em nói có thai 6 tháng.... hix...anh em cho xin lời khuyên

thà lấy cave về làm vk còn hơn lấy vk về làm cave : câu này hay đấy.
6 tháng rồi nếu bạn thấy tội lỗi có thể nhận cô ấy. Mẹ mình đi xem bói ở đâu chẳng biết bảo tháng 11 âm này cưới :( mà giờ mình mới học năm cuối CĐ :(

KAKA sr các bạn. Boy à

Boy thì dễ thôi

Khắc phục hậu quả, hãy cưới người ta và sống với người ta !! và thương yêu người ta như lúc mới yêu. Cho dù 2 gia đình không đồng ý thì cũng vậy

Đắt nhau đi chỗ khác sinh sống là xong. Có tay có chân thì sợ gì => Boy mà

Làm trai phải đáng sức trai - đừng như Từ Hải mà đau lòng người !!

Kết luận: chập nhận và khắc phục hậu quả, đừng bỏ rơi người ta. Quả báo đấy !!

xét nghiệm đi, nếu chắc là chung dòng máu thì có 2 phương án :

1 - phá --> nguy hiểm cho cả người me --> bạn sẽ bị xem như là 1 thằng tội đồ, đốn mạt...

2 - giữ --> có thể lấy nhau nhưng nghe câu nói thì 90% là ko hạnh phúc rồi, còn ko lấy thì cũng phải lo cày chu cấp cho người ta, bồi thường sao đó cho thỏa đáng ( dĩ nhiên lúc này có thể ba mẹ 2 bên đều biết)

còn nếu xét nghiệm ko phải con mình --> quá khỏe, khỏi bàn

p/S : lý do kêu đi xét nghiệm thai nhi vì như bạn nói thì cô bồ bạn quá dễ dãi thì chưa biết lúc ở với bạn có lung tung với thằng khác đâu nha

cứ như trên mà làm đi, nhưng cái số 1 nói vậy thôi chứ là người thì ko thể làm vậy dc đâu, loài vật nó cũng phải đẻ con nó ra, cậu mà phá là tội nặng lắm đấy, nói thẳng ra thì phá rồi cậu là QUỶ chứ ko phải người đâu.

KAKA sr các bạn. Boy à

Boy thì dễ thôi

Khắc phục hậu quả, hãy cưới người ta và sống với người ta !! và thương yêu người ta như lúc mới yêu. Cho dù 2 gia đình không đồng ý thì cũng vậy

Đắt nhau đi chỗ khác sinh sống là xong. Có tay có chân thì sợ gì => Boy mà

Làm trai phải đáng sức trai - đừng như Từ Hải mà đau lòng người !!

Kết luận: chập nhận và khắc phục hậu quả, đừng bỏ rơi người ta. Quả báo đấy !!

nói thì đơn giản lắm bạn ạ, sinh con ra rồi còn cả đống cái phát sinh ra, theo như bạn đề ra thì vừa đi làm (nếu có việc) + lo người đẻ, lo trẻ mới sinh + sữa cho trẻ (giá leo thang) + .... vaiz đạn

:binhsua31::binhsua31: đơn giản thôi..chấp nhận đẻ và chấp nhận đứa con..Không chấp nhận lấy:binhsua31::binhsua31:..Vì lấy cũng không có hạnh phúc:binhsua31:

Thằng đàn ông làm gì cũng phải nghĩ đến trách nhiệm của mình, yêu đương hay quái gì cũng thế...
Bây h chỉ có thể là cưới thôi, thai đã 6 tháng rồi. Bạn sai lầm thì phải chịu hậu quả, bạn đã được bố mẹ bạn sinh ra thì Đứa bé cũng có quyền được sống !
Tình yêu - tình dục - hôn nhân : Bạn chưa hiểu rõ đã lao vào cuộc chơi đó rồi, việc hủy cái thai đi bạn sống cũng k vui sướng gì đâu.
Rất tiếc cho bạn !!

nhầm không chị, 6 tháng mà không nhận ra à, thế thì bắt buộc cuới 2 năm rồi bỏ?!

6 tháng ko có kinh mà h mới khai báo à, nghe có mùi trap =.=

thì đã nói là đi xét nghiệm thai nhi mà, cái này giống đang lừa vô tròng rồi. đằng nào củng phải sinh đứa bé, nếu bây giờ ko xét nghiệm dc thì bạn lo cày trước đi, để khi em bé sinh ra đi xét nghiệm nếu là con bạn thì có chút tiền lo , còn ko phải thì củng có tiền làm 1 chầu :binhsua37:

nói thì đơn giản lắm bạn ạ, sinh con ra rồi còn cả đống cái phát sinh ra, theo như bạn đề ra thì vừa đi làm (nếu có việc) + lo người đẻ, lo trẻ mới sinh + sữa cho trẻ (giá leo thang) + .... vaiz đạn

nếu đã lường trước như vậy, thì tại sao còn làm cho người ta có bầu.

Tại sao lỗi của mình, mà mắc người khác gánh thay, vậy là sao, con trai hay con gái - con người hay con vật - có suy nghĩ hay không có suy nghĩ.

tớ chỉ nói lý, không war bạn nhé !!

nghĩ cũng lạ thật chứ :D, thường khi múc nhau ko mang bao, có dấu hiệu là báo liền mà này lên 6 tháng mới, có 2 đứa bạn ịt nhau có thai xong phải cưới liền luôn :binhsua47:

nếu đã lường trước như vậy, thì tại sao còn làm cho người ta có bầu.

Tại sao lỗi của mình, mà mắc người khác gánh thay, vậy là sao, con trai hay con gái - con người hay con vật - có suy nghĩ hay không có suy nghĩ.

tớ chỉ nói lý, không war bạn nhé !!

ục ục, war gì ở đây, hehe, nói ý kiến thôi, ko cãi nhau, ko cãi nhau nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week