clickasia bây giờ pay nhanh k?

Reactions
4
MR
0.000
các bác ai chơi trang clickasia em hỏi trang này giờ pay nhanh không ạ. tầm 3 ngày là ok. chứ thằng donkey pay 2 lần/ tháng. vãi

Clicksia.com hả bạn, nó vẫn pay đều mà, trước mình chơi trang này. Tuy ghi là khoảng 7 ngày mới pay nhưng 2-3 ngày lsau khi request là pay rồi.

Upvote 0
cheat dc k bạn ơi. mình chơi 1 acc tầm 1 tiếng dc 1$ rồi reset modem. rồi mai log lại vào requesst. offer nó paid nhanh k nhỉ.
nếu vậy thi 2 acc ko dc ref cho nhau và nên lưu ip cho mỗii nick, hum sau chơi thì search thử ip đang xài có trùng với nick nào đang xài ko
còn nếu nick làm rè cho nhau thì phải click đều ko nghỉ
lúc trước cheat 30acc được 3-4 tháng gì đó, tới tết bận đi chơi nên ko cắm máy, toàn bộ các acc đều ra đi

Upvote 0
nếu vậy thi 2 acc ko dc ref cho nhau và nên lưu ip cho mỗii nick, hum sau chơi thì search thử ip đang xài có trùng với nick nào đang xài ko
còn nếu nick làm rè cho nhau thì phải click đều ko nghỉ
lúc trước cheat 30acc được 3-4 tháng gì đó, tới tết bận đi chơi nên ko cắm máy, toàn bộ các acc đều ra đi

Cắm máy tức là có auto hả bạn? share mình đc k

Upvote 0
chia sẻ tí kinh nghiệm đi bạn. không click đều là bị ban à
ko phải, ý mình nói nếu bạn làm nhiều ref cho chính bạn, mà rè nghỉ đồng loạt khi nó check nó biết là bạn cheat

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:31 PM ----------

Cắm máy tức là có auto hả bạn? share mình đc k
trong box tool có auto của bác mmo84 đó, bạn tìm lại thử đi
còn nếu ko có thì pm mail của bạn vào inbox mình vài bữa nữa mình sữa lại tool rùi send sau

Upvote 0
bạn rongbay cho mình xin cái y! dc k

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

hics trang này nó bắt click quảng cáo mấy trang kia sau khi đăng kí. k làm có dc k mấy bác

Upvote 0
bạn rongbay cho mình xin cái y! dc k

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

hics trang này nó bắt click quảng cáo mấy trang kia sau khi đăng kí. k làm có dc k mấy bác
mình ít xài yahoo lắm ,có khi cả tháng mớ check 1 lần, có gì cần hỏi riêng bạn cư pm vào inbox là được

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom