em có ít vốn thì nên làm công việc gì bây giờ các bác

kun

Pre-verified
Reactions
31
MR
0.088
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương thấp vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn với.
Thank các bác nhiều!!
Đầu năm mới chúc forum kiếm được nhiều tiền, làm ăn phát đạt.

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
kinh doanh ở ngoài cho lành!
nhà em cũng mở cái shop quần áo nhưng có người trông rồi. có thời gian thì cứ kiếm thêm thôi bác

Upvote 0
chơi youtube gom góp được gần 300 củ, giờ nó nát quá không chơi nổi nữa. Bác nào có nghề kinh doanh nào giới thiệu em với :(
vãi bác. 300 củ trong mấy tháng thế bác.

Upvote 0
Phang con lô 70x40(củ)=2800(củ)

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
vãi bác. 300 củ trong mấy tháng thế bác.
6 tháng thôi bác ợ, mà giờ hết chơi nổi rồi

Upvote 0
youtube cho nhàn

Upvote 0
Nếu thực sự máu kiếm tiền thì đầu tư off iOS bây giờ là đẹp.
Mình đợt đầu mới làm góp vốn chung ,ốp 20 củ, sau đó 5 tháng thấy mấy thằng e chung vốn bảo thủ quá, ko biết quản lý, tiếc tiến, ko dám đầu tư mạnh.
Tách ra làm riêng , ốp vào gần 100 củ. Thành quả là có 1 đội gần 20 mem, và đang trên đà phát triển đẩy lên 40-50 mem.

Nếu muốn làm giàu thì phải có máu liều 1 chút, nếu muốn có nhà lầu, xe hơi,.. thì phải máu lên 40 củ hay 100 củ ko là cái gì cả. Một tháng doanh thu thôi, nếu bạn có năng lực quản lý và thực sự đam mê với nó. Vứt mẹ mấy cái công việc nhàn hạ lương 3-4 tr đi.

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Học SEO, học Facebook ads học thêm a văn lận lưng nữa
thank bác. toàn những thứ cần thiết. e cũng tính như bác đây ^^

Upvote 0
Nếu thực sự máu kiếm tiền thì đầu tư off iOS bây giờ là đẹp.
Mình đợt đầu mới làm góp vốn chung ,ốp 20 củ, sau đó 5 tháng thấy mấy thằng e chung vốn bảo thủ quá, ko biết quản lý, tiếc tiến, ko dám đầu tư mạnh.
Tách ra làm riêng , ốp vào gần 100 củ. Thành quả là có 1 đội gần 20 mem, và đang trên đà phát triển đẩy lên 40-50 mem.

Nếu muốn làm giàu thì phải có máu liều 1 chút, nếu muốn có nhà lầu, xe hơi,.. thì phải máu lên 40 củ hay 100 củ ko là cái gì cả. Một tháng doanh thu thôi, nếu bạn có năng lực quản lý và thực sự đam mê với nó. Vứt mẹ mấy cái công việc nhàn hạ lương 3-4 tr đi.
công việc vẫn phát triển ổn định chứ bác. thực ra như bác thì ai cũng muốn. nhưng mà không ai cũng làm đc như bác. công việc hiện tại của em cũng ổn, lương cũng k phải thấp như bác nói :rolleyes: e cũng chỉ muốn làm gì đó nhàn nhàn để lấp thời gian còn trống thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom