em có ít vốn thì nên làm công việc gì bây giờ các bác

kun

Pre-verified
Reactions
31
MR
0.088
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương thấp vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn với.
Thank các bác nhiều!!
Đầu năm mới chúc forum kiếm được nhiều tiền, làm ăn phát đạt.

Last edited:
E cũng đã nghĩ đến mà chưa có kinh nghiệm. Không biết công việc này có đòi hỏi nhiều thời gian không bác nhỉ.
Cũng bt thôi vì đa số ai cần trung gian thì pm bạn, mà giờ sài app nên cũng đơn giản mà đâu cần phải mở máy tính 24/24

Upvote 0
Em đang làm nhà nước. Nhưng lương thấp vs lại công việc không quá nặng nên tính cày MMO kiếm thêm các bác ạ. Vốn em đang có khoảng 40 tr . Các bác tư vấn cho em nên làm gì vs số tiền này hoặc bác nào có việc gì cho em góp vốn với.
Thank các bác nhiều!!
Đầu năm mới chúc forum kiếm được nhiều tiền, làm ăn phát đạt.
Chờ site HYIP tốt đầu tư vài vòng kiếm phụ thêm.

Upvote 0
Em muốn làm vì có vốn, nhưng ở đây ít quen nên chắc mua bán họ tìm mấy anh làm trung gian lâu nay, chứ ng mới chắc khó :D
Thì phải hút họ bằng cách phí thấp hơn, hỗ trợ nhiệt tình hơn... các kiểu, ai mới vào nghề chả vậy, cứ đứng ngoài ngó vào thì sao làm đc :D

Upvote 0
Làm trung gian, đổi tiền này nọ, 1 tháng lời tầm bn mấy anh trung gian :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Thì phải hút họ bằng cách phí thấp hơn, hỗ trợ nhiệt tình hơn... các kiểu, ai mới vào nghề chả vậy, cứ đứng ngoài ngó vào thì sao làm đc :D
công việc của e hiện tại cũng k quá nặng nè :D đặt thêm cái máy tính nối mạng nữa là online 24/24 rồi . chỉ là chưa cần đến sự tập trung quá mức thôi. có khi theo ý các bác lại hợp lý ^^

Upvote 0
Có vốn qua chơi pmdice đang hot này, nhanh lên tiền

Chiến thuật chơi game PMdice tốt nhất kiếm 1-5$/ngày
https://mmo4me.com/threads/chien-thuat-choi-game-pmdice-tot-nhat-kiem-1-5-ngay.289847/
e sợ mấy cái này lắm bác ơi. trước bị scam mất gần 300$ rồi :(

Upvote 0
Cũng bt thôi vì đa số ai cần trung gian thì pm bạn, mà giờ sài app nên cũng đơn giản mà đâu cần phải mở máy tính 24/24
thank bác nhiều ^^

Upvote 0
có vốn thì nghiên cứu kinh doanh hoặc gửi ngân hàng để đó, đâm đầu vào mmo khổ lắm bạn
như mình giờ cũng có vốn tầm 200 củ kiếm từ mmo nhưng đang đi xin việc ở ngoài để làm vì theo nghiệp mmo mất nhiều thứ quá
theo bác thì mất những thứ gì.chắc cái mất lớn nhất là thời gian

Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
Youtube là chắc ăn nhất.
- 2 củ đi học, cafe các kiểu lấy kinh nghiệm
- 20 củ sắm con máy render
2-5 củ mua vài cái tools hỗ trợ
ngày lập 10 con GA > tháng có 300 con > 3tr tiền nhận pin thuê
>>> HẾT THÁNG THỨ 2 nhận 300x100$=30k$ nhé :v
bác nhận em đệ đi . em bỏ việc theo bác luôn ^^

Upvote 0