài viết này xin các A,chị có công việc nào cho e xin 1 chân mỗi tối cố kiếm 50-100k để lo cho tiền ăn Hai mẹ con
. Em xin chân thành cảm ơn

Nói chú em thông cảm chứ, chỉ cần chú vào MMO này thường xuyên, chỉ có topic hướng dẫn nhận được 10k thẻ điện thoại từ 1 app là các thành viên từ 2011 - 2019 vào nhao nhao, nó fix còn hỏi nhặng xị lên chứ chú Newbie muốn được 50k-100k buổi tối có .... Không làm mà chỉ muốn ăn ngay thì chỉ có ăn đb, ăn cức. haha
[/QUOTE
Bác này nói đúng

Upvote 0
thấy bảo gia đình khó khắn ở quê mà bỏ vào game... 60 củ ko hợp lý rồi. bác thớt ko thành thật rồi.

Upvote 0
Bạn chủ thớt đang ở miền Bắc hay miền Nam vây?

Upvote 0
Chúc bạn may mắn nhé! Mình không có công việc gì để giới thiệu cho bạn nhưng mình biết một dự án cõ thể đầu tư hoàn toàn miễn phí nếu bạn có Smartphone, đó là Pi Network. Đây là một dự án beta nơi mà người tham gia có thể đào Pi mỗi ngày hoàn toàn miễn phí, không tác động mấy đến điện thoại. Hiện tại Pi chưa lên sàn nên chưa có mấy giá trị nhưng tiềm năng của Pi theo mình là rất lớn. Bạn tìm hiểu thêm ở: Bài viết của mình nhé.

Upvote 0
Em xin tóm tắt lại cuộc đời của em.
Em năm nay 19t ( mọi ng nghĩ còn quá trẻ. e cũng thấy vậy ) e có công việc ổn định làm mộc tháng kiếm 6tr ,vì ham muốn kiếm tiền trên mạng e đa vô tình chơi game ,.... và mất khoảng số tiền 60tr . Thực sự đối với e là một con số lớn , vì em gd e còn chưa có đất nhà , mà mình là lao đông chính trong nhà.
Giờ đây e đã bỏ hết suy nghĩ buồn rầu , và bắt đầu 1 cuộc đời mới , mình làm ra tiền bằng công sức của mình chứ ko xin của ai
.
Hiện tại e rất khó khăn . E cố làm và có thời gian tối e không biết làm sao để kiếm ra tiền trên MMO vì em đã tìm tòi và học vẹt trên mạng cũng lâu rồi
.Nay e Đăng bài viết này xin các A,chị có công việc nào cho e xin 1 chân mỗi tối cố kiếm 50-100k để lo cho tiền ăn Hai mẹ con
. Em xin chân thành cảm ơn
Làm Youtube về thợ mộc đi bạn.

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h