Chat 11 năm MMO chênh vênh

buonqua

Senior
Reactions
227
MR
0.274
Insuree Balance
0
Dạo này thất bại stress lên đây post bài tâm sự xả stress chứ bình thường cũng ko dám than vãn với ai. Nghề mmo lại lên voi xuống chó quá các bác ạ.

Em cũng mmo giữa năm 2012, là sinh viên nghèo đi lên từ 2 bàn tay trắng, từ thời forum còn sôi nổi lắm. Thời offers còn dễ ăn radium, matomy, blvd, super sonic, fileice, shrinkone, cleanfile, sharecash..

Sau dần e chuyển qua chơi real traffic chiến mấy net cpagrip, sharecash, ogads từ 2016 tới 2021. Chơi real cũng túc tắc đủ ăn nuôi dc vợ con mua dc cái nhà HN.

E cũng lên voi xuống chó nhiều lần rồi nhưng lần này cảm thấy stresss nhất, vô phương hướng. Từ đầu 2022 - đầu 2023 e cũng nhảy qua short youtube với reel facebook, chủ yếu kéo traffic cho CPA. Dễ kiếm quá nên cũng all in dành toàn bộ thời gian cho short với reel mà bỏ bê hệ thống real từ 2016. Cũng kiếm dc 1 khoản kha khá, cũng có ít tiền tiết kiệm.

Tầm vài tháng trở lại đây short với reel nó gắt quá, làm hệ thống spam bị sập, earning tụt dần, 1 tháng nay là zero

Gần tháng này e stress kinh khủng, cảm giác không kiếm ra tiền mà bao nhiêu thứ phải lo. Cảm giác kiểu noob ko biết nên bắt đầu lại từ đâu, làm cái gì cũng kiểu chống lại mình
E cũng đang mò mần tiktok beta mà có vẻ không khả quan lắm.

Cũng chả biết tâm sự với ai thôi post bài lên đây cho đỡ nghĩ tiêu cực :ami_fat_cat_087:

ihihihihi , tui vào từ nhỏ nhưng chỉ xem chứ chưa tham gia

chắc là reup phải ko , mới bấp bênh thế , nên làm nội dung là ổn định chắc cú

chắc là reup phải ko , mới bấp bênh thế , nên làm nội dung là ổn định chắc cú
vâng, reup bác ạ. e spam

nên nghỉ hẳn luôn , ko suy nghỉ đến nó nữa, tầm 1 tuần rồi quay lại làm việc 1 cách nghiêm túc , sản xuất nội dung luôn chứ đừng reup nữa , giờ thấy reup khó ăn quá , ko bền đâu , giờ thiết bị làm video cũng dễ mua , hướng dẫn kiến thức đầy ra đó , chiu khó đọc và chăm chỉ là làm đc thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom