Có ai xem MMO như nghề chính không?

Mấy thánh phán như đúng rồi . MMO các bạn hiểu đến đâu?
MMO ko phải chỉ giới hạn bởi mấy thể loại như Offers , PTU , PTC.....:D
Đại khái là bạn là người có khả năng kết nối với thế giới internet và làm những công việc không đòi bạn phải có một bản hợp đồng về lao động mới có thể làm việc.
Mỗi công việc đều có những biến tướng của nó và có mấy pro đang nhìn vào vài điểm tối xong rồi để phán cả một cộng đồng MMO đều là như vậy.:rolleyes:

Vào website dưới chữ ký, thấy linkbuc =))

Clip bao nhiêu đấy bác ơi, cái này chưa xem

mmo có 2 dạng mình ngưỡng mộ nhất

1 là mấy bạn bán cam,
2 là mấy bạn thợ gõ

1 là SCAMMERS
2 là captchaers :D

Vãi bác sang thật =)) , ăn c** xong chê hôi ,chắc bác đang muốn làm người đặc biệt chống lại thế giới để nổi tiếng thì phải =))) , vô đây mà nói về 3 chuyện tào lao tào đế còn lôi 3 cái quả báo này nọ , tiền tùy người sử dụng , mục đích như thế nào , còn bác biết đâu kiếp trước bác đi hại ai giờ bị quả báo giờ kêu làm cái này bị báo thì thôi rồi ,yahoo thì lúc nào cũng offer lead đã quá , ngon quá , thi xong rồi MMO tiếp thôi mới cách đây vài h chứ mấy .. giờ vào đây chê hôi này nọ khinh cả giới MMO =))) . Chắc mún mọi người bớt làm đi để ban sang90 làm ăn cho đã thì phải =))

mua bán mà gạt hả cậu.
captcha : thì thì admin cũng mua bán thôi có web bán thì captcha , thằng nào cần mua thì 1000/1$ mình làm cho no dc 50% vd thế :D ( giờ quản cáo wa email ko lẽ nhập 1000 captcha đi mua cho nó nhanh)

ptc : thai vì quảng cáo trên tv báo đài nhưng chỉ trong nước biết thôi , nhưng giờ doanh nghiệp thich quảng cáo rẻ mà tất ca ai cũng biét thì chỉ co wa internet
+ yêu cầu doanh nghiệp giờ tui ko muốn quảng cao banned trên web ma tui thích ai xem cho tui 1 like de bit sản phâm tui tốt ko , ko thi 1 dislike de tui khắc phục

offer : tui muốn ban sử dụng dich vụ mới của tui bạn down về đi , tui tra ban 0.5$ nếu tốt bạn mua hàng tui ko tot bạn xóa nó ra
+ tui có 1 bảng khảo sát, ban hay cho tui y kiến về dịch vụ sản phẩm của tui, tui trả ban 1$ . ....

ptu: tui co 1 host share file . nhưng tui lại ko có thu nhập mà phải trả tiền hosting cao wa , nếu bạn tìm dc người mua dịch up load này tui sẽ share lại cho ban 50%

4 hình thức này tương đối nhiều người tham gia bạn cho biết nghề nào vi phâm luật pháp , tui tra cho ban 0.5$ nếu ban cho tui biết no bi luật pháp cấm và tui trả bạn 0.5$ này có xem như bi vị phạm phát luật ko ?

làm gì mà thất nghiệp. cái gì củng có việc làm cả cậu. có phát tờ rơi củng có tiền dù sao củng đâu có đói. có làm phụ hồ củng đâu đói. có đi mua ve chai củng chả đói. Còn hơn tính ra đi gian lận . may ra củng dám nói với dòng họ là tui làm nghề đàng quàng

phát tờ rơi giờ đang cấm vì nhiu người xã rác ra ngoài đường( nv phát vài tờ , giữ 1 xấp bỏ thùng rác tới ngày lấy lương)
mua ve chai mua rẽ bán mắc ( cục đồng nhứng tui mua nó theo gia a cục sắt)
phụ hồ an bớt vật liệu(xây cái lotel công cộng mát cả tỷ )

ức ché thàng này phải giải thich nhu con nít thế ko bik no hiểu ko

nghề MMO là chủ yếu là nghề gian lận. ăn cắp tiên của người này về xài, vi phạm pháp luật. nên ngày vài trăm đô ko được xem là nghề. đây chỉ gọi là hành vi ăn cắp gian lận thôi
Hình như bạn đang nhầm giữa MMO và UG??

