em nói có thai 6 tháng.... hix...anh em cho xin lời khuyên

làm gì có chuyện có thai 6 tháng mới báo cho biết , nếu có thai bị trể tháng đầu là người ta đi kiểm tra rùi còn đằng này đến 6 tháng, xét nghiệm ADN đi, bây giớ tốn 1 chút còn hơn ân hận cả đới

giá mình dc sướng như anh ấy

- - - Updated - - -

làm gì có chuyện có thai 6 tháng mới báo cho biết , nếu có thai bị trể tháng đầu là người ta đi kiểm tra rùi còn đằng này đến 6 tháng, xét nghiệm ADN đi, bây giớ tốn 1 chút còn hơn ân hận cả đới
hehe bác này quả là đa nghi như Tào THÁo

Cao 2m người đậm hay sao mà ko bít có em bé con gái chỉ hơn 1 tháng là chúng nó đã biết rồi cùng lắm là 3 tháng. Thông minh kiểu gì mà bị úp sọt thế? Hay là chém gió anh em vậy

vote thông ass. có bầu ko có kinh. đã xếp hình thì sẽ mua ngay que về thử. đằng này 6 tháng =]]

y như thằng bạn mình. con người yêu bảo anh ơi có j đạp đạp vào bụng em.

đi siêu âm 5 tháng =))

cưới về đẻ ra ko giống tý nào =))

thằng bố xấu đen xỳ thằng con trắng đẹp vãi =))

hãy chịu trách nhiệm về những gì mình đã gây ra nha bạn,phá thai là 1 việc vô nhân đạo

hix ai hiểu những tâm sự của mình thì hãy bình luận...
đặt vào trường hợp mình 1 ng con gái như thế: bác nào xung phong cưới ... hay vào đây nhiều ng nên giả đạo đức bảo k phá thai rùi cưới .....
1 ng con gái mà luk trc chưa đến với bạn đã có những chuyện đã kinh khủng như cái chuyện này....
1 ng con gái nếu k có cái gì sao lại nhờ ng nói với mình là 2 đứa tính chuyện phá đi.... k phải con gái hay dựa vào cái cớ đó sao...

hixx mọi chuyện dường như có cái gì lạ lạ mà mình chưa bình tĩnh để nhận ra dc

hix ai hiểu những tâm sự của mình thì hãy bình luận...
đặt vào trường hợp mình 1 ng con gái như thế: bác nào xung phong cưới ... hay vào đây nhiều ng nên giả đạo đức bảo k phá thai rùi cưới .....
1 ng con gái mà luk trc chưa đến với bạn đã có những chuyện đã kinh khủng như cái chuyện này....
1 ng con gái nếu k có cái gì sao lại nhờ ng nói với mình là 2 đứa tính chuyện phá đi.... k phải con gái hay dựa vào cái cớ đó sao...

hixx mọi chuyện dường như có cái gì lạ lạ mà mình chưa bình tĩnh để nhận ra dc

tên này ngồi đó mà than thở mãi, dám làm mà ko dám chịu à. Đã nói là cứ để sinh em bé ra rồi xét nghiệm xem nếu là con mình thì mình nuôi, còn ko thì thôi, cứ than thở mãi :binhsua38:

thớt này nhieu pro xem wá :))
1. cưới
2. tự đâm đầu vào tường và tự trách mình tại sao ko dùng bcs ;))
thôi bác ơi
nói chơi chứ... khi thằng nào nghe con bồ mình có thai cũng như sét đấm vào tai... cấm phá thai dưới mọi hình thức =.=
có làm có chịu chu cấp tiền cho e nó đi nếu là con bác còn hok thì cho e nó lời an ủi

mình sống thật dụng và có lẽ mmo này đã dạy mình như thế .... mình xin là lời khuyên 1 con đường mà mình đi vào đó k thấy bế tắc... phá thai thì rùi làm sao mà .... lấy rùi sao... lấy rùi giữ dc cái đạo đức giả tạo bjo để rùi sau này con vk nó làm mình nổi máu lên đánh nó chết thế là lên 24h ah... có phải tang thương hơn k.... đố ai trong trường hợp này mà k nghĩ đến bản thân... hix còn trẻ ai k như vậy

ăn vụng xong phải chùi mép chứ ôg ơi....dại quá..kô sao...SV ai chẳng dại...chấp nhận thương đau đi..CƯỚI.... con người kô thể vô tâm thế đc...kô thể giết cả 2 mẹ con nóa...:binhsua43:

chắc gì đã là của bạn. giờ tạm thời cứ nhẫn nhịn lo cho ả đi. chừng nào sinh ra rồi tính. trúng thì lấy, trật thì bắt đền.

mình sống thật dụng và có lẽ mmo này đã dạy mình như thế .... mình xin là lời khuyên 1 con đường mà mình đi vào đó k thấy bế tắc... phá thai thì rùi làm sao mà .... lấy rùi sao... lấy rùi giữ dc cái đạo đức giả tạo bjo để rùi sau này con vk nó làm mình nổi máu lên đánh nó chết thế là lên 24h ah... có phải tang thương hơn k.... đố ai trong trường hợp này mà k nghĩ đến bản thân... hix còn trẻ ai k như vậy

có ai nói bắt buộc cưới hả, nếu là con mình thì mình nuôi hoặc chu cấp tiền cho em đó nuôi, đâu có luật bắt cưới

thiệt tình là không nên nghĩ chuyện phá, không nghe 1 xác mà 2 mạng sao? làm đám phủ phạc ùi lo cho người ta, đàn ông phải chịu trách nhiệm bạn ah

Lạ hén. :m190:
Đứng ở phương diện con gái mà nói tháng nào "không thấy" là tháng ấy không yên, cứ thấp thỏm chờ, có khi còn chạy đi khám ngay xem mình có mắc bệnh gì không.
Vậy mà nàng này để những 6 tháng?
Hơn nữa nếu có qh rồi thì 2 tháng "k thấy" đã phải nghi ngờ rồi, chứ đừng nói 6 tháng cái bụng nó như cái trống ấy mới đến bệnh viện.

Còn đứng ở phương diện của bác thớt thì giờ gặp nó xác định chắc chắn " có phải của anh k", nếu chắc thì đẻ ra, vứt vào 30 triệu đi nghiệm ADN ( thấy khoảng 5 năm trước mấy ông anh phải dùng chiêu này).
Con mình thì nuôi, không phải thì hết trách nhiệm thôi.

Tớ là con gái thật, nhưng với loại con gái ngu thì cũng không bênh, thân mình k tự lo thì ai lo cho.
Chẳng lẽ cứ chơi bời chán đi rồi nói với người yêu "em có thai" là giải quyết được vấn đề chắc. :binhsua39:

Thớt tự xem 1 cách giải quyết cụ thể đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week