Đầu tư Cryptocurrency hoàn toàn miễn phí!

Kram15

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Pi network là một cryptocurency mới và được khai thác chỉ trên điện thoại, nhưng đây là loại hình đào coin kỹ thuật số mới không tốn tài nguyên CPU như những app đào coin khác. Khi đào coin điện thoại không hề cảm thấy nóng. Bạn cũng có thể tắt app, tắt mạng đi cũng có thể đào được chỉ cần sau mỗi 24h vào là tiếp tục kiếm tiền thôi. Hoàn toàn uy tính, mà không tốn gì cả, vậy lợi nhuận của bạn là gì?

Hiện tại giá của đồng Pi đang dao động khoảng 0.005 USD / đồng, ít thật đấy nhưng dự án này hoàn toàn mới và miễn phí. Đây là một dự án lâu dài mà tiềm năng phát triển là vô cùng to lớn. Biết đâu ngày nào Pi có giá vài đô một đồng mà bạn đã có đến mấy ngàn đồng Pi?

Hiện nay hệ thống đã có hơn 800.000 thành viên tham dự và con số đó đang tăng một cách chóng mặt. Mình cũng chỉ mới tham gia hệ thống gần đây, mình muốn chia sẻ với các bạn điều này càng sớm càng tốt bởi vì càng tham gia sớm bạn càng có khả năng đào được nhiều hơn.

Các bạn tham gia đào Pi như sau:

Bước 1: Các bạn vào CH Play hoặc Appstore gõ "Pi Network" vào và tải về hoàn toàn miễn phí, ứng dụng rất nhẹ!

CH Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.blockchainvault&hl=vi
Appstore: https://apps.apple.com/us/app/pi-network/id1445472541

Bước 2:

- 2.1. Bạn chọn đăng kí bằng số điện thoại hoặc Facebook, cả hai đều được.

- 2.2. Nếu đăng kí bằng Facebook, bạn đặt username (bất kì). Nếu đăng kí bằng điện thoại bằng nhập số điện thoại.

- 2.3. Pi yêu cầu một mã để gia nhập, các bạn cứ lấy mã của mình để nhận thưởng nhé: "TranKhai15". Tất nhiên bạn có thể nhập mã của bất kì ai nhưng mình sẽ rất vui nếu bạn chọn mã của mình. Mình sẽ hết lòng giúp đỡ nếu bạn vào team của mình.

Bước 3: Vậy là bạn đã đăng kí xong, bây giờ chỉ cần vào app mỗi ngày một lần là coin đã được đào. Không hề tốn quá nhiều tài nguyên của điện thoại bạn!

Mình xin sửa lại hiện tại Pi chưa lên sàn nên chưa có giá nhé. Nhưng tiềm năng của Pi là rất lớn. Mình nghĩ Pi sẽ rất có giá trị.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom