Đời sao quá đen

mannuva

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Các bác ơi cứu em với. Giờ em đang lâm vào tình trạng lâm li bi đát. Giờ em chỉ còn 2 con đường lựa chọn. 1 là lao xuống sông Hồng tự vẫn, 2 là nhảy tàu đi miền Nam trốn nhà trốn cửa. Chứ kiểu này em vừa ê chề, vừa nhục nhã. Tiền mất tình cũng tan, đời chẳng ra sao nữa cả.
Chuyện là như thế này, hôm qua, máy em hết sạch pin mà em lại đang cần máy có việc gấp nên buổi sáng đi học em có đổi điện thoại cho bạn gái em. Tháo sim nó ra lắp vào máy em, còn sim em lắp vào máy nó. Sau khi đến trường và vài cuộc điện thoại giải quyết công việc thì em bắt đầu dung con E72 của bạn gái em và việc chơi game. Được cái mấy cô giáo dậy buồn ngủ quá nên em ngồi chơi cái game đếch gì giống Võ lâm mà em không nhớ tên. Hình như là Minh Chủ Võ Lâm thì phải. Lúc đấy mải PK với mấy thằng trong game say mê, không để ý cô giáo xuống từ lúc nào. Theo lời kể của bọn trong lớp thì cô chủ nhiệm phải đứng cạnh em xem em chơi mất 5 phút rồi mới vỗ vai em.

Thế là con điện thoại của em đã bay theo làn gió mát vào đống điện thoại bị tịch thu trong lớp. Đen ở chỗ là đợt này em đang bị “án treo” vì tội đánh nhau trong lớp học. Hôm qua cô chủ nhiệm bảo là cuối tuần sẽ gặp mẹ em. Quả này chắc đình chỉ học 1 tuần. Coi như là vừa thất học, vừa mất tiền. Từ đầu tuần đến giờ tim em cứ nhảy loạn cả lên mỗi khi có điện thoại gọi cho mẹ em. Quả này đi viện chắc rồi

Chiều nay đi học về, em nói dối người yêu là cho bạn mượn máy. Không hiểu nó nói với bố mẹ nó kiểu gì mà bố mẹ nó nghi em đem điện thoại của nó đi cắm. Giờ nó bảo em không trả điện thoại là bố mẹ nó sang nhà em làm loạn

Đời em chưa có cái dại nào bằng cái dại nào. Vừa mất tiền, vừa mất tình, vừa đứt cả đường công danh. Cuộc sống em sụp đổ mất các bác ơi. Em còn trẻ, còn cả tương lai phía trước mà sao cuộc đời lại đen đủi đến thế này. Đời em chắc thăng thiển rồi. Em vừa mới tắm rửa sạch sẽ thơm tho, xịt nước hoa của ông già. Mặc bộ quần áo đẹp nhất. Giờ chết thì ko dám, nhưng có lẽ phải nhảy tàu đi biệt xứ thôi các bác ạ
Các bác có thấy em đen không

a nghĩ e nên nhảy cầu chết đi cho đỡ chật đất :binhsua113:

Value, có cái chuyện trẻ con này mà cũng than vãn =))
Chục năm nữa thì nó sẽ là 1 kỷ niệm đáng nhớ để mà ngồi kể lại rồi cười như thằng điên đấy =)), ráng mà sống đến lúc đó nhá

:m122: đời vậy mà đen giề..........nhiều người còn đen gấp bội phần....như ta vừa rồi bị trộm nó khoắng hết 1 mớ tài sản gần 15 củ mà ta còn chưa thấy đen....mới có cái Dt cùi bắp với tí nhục mà đã đòi chết thì ....sống làm éo gì nữa...sống ở đời phải đạp trên chữ nhục mà sống ku à....kệ cha nó....cùng lắm bị oánh 1 trận rồi thôi chứ có éo gì quan trọng đâu mà đòi chết :m146:

Thế đã xơ múi con bé gì chưa?
Nếu chưa xơ múi gì inbox cho mình cái sđt của con bé nhé. Rồi ra sông hồng mà nhảy đi, nhớ để lại đôi dép tổ ong cho langtucodon

có thế thôi mà cũng phải nhảy cầu, nam tử hán đại trượng phu, có chút chuyện cỏn con mà phải thế ah
các hạ thật khiến tại hạ thất vọng quá đi :binhsua21:
đình chỉ 1 tuần đi học tiếp lo gì ? đuổi học thì xin trường khác ? không được cùng lắm đi học nghề, làm sao ?
điện thoại cô thu thì bảo cô thu, rồi cô sẽ trả mất đi đâu ?
gấu không tốt thì cút cmnd, tiếc gì ?
lẽ ở đời, là thằng đàn ông mà không dám làm dám chịu, sợ gì ah ?
nếu thớt không dám chịu trách nhiệm với việc mình gây ra thì làm gì có bản lĩnh đi tàu vào nam gây dựng sự nghiệp, không lẽ vào nam ăn xin ah ?
nếu cảm thấy mình không gánh nổi cơn qua này, thì nhảy cầu thật luôn đi, thật tiếc thay cho một trang hảo hán :m020:

Tôi cũng đang chơi đây , h không phải trốn học để ra quan nét cầy game nữa rồi , toàn ngồi cuối lớp dùng điện thoại cày , đỡ tốn một khoản tiền internet

Đen *** gì chứ ngu thì đúng hơn , chơi game trong lớp *** học hành gì cả , mày cầy top trong game ngoài đời liệu mày có đứng top được không ảo vl ra

có thế thôi mà cũng phải nhảy cầu, nam tử hán đại trượng phu, có chút chuyện cỏn con mà phải thế ah
các hạ thật khiến tại hạ thất vọng quá đi :binhsua21:
đình chỉ 1 tuần đi học tiếp lo gì ? đuổi học thì xin trường khác ? không được cùng lắm đi học nghề, làm sao ?
điện thoại cô thu thì bảo cô thu, rồi cô sẽ trả mất đi đâu ?
gấu không tốt thì cút cmnd, tiếc gì ?
lẽ ở đời, là thằng đàn ông mà không dám làm dám chịu, sợ gì ah ?
nếu thớt không dám chịu trách nhiệm với việc mình gây ra thì làm gì có bản lĩnh đi tàu vào nam gây dựng sự nghiệp, không lẽ vào nam ăn xin ah ?
nếu cảm thấy mình không gánh nổi cơn qua này, thì nhảy cầu thật luôn đi, thật tiếc thay cho một trang hảo hán :m020:

comment của các hạ thật đúng chất "kiếm hiệp" khiến tại hạ phải ấn nút thanks.:binhsua01:

Chủ thớt ngu thật , tao đây chơi game trong lớp chả bao giờ bị bà giáo bắt cả , chú nên làm dệ anh để anh chỉ cho vài cách để không bị soi khi chơi game trong lớp đê

comment của các hạ thật đúng chất "kiếm hiệp" khiến tại hạ phải ấn nút thanks.:binhsua01:

đa tạ các hạ đã có lời khen ngợi, tại hạ chỉ là nói ra những gì mình suy nghĩ thực lòng mà thôi, đa tạ :binhsua21:

:binhsua12:miền nam dễ sống lắm nhảy vào đây chơi :binhsua10: k thì nhảy cầu quách mẹ đi

đa tạ các hạ đã có lời khen ngợi, tại hạ chỉ là nói ra những gì mình suy nghĩ thực lòng mà thôi, đa tạ :binhsua21:

khanh hãy bình thân...:binhsua06:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,982
Latest member
hung2308

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week