• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.

ntt0696

Junior
Reactions
36
MR
0.023
Facebook
Follow me on Facebook
Có dự án nào gõ ngày trên 5$ k ạ mình gõ kolo ngày 8tiếng được hơn 1$ :confused:

gõ tầm 20 tiếng chắc dc

Theo mình bạn đừng gõ nữa, ra ngoài bưng bê cà phê có khi còn nhiều hơn gấp năm lần:confused:

8 tiếng 1$ thì bỏ đi cậu. mình khuyên thật lòng

5$ quá sức bt luôn bạn, làm dự án Pixprofit nhé. Gỏ phím nhanh không nhìn phím thì lợi thế

wtf 8 tiêng 1$

share hay mua
Không có chuyện 10$/1h đâu bạn . Có thì cạp nó nát rồi !! Còn 5$/ngày thì chỉ cần 4tiếng thôi . quan trọng là cậu phải kiên trì gõ quen tay thì được !!

các bác có dự án nào tốt ko share đi mình mới chơi nhưng đánh phim thì ko phải lo :v

mình gõ 1k code/1h có dự án nào k ae hướng dẫn với mình chủ yếu làm buổi tối từ 5h-1h đêm

Cứ tập gõ kolo đc khoảng 600code/h thì chuyển qua dự án khác. Gõ chậm mà làm dự án khác ko có code gõ mà còn dễ bị ăn baned

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom