Có ai xem MMO như nghề chính không?

thôi. Rồi 1 ngày nào đó mọi người sẽ hiểu ra gian lận càng nhiều nó để lại cnafg nhiều hậu quả. thân ái và quyết thắng

Xin loi b t doc Den Pape thu 5 nhung ko chiu dc cach an noi of b mac du dang onl Dt nhung phai login vao de noi voi b vai loi. Hỏi thật b có bị té giếng ko ? Bao nhiu tui lớn nó an map mặt kia thì sao ko ... B thay ho kiem tu mmo 100tr/month la nhiu lam ha ? B nghi nha nước bù nhìn ko biet sao ? B nghĩ tụi ug an biet bao nhiu $ nnuoc ko biet sao ? Xin thưa vs b la họ biết het, biet ca. Nhung vi sao ho van de nvay ? Vi cta nhung ng tham gia Mmo đã và đang thu về nguồn ngoại tệ lớn cho ĐN ,.. B nghi nước minh giau lam sao ? B nghi nước ngoài họ ko co lam Mmo sao ? Ho đi trc cta ca hơn 50 year đó b ah. B tự suy nghĩ đi, nt đthoai met vl nhung tuc chiu eo dc
Tếu vãi! Té cmn giếng ah! :)))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Xin loi b t doc Den Pape thu 5 nhung ko chiu dc cach an noi of b mac du dang onl Dt nhung phai login vao de noi voi b vai loi. Hỏi thật b có bị té giếng ko ? Bao nhiu tui lớn nó an map mặt kia thì sao ko ... B thay ho kiem tu mmo 100tr/month la nhiu lam ha ? B nghi nha nước bù nhìn ko biet sao ? B nghĩ tụi ug an biet bao nhiu $ nnuoc ko biet sao ? Xin thưa vs b la họ biết het, biet ca. Nhung vi sao ho van de nvay ? Vi cta nhung ng tham gia Mmo đã và đang thu về nguồn ngoại tệ lớn cho ĐN ,.. B nghi nước minh giau lam sao ? B nghi nước ngoài họ ko co lam Mmo sao ? Ho đi trc cta ca hơn 50 year đó b ah. B tự suy nghĩ đi, nt đthoai met vl nhung tuc chiu eo dc
vất vả mới dịch đc :D

nhờ MMO mà mình mua được các thứ mà ngày xưa chỉ giám mơ chứ không nghĩ là mua được.Cũng chính MMo mà mình mất rất nhiều anh em mà ngày xưa sống chết có nhau.Chỉ cho chúng nó làm ăn, share nhiệt tình cuối cùng nhận được 1 câu : Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm.Đúng là mình ngu và tỏ ra nguy hiểm.Vì mình mới bước chân vào nghề chưa được bao lâu.share cho ăn rồi nó cắn lại.Tiện đây nói luôn với các anh em mà đã chửi mình là thằng ngu.ĐCM chúng mày nhờ tao mà mua được xe mua được điện thoại xịn, tao rất chi là ngu khi cho chúng mày ăn cùng,chúng mày kéo cả họ cả hàng chúng mày làm cùng tao *** nói gì đâu,để được gì để được cái nhếch mép và là thằng ngu.
xin lỗi addmin mình bức xúc quá

khổ ông sang quá. suy cho cũng thì offer vẫn là việc nó rao. mình làm chứ mình đâu có cheat chiếc j. trả qua nó phân biệt nước ta nên mơiphair vậy. vì miếng cơm thôi.ít nữa nó ưu tiên VN rồi ai thèm sài sock nữa bạn. mua mất tiền chứ lá đa đâu :D

MMO đang là công việc chính và rất tự hào về nó, nhưng cũng phải kiếm 1 công việc gì chứ không lẻ làm mmo hoài biết nó đi về đâu, Giờ ai hỏi con đang làm việc gì?Thu nhập bao nhiêu? Đành nói con chưa xin đâu hết và cuời nhạt.(Nói ra người ta chẳng biết là cái gì, cũng chẳng ai tin). Nhiều đứa culi ở gần nhà còn tu tập lại mỉa mai "nó ngồi ở nhà làm trên máy tính mà đc cả chục triệu tháng kìa tụi bây rồi tụi nó phá lên cười". Thôi kệ.
người cùng cảnh ngộ là đây :D

vất vả mới dịch đc :D
Cái loại bla bla vào nói nhãm ghét la quất, t SV đây việc nhẹ lương đủ sống ko làm thích đi bốc vác . Mấy ông ăn hối lộ vài chục tỷ thì sao => có ăn học cả đó . Làm có vài đồng lẻ mà đã ...

Đi ngủ rồi, nhưng vào tặng @sang90 1 câu mới đc
Đã xấu lại còn xa, Đã sida còn xông pha hiến mấu.

Ếch ộp quá đi mất

Ở đây ko có dislike, chứ có em tặng bác 1 triệu dis

tải xuống (5).jpg

ha ha, nhớ hồi đó lần đầu nhận tờ séc của thằng casfiesta, xong nhà ai cũng hỏi ruốt cuộc là làm gì, nó là cái gì, rồi còn captcha nữa... :p, nói chung có nhiều bác làm dc giàu lắm, nhưng ng ta đa phần âm thầm làm, và có khi ng ta lo kiếm nhiều rồi chuyển hướng khác chứ ko coi MMO là nghề chính dc đâu, vì ko có thằng nào là mãi mãi đâu nên cũng hên xui may rủi lắm :(

Tuy nhiên cũng có nhiều "thánh" phán trong MMO lắm đấy, mấy thánh đó thì nói thì lắm mà ko biết làm dc thế nào, nên thà ko theo cho chắc :D

thôi. Rồi 1 ngày nào đó mọi người sẽ hiểu ra gian lận càng nhiều nó để lại cnafg nhiều hậu quả. thân ái và quyết thắng
Ko có chút ji gọi là lập trường sống . Zay C nghĩ mấy thím làm đỉ kia sinh ra họ đã muốn làm thế hết hả. Và ko có con nào đi làm để nuôi gia đình ah. Ko có ai muốn kiếm cho mình cái nghề sao ? B có hiểu 3 từ " Cuộc sống mà " nó có ý nghĩa ntn ko ?

Ko có chút ji gọi là lập trường sống . Zay C nghĩ mấy thím làm đỉ kia sinh ra họ đã muốn làm thế hết hả. Và ko có con nào đi làm để nuôi gia đình ah. Ko có ai muốn kiếm cho mình cái nghề sao ? B có hiểu 3 từ " Cuộc sống mà " nó có ý nghĩa ntn ko ?

đọc thấy mà ức chế vãi. gõ capcha dc có vài dồng, còn bị scam. Giờ vào còn thấy bị sang90 kêu là lừa đảo. Vote ban nick ngay và lun.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week