Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.
có vài acc ko hiểu sao $ nó chôn trong on moderation mãi

thánh chịu khó là đây

ngày gõ 10$ đây. ngồi đau cả lưng. hoa cả mắt. vote pix. pix giờ càng ngày càng ngon. :D

Có dự án nào gõ ngày trên 5$ k ạ mình gõ kolo ngày 8tiếng được hơn 1$ :confused:
Thời gian đầu vào MMO mình cũng chơi capt, khoảng 2 năm, thời đó có mega khá là hot nên ăn được kha khá. Làm capt cũng gọi là luyện được sự kiên trì, biết một số thứ cơ bản. Dần dần sau này có vốn thì kiếm sư phụ học làm offer. Làm offer thì cũng cực, nhưng hầu hết chỉ cần click, cơ mà có off ngon thì thấy kiếm tiền khoẻ và dễ hơn nhiều.
Giờ nhớ lại thời gian trước làm capt thì thấy cực quá, cứ chơi 1 thời gian là thấy xuống sức hẳn, nên giờ có túng thiếu thế nào cũng không muốn quay lại. Và một lời khuyên của mình là làm captcha chỉ nên mang tính tạm thời, cố gắng mọi cách kiếm vốn để chơi những cái ngon và dễ kiếm tiền hơn. :)

chắc bác nghỉ gõ lâu rồi nè. giờ ko dễ ăn đâu bác ạ, ban ngày log 4 id thì tối đa chắc đc 600cap/h. mà nó quy định gõ đc 500capt mới cộng tiền một lần, lỡ chưa đủ 500capt mà bị ban thì vứt hết :D . Chưa kể tới việc em nó rất rất dễ bị ban, id mới vô chỉ cần gõ sai 1 capt là bị ban rồi @@ (tỉ lệ sai 3/1000 là bị ban). chưa nói đến việc ban ngày rate thấp lè tè ~0,34$ . bác nào làm kolo ban ngày mà đc 0,5$ 1 tiếng em gọi là thánh @@
dự an cu chuoi the mà cac bạn vẫn làm nhi
mình gõ pix mấy nam nay chả bao gio bị band. mặc dù toàn gõ chữ thuong .
ti lệ sai thì ko biết là bao nhiêu nhưng chắc 10 codes thì đúng dc 7.
cày vài ngày đủ 3000 codes là request thôi

Last edited:
Bác ơi, bác giúp em vụ Kolo gõ web được không? Cụ thể là chiến 2 acc ạ, auto nhảy tab ạ? Em chưa rõ bác chiến kiểu gì mà khủng thế
Chờ mình chút nha, minh pm yahoo bạn !

Có dự án nào gõ ngày trên 5$ k ạ mình gõ kolo ngày 8tiếng được hơn 1$ :confused:
nhớ thời bước vào MMO thời đó kolo cực ngon load siêu mượt lên web làm code lúc nào cũng full gõ liên tục 1 đêm cũng 10$, giờ thì cả ngày 1$ :))
8h 5$ thì cứ pix mà phang nha

mình post yahoo bạn mà không có thấy trả lời !
Bác ơi, bác giúp em vụ Kolo gõ web được không? Cụ thể là chiến 2 acc ạ, auto nhảy tab ạ? Em chưa rõ bác chiến kiểu gì mà khủng thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,820
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week