vâng anh ấy đã lặn sóng sau 1 đêm mưa ... đá :D mọi người bàn về thu nhập mmo của mình đi, thu nhập khủng cỡ nào và có xem nó là nghề chính không :) mình cũng mới tham gia mmo thôi, chắc gần được 1 năm tròn rồi, thu nhập cũng tạm ổn nhưng không coi đó là nghề chính :)

Cậu sang90 . Đang là sinh viên chưa hình dung được công việc ngoài cuộc sống, có cái nhìn theo góc nghĩ cá nhân và màu hồng. Góc nhìn của cậu ấy giống như . Mình đang ngồi ở đáy giếng, càng lên miệng giếng thì bầu trời nó càng hé mở một chút. Có lẽ cậu ấy sẽ hình dung ra đươcj khi mình nói vậy. Nói về tính thuế bạn này đọc thông tư như sau: (Số: 111/2013/TT-BT, nghị định số 65/2013/TT-BT)
THÔNG TƯ
HƯỚNG DẪN THỰC HIỆN LUẬT THUẾ THU NHẬP CÁ NHÂN, LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THUẾ THU NHẬP CÁ NHÂN VÀ NGHỊ ĐỊNH SỐ 65/2013/NĐ-CP CỦA CHÍNH PHỦ QUY ĐỊNH CHI TIẾT MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THUẾ THU NHẬP CÁ NHÂN VÀ LUẬT SỬA ĐỔI, BỔ SUNG MỘT SỐ ĐIỀU CỦA LUẬT THUẾ THU NHẬP CÁ NHÂN​
Đã hiểu chưa sâu rồi đi phán NHẢM, sẽ sinh ra hiểu nhầm cho nhiều người. Thân ái​

captcha : thì thì admin cũng mua bán thôi có web bán thì captcha , thằng nào cần mua thì 1000/1$ mình làm cho no dc 50% vd thế :D ( giờ quản cáo wa email ko lẽ nhập 1000 captcha đi mua cho nó nhanh)

ptc : thai vì quảng cáo trên tv báo đài nhưng chỉ trong nước biết thôi , nhưng giờ doanh nghiệp thich quảng cáo rẻ mà tất ca ai cũng biét thì chỉ co wa internet
+ yêu cầu doanh nghiệp giờ tui ko muốn quảng cao banned trên web ma tui thích ai xem cho tui 1 like de bit sản phâm tui tốt ko , ko thi 1 dislike de tui khắc phục

offer : tui muốn ban sử dụng dich vụ mới của tui bạn down về đi , tui tra ban 0.5$ nếu tốt bạn mua hàng tui ko tot bạn xóa nó ra
+ tui có 1 bảng khảo sát, ban hay cho tui y kiến về dịch vụ sản phẩm của tui, tui trả ban 1$ . ....

ptu: tui co 1 host share file . nhưng tui lại ko có thu nhập mà phải trả tiền hosting cao wa , nếu bạn tìm dc người mua dịch up load này tui sẽ share lại cho ban 50%

4 hình thức này tương đối nhiều người tham gia bạn cho biết nghề nào vi phâm luật pháp , tui tra cho ban 0.5$ nếu ban cho tui biết no bi luật pháp cấm và tui trả bạn 0.5$ này có xem như bi vị phạm phát luật ko ?

phát tờ rơi giờ đang cấm vì nhiu người xã rác ra ngoài đường( nv phát vài tờ , giữ 1 xấp bỏ thùng rác tới ngày lấy lương)
mua ve chai mua rẽ bán mắc ( cục đồng nhứng tui mua nó theo gia a cục sắt)
phụ hồ an bớt vật liệu(xây cái lotel công cộng mát cả tỷ )

ức ché thàng này phải giải thich nhu con nít thế ko bik no hiểu ko
Chuẩn ko cần chỉnh .
P/s: có cung ắc có cầu

là phụ, đủ tiền xăng xe điện thoại hàng tháng. Nhưng đôi khi đậu phụ lại là chính đó.

mmo là cái éo gì thế?kiếm tiền từ mmo có thật ko các bạn?
Người đầu tiên ta gặp khi vào thế giới Mmo này là mi đó, lúc trước mi sp ta sao jo za rồi quên hết cmnr . Tks mi , mặc dù sau vụ zeek die t cũng trắng tay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom