em nói có thai 6 tháng.... hix...anh em cho xin lời khuyên

hix.. là 1 ng k giỏi giang gì lắm nhưng cũng hơn nhiều ng ... nhìu lúc còn nghĩ mình thông minh... nhưng hnay mình biết mình ngu lắm...

quen em chẳng có gì ấn tượng chẳng bao giờ nghĩ tán e thế nhưng vốn cũng nhìn dc dc và hay mủi lòng .... có phải e là mục tiu của anh k nữa...... mình đã bị tán đổ... hix k iu k gì hết thế nhưng mình vẫn nghĩ sau này sẽ iu thế nhưng ... sinh viên mà xa nhà có ng quan tâm...
hix đáng lẽ mình phải nhận ra làm sao e có thể dễ dãi như vậy dc để mình biết đó k phải là lần đầu và mình sẽ dừng lại...
đáng lẽ ra mình k nên làm thế vì mình còn tương lai.... hix hối hận....

bjo mình đã chia tay cách đây 2tháng bjo e nó đã có ng mới..... chắc cũng đã rùi....
nhưng tự nhiên nhận dc kết quả siêu âm.... có thai khoảng 24 tuần tuổi...

giờ sao đây .. lấy thì sao có thể sống khi em thế kia.... bỏ mặc thì k dc .... giờ chỉ còn cách phá thai... hix 24 tuần tuổi phá đi nguy hiểm... hix....
Troll ko thế,con gái nó rất nhạy cảm tới vấn đề thai thốn này bác ạ,nó mà thấy lạ lạ trong người là biết ah vs lại lúc bác còn ái ân vs e đó thì cuối tháng đó e đó ko có kinh thì i gì thì e đó đã biết là đeo ba lô ngược r làm gì mà bụng bự 6 tháng đi ko nổi rồi mới biết là có thai ,nếu ko troll thì bác sem lại sem e có đổ vỏ bố con thằng nào ko:binhsua06:

Cho ý kiến đến 15 trang luôn rồi. Chắc thớt cũng biết phải làm gì rồi. Quyết định là ở mình, mình phải tự chịu trách nhiệm với nó. Nghe nhiều góp ý quá sẽ thành loạn đấy.

cho bác thớt cái ảnh này nhé :

Tự hiểu nhé

6 tháng rồi bảo phá là thất đức chắn nửa dời sau xẽ dai dứt đến chết vì nó là con mình giọt máu của mình nếu đúng vậy >> (bố giết con) còn chưa nói đến mẹ nó có khi cũng gặp nguy hiểm.
=> tốt nhất chấp nhận đi, nếu bỏ bây giờ => thất đức. mà thất đức thì không ai có kết cục tốt đẹp, ( ví dụ : sau này nếu bạn tự nhiên không sanh được cháu thì lúc đấy có ôm *** mà thấy đau :m020:
=> vậy bạn hãy chấp nhận vì tại sao không yêu lại ịt người ta

hix.. là 1 ng k giỏi giang gì lắm nhưng cũng hơn nhiều ng ... nhìu lúc còn nghĩ mình thông minh... nhưng hnay mình biết mình ngu lắm...

quen em chẳng có gì ấn tượng chẳng bao giờ nghĩ tán e thế nhưng vốn cũng nhìn dc dc và hay mủi lòng .... có phải e là mục tiu của anh k nữa...... mình đã bị tán đổ... hix k iu k gì hết thế nhưng mình vẫn nghĩ sau này sẽ iu thế nhưng ... sinh viên mà xa nhà có ng quan tâm...
hix đáng lẽ mình phải nhận ra làm sao e có thể dễ dãi như vậy dc để mình biết đó k phải là lần đầu và mình sẽ dừng lại...
đáng lẽ ra mình k nên làm thế vì mình còn tương lai.... hix hối hận....

bjo mình đã chia tay cách đây 2tháng bjo e nó đã có ng mới..... chắc cũng đã rùi....
nhưng tự nhiên nhận dc kết quả siêu âm.... có thai khoảng 24 tuần tuổi...

giờ sao đây .. lấy thì sao có thể sống khi em thế kia.... bỏ mặc thì k dc .... giờ chỉ còn cách phá thai... hix 24 tuần tuổi phá đi nguy hiểm... hix....

đôi lúc tự hỏi tên thớt này đang xạo :

1 - bạn gái có thai 6 tháng

2 - thớt chia tay bạn gái 2 tháng --> các tháng trước vẫn còn quen nhau --> vẫn quen bạn gái từ lúc chưa có gì đến có thai 4 tháng. mà các bạn nghĩ thai 4 tháng thằng nào nhìn ko biết ko ?

coi chừng bị lừa tềnh đấy nhé :binhsua146:...có thai 6 tháng mới biết k tin nổi...
thì nhỏ đó tưởng là mang thai với thằng người yêu mới, đi khám mới biết 6 tháng, 6 tháng hình như xét nghiệm ADN của thai nhi đc rồi, có kết quả biết ngay của ai, nhưng sống với nhau k hạnh phúc đc rùi

thì nhỏ đó tưởng là mang thai với thằng người yêu mới, đi khám mới biết 6 tháng, 6 tháng hình như xét nghiệm ADN của thai nhi đc rồi, có kết quả biết ngay của ai, nhưng sống với nhau k hạnh phúc đc rùi
thằng thớt nó troll các bác rùi.Các bác còn vô CM.Các bác nghỉ xem nó chia tay cách đây 2 tháng mà cái bầu 6 tháng vậy vào tháng thứ 3-4 chẳng lẻ con bồ nó ko báo cho nó bit đợi tới giờ.Thằng thớt bố láo thật

thằng thớt nó troll các bác rùi.Các bác còn vô CM.Các bác nghỉ xem nó chia tay cách đây 2 tháng mà cái bầu 6 tháng vậy vào tháng thứ 3-4 chẳng lẻ con bồ nó ko báo cho nó bit đợi tới giờ.Thằng thớt bố láo thật

Thì đêm qua t mình đã bảo là Gió To Vãi
rồi mà ,mấy con gà k biết cứ vào cm tưởng thật ,mẹ cái giọng văn đi lếch ở trên báo lá cải nào về .troll vãi

Thằng đàn ông làm gì cũng phải nghĩ đến trách nhiệm của mình, yêu đương hay quái gì cũng thế...
Bây h chỉ có thể là cưới thôi, thai đã 6 tháng rồi. Bạn sai lầm thì phải chịu hậu quả, bạn đã được bố mẹ bạn sinh ra thì Đứa bé cũng có quyền được sống !
Tình yêu - tình dục - hôn nhân : Bạn chưa hiểu rõ đã lao vào cuộc chơi đó rồi, việc hủy cái thai đi bạn sống cũng k vui sướng gì đâu.
Rất tiếc cho bạn !!

Đấy cũng là lời mình muốn nói vs bạn nếu bạn chưa iu ai thỳ cưới về đy. Bik đâu đứa con sẽ là cầu nối hạnh phúc cho 2 ngừ :)

khó khăn đấy,tự đặt vào hoàn cảnh chính mình, thì đúng là ko bít làm thế nào luôn.

- nếu lấy - sự nghiệp sẽ bị ảnh hưởng , sẽ ko thể chuyên tâm học tiếp, lao vào công việc để lo cho vợ cho con, nhưng ko có nghề nghiệp thì làm công nhân à => hủy hoại cuộc đời khổ

-nếu ko lấy - ko có nhân tính, ngay cả con mình cũng ko nhận => mất nhân tính, tạo sự dằn vặt cho bản thân

- hướng còn lại ? ko biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week