• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

em có ít vốn thì nên làm công việc gì bây giờ các bác

kun

Pre-verified
Reactions
31
MR
0.088
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương thấp vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn với.
Thank các bác nhiều!!
Đầu năm mới chúc forum kiếm được nhiều tiền, làm ăn phát đạt.

Last edited:
Ngâm cứu SEO đi thớt, bèo bèo ngồi viết bài cũng có tiền ! Mình đang mướn một bạn Nữ viết 20 bài, mỗi ngày giao cho mình 5 bài x 25k = 120k/Ngày .

Upvote 0
Ngâm cứu SEO đi thớt, bèo bèo ngồi viết bài cũng có tiền ! Mình đang mướn một bạn Nữ viết 20 bài, mỗi ngày giao cho mình 5 bài x 25k = 120k/Ngày .
viết bài về chủ đề gì vậy bác. mà bác cho e hỏi sao SEO lại liên quan đến viết bài thế bác.? hix em gà mong bác thông cảm.

Upvote 0
công việc vẫn phát triển ổn định chứ bác. thực ra như bác thì ai cũng muốn. nhưng mà không ai cũng làm đc như bác. công việc hiện tại của em cũng ổn, lương cũng k phải thấp như bác nói :rolleyes: e cũng chỉ muốn làm gì đó nhàn nhàn để lấp thời gian còn trống thôi.

thanks bạn, công việc của mình vẫn tà tà thôi. Nếu bạn muốn làm nhàn nhàn để lấp chỗ thì cần gì đầu tư nhiều , có thể kiếm admin nào đó chạy off. Còn xác đinh đầu tư thì tgian đầu bạn phải vất cả chút, kiếm người làm, và sau đó là bài toán quản lý . Cũng ko nhàn đâu bạn, đổ mồ hôi mới đc đồng tiền đấy.

Upvote 0
viết bài về chủ đề gì vậy bác. mà bác cho e hỏi sao SEO lại liên quan đến viết bài thế bác.? hix em gà mong bác thông cảm.
Viết bài SEO thì cũng như viết văn thôi thớt, nhưng phải viết cho chuẩn SEO (thân thiện với google), viết cho hay, viết lỗi cuốn người đọc .v.v. vậy mới ăn tiền được chứ !

Upvote 0
bác thử đầu tư trang HashOcean.com xem sao. Trang này khá uy tín. 40 tr = 4.2BTC mua được 7750 KH/s dùng công cụ Repayment tính ra thu được 23.95$/ ngày. Hoàn vốn sau 75 ngày.

Upvote 0
thanks bạn, công việc của mình vẫn tà tà thôi. Nếu bạn muốn làm nhàn nhàn để lấp chỗ thì cần gì đầu tư nhiều , có thể kiếm admin nào đó chạy off. Còn xác đinh đầu tư thì tgian đầu bạn phải vất cả chút, kiếm người làm, và sau đó là bài toán quản lý . Cũng ko nhàn đâu bạn, đổ mồ hôi mới đc đồng tiền đấy.
thank bác đã tư vấn giúp em :)

Upvote 0
Viết bài SEO thì cũng như viết văn thôi thớt, nhưng phải viết cho chuẩn SEO (thân thiện với google), viết cho hay, viết lỗi cuốn người đọc .v.v. vậy mới ăn tiền được chứ !
thank bác. thời gian tới chắc em sẽ theo lĩnh vực này :)

Upvote 0
bác thử đầu tư trang HashOcean.com xem sao. Trang này khá uy tín. 40 tr = 4.2BTC mua được 7750 KH/s dùng công cụ Repayment tính ra thu được 23.95$/ ngày. Hoàn vốn sau 75 ngày.
mấy cái này nghe chừng khó chơi lắm không bác

Upvote 0
nuôi lô . 1 tháng kiếm chục triệu với vốn 5 triệu . số đánh thì cứ nhận ở mình mà fang
nay ngày đẹp bác cho em xin cái số nào :D

Upvote 0
mmo cần thời gian và kiên trì cũng như sáng tạo và cày cuốc trong công việc
khuyên thớt đầu tư kinh doanh ở ngoài :D

Upvote 0
Upvote 0
mmo cần thời gian và kiên trì cũng như sáng tạo và cày cuốc trong công việc
khuyên thớt đầu tư kinh doanh ở ngoài :D
thank bác đã tư vấn :D

Upvote 0

k nhiều nhưng cũng đủ ăn. :p:p
chỉ cần chênh 0.03$/ LTC
còn btc chỉ chênh 3$/btc là có lãi :D:D

Upvote 0

k nhiều nhưng cũng đủ ăn. :p:p
chỉ cần chênh 0.03$/ LTC
còn btc chỉ chênh 3$/btc là có lãi :D:D
bác cho em xin cái yahoo với :D :D

Upvote 0
mấy cái này nghe chừng khó chơi lắm không bác

nó chỉ là đầu tư thôi bác exchange tiền mặt sang BTC rồi dep vào rồi nhận tiền hàng ngày thôi, số KH/s bác mua được là sử dụng vĩnh viễn cho tới khi tổng số BTC đạt mức tối đa là 21.000.000 thì lúc đó ko còn gì để đào nữa.

Upvote 0
:D:D m có online yahoo mấy khi đâu. lên forum thảo khảo ý kiếm ae với chém gió cho vui thui
thế à bác. thế cái đó là cái gì vậy bác. bác chỉ em chơi với.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back