Có ai xem MMO như nghề chính không?

Người đầu tiên ta gặp khi vào thế giới Mmo này là mi đó, lúc trước mi sp ta sao jo za rồi quên hết cmnr . Tks mi , mặc dù sau vụ zeek die t cũng trắng tay :D
ta đã bước qua 1 thế giới khác rồi,éo còn làm mmo nữa,giờ ta là trader btc

Hiện tại thì mmo nuôi 3 miệng ăn nhà mình và 1 số bạn bè ,anh em của mình :D

ở thời điển hiện tại đang k công ăn việc làm lại ăn bám gia đình nên 5$/ ngày = captcha cũng được coi là công việc chính của mình :p

ta đã bước qua 1 thế giới khác rồi,éo còn làm mmo nữa,giờ ta là trader btc
Cái cộng đồng này thiếu mi chắc buồn lắm . Mặc dù đôi khi hay nói bla bla nhưng t xác nhận là có tính giải trí cao :D:D

Cái cộng đồng này thiếu mi chắc buồn lắm . Mặc dù đôi khi hay nói bla bla nhưng t xác nhận là có tính giải trí cao :D:D
móa từ ngày forum chuyển sang đây mất mọe cái chatbox để ta giải trí,từ đó trở đi éo biết nơi nào để giải khuây toàn vào thiendia.com để tìm thú vui tao nhã

Trong đó toàn bưởi to vs bưởi nhỏ chứ có chi đâu ? Hay mi Kim lun cmn vai Tú bà lun r
móa từ ngày forum chuyển sang đây mất mọe cái chatbox để ta giải trí,từ đó trở đi éo biết nơi nào để giải khuây toàn vào thiendia.com để tìm thú vui tao nhã

chắc 90% mem mmo (chỉ tính mem kiếm ra tiền) coi mmo là công việc chính rồi. Vì ko đầu tư công sức vào thì ko kiếm đc nhiều. Mà đã có thời gian đầu tư công sức thì chủ yếu là học sinh , sinh viên với thất nghiệp o_O

chắc 90% mem mmo (chỉ tính mem kiếm ra tiền) coi mmo là công việc chính rồi. Vì ko đầu tư công sức vào thì ko kiếm đc nhiều. Mà đã có thời gian đầu tư công sức thì chủ yếu là học sinh , sinh viên với thất nghiệp o_O
Bậy nha! Chó Tunvit là giám đốc mà vẫn xem MMO là nghề chính đấy! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,716
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back
Top Bottom